કેનઝાનો: પેક -12 કોન્ફરન્સ જાહેર સંબંધી કંપનીમાં ઓરેગોનલાઇવ.કોમ – તૂટેલી બ્રાન્ડની સમારકામ માટે મદદ કરવા માટે નાણાં ફેંકે છે

પીએસી -12 કોન્ફરન્સે વિશ્વના ટોચના જાહેર સંબંધો અને કટોકટી વ્યવસ્થાપન એજન્સીઓમાંના એકને નિયુક્ત કર્યા છે.

તેનું મિશન?

કોન્ફરન્સના તૂટેલા બ્રાન્ડને ફિક્સ કરી રહ્યું છે.

સમારકામ આવશ્યક છે, પરંતુ કોન્ફરન્સ સભ્યોને સ્પર્ધા કરવા માટે મોટાભાગની જરૂર છે તે વધારાની આવક છે. જાહેર ધારણાને લીધે બ્રાન્ડ તૂટી નથી. તે પરિણામોને કારણે બસ્ટ થયેલ છે.

ફ્લીશમેનહિલાર્ડ, જેમના જાણીતા ક્લાયન્ટ્સ લેવિઝ, શેવરોલેટ, જેપી મોર્ગન ચેઝ, ક્રોક્સ અને અલીબાબા ગ્રૂપનો સમાવેશ કરે છે, તે કોન્ફરન્સ દ્વારા જાળવી રાખવામાં આવ્યો છે. 2017 માં, ફ્લીશમેને યુ.એસ.એ. જિમ્નેસ્ટિક્સ માટે કટોકટી-વ્યવસ્થાપન કાર્ય પર આગેવાની લીધી હતી, જે સેક્સ-દુરુપયોગ કૌભાંડમાં સમાવિષ્ટ હતી.

ઓરેગોનિયન / ઓરેગોનલાઇવ દ્વારા મેળવવામાં આવેલા દસ્તાવેજો પબ્લિક-રિલેશનશીપ એજન્સી સાથેના પીએચ -12 કોન્ફરન્સના સંબંધની રૂપરેખા આપે છે. ઓક્ટોબર 31 માં પીએચ -12 સીઇઓ ગ્રૂપને સંબોધવામાં આવેલા મેમો, કોન્ફરન્સના સંદેશાવ્યવહારના વડા, એન્ડ્રુ વૉકરએ સૂચવ્યું હતું કે નવી સંચાર વ્યૂહરચનાનો પ્રાથમિક ઉદ્દેશ એ પેક -12 બ્રાન્ડને સુરક્ષિત અને વધારવાનો હતો.

તે સમયે, કોન્ફરન્સને ઇન્સ્ટન્ટ-રિપ્લે કાર્યકારી કૌભાંડના મધ્યમાં સ્મેક કરવામાં આવી હતી. લીગના એક્ઝિક્યુટિવ વુડી ડિકસનએ સપ્ટેમ્બર 21 દરમિયાન વોશિંગ્ટન સ્ટેટ વિ. યુ.એસ.સી. રમત દરમિયાન કોલના પરિણામ સાથે દખલ કરી હતી. પેક -12 રડતી હતી.

વૉકરએ પેકો -12 યુનિવર્સિટીના પ્રમુખો અને ચાન્સેલરોને તે મેમોમાં લખ્યું હતું: “મજબૂત પેક -12 બ્રાન્ડમાં અમારી ભાગીદારી એ એક વ્યૂહાત્મક પ્રાથમિકતા છે જે અમારા સામૂહિક મીડિયાના મૂલ્યાંકન અને બ્રાંડર્સના પ્રભાવ પર બ્રાંડની અસર આપે છે, કેમ્પસ પર ભરતીના પ્રયત્નો, અન્ય કારણોસર ફૂટબોલ અને બાસ્કેટબોલમાં એકંદર યુનિવર્સિટી બ્રાંડ્સ અને એનસીએએ પસંદગીની પ્રક્રિયા પર અસર. ”

વૉકરે મંગળવારે પુષ્ટિ કરી હતી કે ફ્લીશમેનહિલાર્ડને જાળવી રાખવામાં આવ્યો હતો. તેમણે ઉમેર્યું હતું કે આ પગલું બનાવવામાં આવ્યું હતું, “અમારા સભ્યો સાથે સહયોગી પ્રક્રિયાના ભાગ રૂપે અમારી એકંદર સંચાર વ્યૂહરચનાની સમીક્ષા પ્રદાન કરવા.”

