યુ ટ્યુબથી ગુમ થયેલી અકસ્માત પ્રધાનમંત્રીનો ટ્રેઇલર? અનુપમ ખેરનો દાવો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

અકસ્માત પ્રધાનમંત્રી, અનુપમ ખેર, અકસ્માત વડા પ્રધાન યુટ્યુબ ગુમ, વિડિઓ ગુમ થઈ ગયાં અનુપમ ખેર યુટ્યુબ, આકસ્મિક મુખ્ય મિનિસ્ટર મીમે, અક્ષય ખન્ના, વાયરલ વિડિઓ,
ફિલ્મમાં ભૂતપૂર્વ પ્રધાનમંત્રીની ભૂમિકા ભજવતા અનુપમ ખેરે તાજેતરમાં વીડિયો સ્ટ્રીમિંગ વેબસાઇટ યુ ટ્યુબ પર ટ્રેલરની દૃશ્યતા પર પ્રશ્ન કર્યો હતો.

ભૂતપૂર્વ વડા પ્રધાન મનમોહનસિંહના મીડિયા સલાહકાર સંજય બરુના પુસ્તક પર આધારિત એક ફિલ્મ, ધ એક્સીડેન્ટલ પ્રાઈમ મિનિસ્ટરના ટ્રેલર રિલીઝે રાજકીય વિવાદ ઊભો કર્યો હતો. હવે આ ફિલ્મ એક અલગ કારણોસર સમાચારમાં છે.

ફિલ્મમાં ભૂતપૂર્વ પ્રધાનમંત્રી રમનારા અનુપમ ખેરનો દાવો છે કે ટ્રેઇલર વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ વેબસાઇટ યુ ટ્યુબ પર દેખાઈ શકતો નથી, જ્યારે તે અગાઉના દિવસે “નંબર નંબર 1” પર ટ્રેન્ડિંગ હતો. “પ્રિય @YouTube !!! હું સંદેશો મેળવી રહ્યો છું અને કૉલ્સ કરું છું કે જો તમે લખો છો તો આપણા દેશના ભાગોમાં, #TheAccidentalPrimeMinister ના ટ્રેલર, તે ક્યાં તો દેખાતું નથી અથવા 50 મો સ્થાને છે. અમે નંબર 11 પર ટ્રેન્ડિંગ હતા. મેહરબાની કરી ને મદદ કરો. #સાલ મુબારક. # 37 મિલિયન દૃશ્યો 😊, “તેમણે ટ્વિટ કર્યું.

પ્રિય @YouTube !!! હું સંદેશો મેળવી રહ્યો છું અને કૉલ્સ કરું છું કે જો તમે લખો છો તો આપણા દેશના ભાગોમાં, #TheAccidentalPrimeMinister ના ટ્રેલર, તે ક્યાં તો દેખાતું નથી અથવા 50 મો સ્થાને છે. અમે નંબર 11 પર ટ્રેન્ડિંગ હતા. મેહરબાની કરી ને મદદ કરો. # ખુશખુશાલ # 37 મિલિયન દૃશ્યો 😊https: //t.co/TUu4AtaRzk pic.twitter.com/KhoZJuxmmu

અનુપમ ખેર (@ અનુપમખેર) જાન્યુઆરી 1, 2019

ચીંચીં સાથે, અભિનેતાએ ઘણા લોકોને આશ્ચર્ય વ્યક્ત કર્યો કે ટ્રેલર શા માટે દૂર કરવામાં આવ્યું હતું. ખેરની ટ્વીટથી ઘણા લોકોએ પણ તપાસ કરી. જ્યારે ટ્રેલરને YouTube માંથી દૂર કરવામાં આવ્યું નથી અથવા “ગુમ થઈ ગયું” નથી, તે ટોચના 50 શોધ પરિણામોમાં પ્રદર્શિત થતું નથી.

@ અન્નમપખર જી, અહીં તમને ટ્રેઇલર મળ્યું છે જ્યારે તમે 38 મી મંતવ્યો સાથે 47 મું સ્થાન પર @YouTube “ધ એક્સીડેન્ટલ વડાપ્રધાન ટ્રેલર” પર શોધ કરો છો. આઘાતજનક. અહીં નીચે સ્ક્રીનશૉટ છે. pic.twitter.com/D1wo9fDbo5

– # વેઅર ઇન્ડિયા (@TheSumitTyagi) જાન્યુઆરી 1, 2019

@YouTubeIndia શેડો પ્રતિબંધ છે. #YoutubeHidingTAPM pic.twitter.com/drpJQnw70S

– રવિ 🇮🇳 (@ રવિટંક 7) જાન્યુઆરી 1, 2019

આ ટ્વીટ વાંચ્યા પછી મેં હમણાં જ @YouTube એપ્લિકેશન પર તેનો પ્રયાસ કર્યો. હું આઘાત અનુભવું છું. ચિત્ર જોડાયેલ. #TheAccidentalPrimeMinister @AnupamPKher pic.twitter.com/WMOn5ItcnJ

કૌશિક (@ ગૂનર કુલે) જાન્યુઆરી 1, 2019

સર, YouTube પર તે શોધવા માટે મને તે જ મળ્યું. pic.twitter.com/R7oMIGKSX7

– બ્રહ્મ એન્કાઉન્ટર યોગી 🙈🙉🙊 (@ હોસ્પિટલબબા) જાન્યુઆરી 1, 2019

કદાચ ‘અકસ્માત’ અવતરણ 😀

– બશીનીન શમસુદ્દીન (@ બાશનીન) જાન્યુઆરી 1, 2019

સાચું @YouTube મૂવી અકસ્માત પ્રધાનમંત્રી માટેનું ટ્રેલર બતાવતું નથી .. ટ્રેલર છોડ્યા પછીના બીજા દિવસથી તે છુપાયેલ છે. લાંબા સમય સુધી સ્ક્રોલિંગ પછી પણ મૂવી ટ્રેઇલર YouTube ચેનલ પર નથી pic.twitter.com/s9fdZVia9y

– પાટીશપ્પા (@patishapta) જાન્યુઆરી 1, 2019

તે ખરેખર સાચું છે.

જો હું “ધ એક્સીડેન્ટલ પ્રાઇમ મિન્સ્ટર ટ્રેઇલર” લખું તો 1 પીક પરિણામો આપે છે.

અને જો હું “ધ એક્સીડેન્ટલ પ્રાઈમ મિનિસ્ટર ટ્રેઇલર પેન” લખું છું તો 2pic પરિણામો આપે છે pic.twitter.com/fFgOqXiYDZ

– અજિત મિશ્રા (@ એજિતમિષ્રા) 1 જાન્યુઆરી, 2019

ઠીક સાઈર pic.twitter.com/TNPBfmzZQh

– સુમિત ઝૈલદાર (@ ઝેલાદાર_સ્યુમિટ) જાન્યુઆરી 1, 2019

હા તે સૂચિમાં છેલ્લે બતાવેલી 2-3 પ્રયાસો પછી બતાવતું નથી.

– વિવેક ત્રિપાઠી (@vivekbtext) જાન્યુઆરી 1, 2019