'ઝીરો' બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ દિવસ 11: આણંદ એલ. રાય દ્વારા સંચાલિત શાહરુખ ખાનની અભિનય રૂ. 80 લાખ – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

‘ઝીરો’ બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ દિવસ 11

સુધારાશે: 1 જાન્યુઆરી, 2019, 16:36 IST

'Zero' box office collection day 11: The Shah Rukh Khan starrer helmed by Aanand L. Rai collects Rs 80 lakh on Monday

શાહરૂખ ખાન

અભિનેતા ‘

ઝીરો

‘, દ્વારા સંચાલિત

આણંદ એલ. રાય

જે તારાઓ પણ છે

અનુષ્કા શર્મા

અને

કેટરિના કૈફ

કારણ કે માદા લીડ બોક્સ ઓફિસ પર નબળી રીતે ભાડે રાખવાનું ચાલુ રાખે છે. 21 મી ડિસેમ્બરે સ્ક્રીન પર ફટકારેલી આ ફિલ્મ બીજા અઠવાડિયામાં સંગ્રહમાં નોંધપાત્ર ઘટાડો દર્શાવે છે. આ ફિલ્મ પણ એસઆરકે ફિલ્મ માટે અઠવાડિયામાં સારી સંખ્યામાં આવી ન હતી. આણંદ એલ. રાય દ્વારા દિગ્દર્શિત, આ ફિલ્મમાં શાહરૂખ ખાન પ્રથમ વાર વામન માણસની ભૂમિકા નિબંધ કરે છે, જે અનુષ્કા શર્મા દ્વારા ભજવવામાં આવતી જુદી જુદી નિર્મિત વૈજ્ઞાનિકને રોમાંસ કરે છે અને કેટરિના કૈફ દ્વારા ભજવવામાં આવતી લોકપ્રિય નાયિકા દ્વારા પ્રેમ-ત્રાટકવામાં આવે છે.

આ પણ જુઓ: ‘સિમ્બા’ બોક્સ ઑફિસ કલેક્શન ડે 4: રોહિત શેટ્ટી દ્વારા દિગ્દર્શિત રણવીર સિંઘની અભિનય એક્શન ફ્લિક સોમવારે 21.75 કરોડ એકત્રિત કરે છે.

બોક્સ ઓફિસિસ ઇન્ડિયાના તાજેતરના અહેવાલ અનુસાર સોમવારે, આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર અગિયારમા દિવસે રૂ .80 લાખ એકત્ર કરવામાં સફળ રહી છે. આ ફિલ્મ હવે બીજા અઠવાડિયામાં રૂ. 3.90 કરોડ સુધી પહોંચી ગઈ છે. કુલમાં, આ ફિલ્મને અગિયાર દિવસમાં રૂ. 88 કરોડ એકત્રિત કરવામાં સફળતા મળી છે.

ફિલ્મનો પ્લોટ બૌઆઆ સિંહ (શાહરૂખ ખાન) ની આસપાસ ફરે છે, જે ઊભી રીતે પડકારવાળો માણસ છે, જે તેના પિતાના પૈસાને બગાડે છે અને સુપરસ્ટાર બાબિતા કુમાર (કેટરિના કૈફ) દ્વારા તેને પકડવામાં આવે છે. તે એક વૈજ્ઞાનિક, અફિયા (અનુષ્કા શર્મા) સાથે પ્રેમમાં પડે છે, જે સેરેબ્રલ પાલ્સી દ્વારા અસરગ્રસ્ત છે. તેમની પ્રેમની વાર્તા ભારતથી યુ.એસ. સુધીની મુસાફરી કરે છે અને બાહ્ય અવકાશમાં.

આનંદ એલ. રાય દ્વારા દિગ્દર્શિત, ‘ઝીરો’ શાહરુખ ખાન, કેટરિના કૈફ અને અનુષ્કા શર્મા મુખ્ય ભૂમિકામાં તારાઓ છે. આ ભૂમિકામાં મોહમ્મદ ઝીશાન આયયુબ, તિગ્મનશુ ધુલિયા, શેબે ચઢ્ઢા, જયપ્રિત સિંહ અને બ્રિજેન્દ્ર કલા પણ ભૂમિકા ભજવે છે.