પેક -12 ફૂટબોલ પ્રોગ્રામ્સ, જેણે આ બાઉલ સીઝનમાં 3-4 સમાપ્ત કર્યા, પાંચ સિઝનમાં ત્રીજી વખત કૉલેજ ફૂટબોલ પ્લેઑફમાંથી બહાર નીકળી ગયા. ગયા માર્ચમાં એનસીએએ ટૂર્નામેન્ટમાં પુરુષોના બાસ્કેટબોલ પ્રોગ્રામ્સ વિજેતા બની ગયા હતા, અને છેલ્લા 20 સીઝનમાં પાવર 5 કોન્ફરન્સ દ્વારા ડિસેમ્બરમાં સૌથી ખરાબ ડિસેમ્બર પોસ્ટ કર્યું હતું. હાલમાં કોન્ફરન્સમાં ટોચની 25 માં કોઈ પુરુષની ટીમો નથી.

પરિષદના બ્રાન્ડને તાત્કાલિક સુધારાની જરૂર છે, ખાતરી કરો કે.

પરંતુ સતત હકારાત્મક મેદાન અને ઑન-કોર્ટ વગર ફૂટબોલમાં અને પુરુષોની બાસ્કેટબોલ વાતચીત તરફ દોરી જાય છે, તે શક્ય છે?

નવેમ્બરમાં ઑરેગોનિયન દ્વારા પ્રકાશિત ચાર ભાગની શ્રેણીમાં પેક -12 ની ચાલુ સમસ્યાઓનો ઊંડાણપૂર્વક ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો હતો. કોન્ફરન્સ તેના સભ્યોને તેના પાવર 5 કોન્ફરન્સ સાથીદારો કરતા ઓછું નાણાકીય સહાય આપે છે. ઉદાહરણ તરીકે, એસઈસીએ ગયા નાણાકીય વર્ષમાં પેક -12 વિરુદ્ધ દરેક સભ્યને વાર્ષિક ધોરણે $ 11 મિલિયનનું વિતરણ કર્યું હતું.

ઉપરાંત, પરિષદ પોતે નોંધપાત્ર રીતે ઊંચા ખર્ચ સાથે કાર્ય કરે છે. તેમાંથી કેટલાક તે હકીકતને કારણે છે કે પેક -12 પણ પોતાને મીડિયા કંપની બનાવશે , તેની પોતાની સામગ્રી બનાવશે અને નેટવર્કની માલિકી જાળવી રાખશે.

કોન્ફરન્સ કમિશનર લેરી સ્કોટ તાજેતરમાં જ તેના બોસને એવી યોજના બનાવતા હતા કે કોન્ફરન્સના મીડિયા અધિકારમાં 10 ટકા ઇક્વિટી હિસ્સો ખાનગી રોકાણકારોને 500 મિલિયન ડોલરમાં વેચશે. ફ્લીશમેનહિલાર્ડની ભરતી એ સંભવિત ઓફર માટે કોન્ફરન્સને સ્થાને મદદ કરવા માટે બનાવવામાં આવી છે.

હજી પણ, જ્યારે તમારો સિદ્ધાંત કૉલેજ ફૂટબોલમાં ચેમ્પિયનશિપ ટુર્નામેન્ટ્સમાંથી બહાર આવીને “ચેમ્પિયન્સનો પરિષદ” હોય છે અને મેન બાસ્કેટબોલમાં કોઈ ફરક પડતો નથી તે વાતચીત કરતા તમારા બ્રાન્ડ માટે વધુ અસરકારક છે.

સવારે 11 નવેમ્બરના રોજ સાન ફ્રાન્સિસ્કોના વડામથકમાં ફ્લીશમેનહિલાર્ડના અધિકારીઓ જેજે કાર્ટર અને એલેક્સા વૉલ્ત્ઝે કોકટેલ રિસેપ્શન, ડિનર અને મીટિંગમાં પેક -12 એથ્લેટિક દિગ્દર્શકો અને રાષ્ટ્રપતિઓને સંબોધન કર્યું હતું.

ઉપરાંત, સાર્વજનિક સંબંધો કંપનીએ “કમ્યુનિકેશન્સ સ્ટ્રેટેજી ડેવલપમેન્ટ પ્રોજેક્ટ” શીર્ષક ધરાવતું 34-પૃષ્ઠનું બ્રોશર બનાવ્યું હતું જે કૉન્ફરન્સ સભ્યોને વિતરિત કરવામાં આવ્યું હતું. ( તેને અહીં જુઓ )

વૉકરના પીએસી -12 સીઇઓ ગ્રૂપના લક્ષ્યમાં આંતરિક મેમોનું લક્ષ્ય ફ્લીશમેનહિલાર્ડની આગ્રહણીય ઉદ્દેશ્યો અને વ્યૂહરચનાઓ છે.

ભલામણો પૈકી:

  • “હકારાત્મક અવાજને તટસ્થ ઓળખવા માટે અને પ્રભાવશાળી રીતે વાતચીતને પાળીને આ પ્રભાવકો સાથેના સંબંધોને વિકસાવવા માટે પ્રભાવશાળી લેન્ડસ્કેપનું ઊંડાણપૂર્વકનું વિશ્લેષણ કરો.”
  • “ધ પ્લેયર્સ ‘ટ્રિબ્યુન અને લોસ એન્જલસ ટાઇમ્સ સાથે મીડિયા ભાગીદારીને વિસ્તૃત કરો અને રાષ્ટ્રીય અને પ્રાદેશિક કવરેજને વધારવા માટે નવા રાષ્ટ્રીય ભાગીદારોની ઓળખ કરો.”
  • “એક કોમેડીના મહાન ‘કોચ’ અથવા ‘પ્રશંસકો’ ને ડિજિટલ શ્રેણીમાં સ્ટાર કરવા માટે પસંદ કરો જે પેક -12 પ્રશંસકની સાચી પ્રતિબદ્ધતાનો સન્માન કરે છે તે રીતે છેલ્લા મિનિટના શેડ્યૂલ અને અંતમાં રમતોની પડકારોને સંબોધિત કરે છે.”

પરિષદમાં તે કહેતા ન હતા કે ફ્લિશમેન હિલ્લાર્ડ સેવાઓ માટે કેટલી ચાર્જ કરે છે.

યુ.એસ. મિન્ટે 2000 માં ફ્લીશમેન હિલ્લાર્ડ સાથે $ 4 મિલિયન માટે કરાર કર્યો હતો, જેથી ડોલરના સિક્કામાં બજાર અને બ્રાન્ડને મદદ મળી શકે. તે ખરેખર ક્યારેય પકડ્યો નથી. માર્કેટીંગના કારણે નહીં, પરંતુ તેના વિકલ્પોને વધુ સારો દેખાવ કર્યો નથી.

કંપનીએ વેસ્ટર્ન યુનિયન અને પેપ્સીના ક્વેકર ઓટ્સ બ્રાન્ડનું પણ પ્રતિનિધિત્વ કર્યું છે. પરંતુ કટોકટી વ્યવસ્થાપનના પ્રયત્નોમાં કોઈ વાંધો નથી, ગુણવત્તાવાળા ઉત્પાદનો ઉત્પન્ન કરવામાં નિષ્ફળ રહેલી તે કંપનીઓ ક્યારેય સફળ થશે નહીં.

અહીં કૉન્ફરન્સ માટે નવી પીઆર પહેલનું એક નમૂના જુઓ:

3

એક વર્ષ અગાઉ બાઉલ સીઝનમાં પેક -12 1-8 નીકળ્યું હતું. આ સિઝનમાં, તે સંયુક્ત ચાર પોઈન્ટ દ્વારા ત્રણ રમતો જીતી હતી. તે બે-રમતની નીચે-લાઇન સુધારણા છે, અને તે નવી પીઆર કંપનીને તેની નોકરી કરવામાં મદદ કરશે. પરંતુ મને ખાતરી નથી કે સફળતા એ ટકાઉ છે જ્યાં સુધી કૉન્ફરન્સ હેડક્વાર્ટર તેના પોતાના ફુગાવાવાળા ખર્ચમાં કાપ નહીં કરે અને તેના સભ્યો માટે વધુ પૈસા શોધે.

વૉશિંગ્ટન સ્ટેટએ આમોવા સ્ટેટને એલામો બાઉલમાં બે પોઈન્ટથી હરાવ્યો. તે વિજયે નવ-ફૂટબોલ ફૂટબોલ બાઉલને પીએસી -12 માટે સ્ટ્રેક ગુમાવ્યું. કોગર્સના ચાહકો અને કર્મચારીઓનું માનવું છે કે કોન્ફરન્સના બ્રાન્ડની ધારણા એ છે કે 10-જીિન નિયમિત સિઝન ટીમને ઉચ્ચ-પ્રોફાઇલ ન્યૂ યર ડે બાઉલ રમતમાં રમવા માટે પસંદ કરવામાં આવે છે.

એલામો બાઉલ બર્થની જાહેરાત પછી કોન્ફરન્સ કોલ પર, ડબ્લ્યુએસયુ એથ્લેટિક ડિરેક્ટર પેટ્રિક ચૂને કહ્યું: “વોશિંગ્ટન સ્ટેટ અને બાકીના પીએસી -12 માટે, આ આપણા માટે એક મહત્વપૂર્ણ બાઉલ મોસમ છે. અમે સહેલાઈથી અનુમાન કરી શકીએ છીએ કે જ્યાં અમે ક્રમાંકિત છીએ તે કદાચ લીગની માન્યતાનું પ્રતિબિંબ છે અને આપણા માટે સારી વસ્તુ એ છે કે રાષ્ટ્રીય નિવેદન બનાવવા માટે કૉન્ફરન્સ તરીકે અમને તક મળી છે. ”

ચૂન તે સાચું છે.

ઉત્પાદન હંમેશાં મોટેથી બોલે છે.