યે રિષા કયા કહેતા હૈ લખાયેલ સુધારો, 1 જાન્યુઆરી, 2019: ભારતના એસ ટાઇમ્સને જાણ્યા પછી નાયરા અને કાર્ટિકને આઘાત લાગ્યો.

  1. સમાચાર
  2. »

  3. ટીવી
  4. »

  5. સમાચાર
  6. »

  7. હિન્દી
  8. »

  9. યે રિષા કયા કહેતા હૈ, 1 જાન્યુઆરી, 2019: સુહાસીની અને મનીષના ઇરાદાને જાણ્યા પછી નાયરા અને કાર્ટિકને આઘાત લાગ્યો.

યે રિષા ક્યા કહતા હૈના તાજેતરના એપિસોડમાં, સુહાસિનીએ સાન્તાક્લોઝ (નાયરા) ને પૌત્ર રાખવા ઈચ્છતા કહ્યું, નાયરા તેને રોકવા કહે છે.

2 જાન્યુઆરી, 2019, 12:52 IST

Yeh Rishta Kya Kehlata Hai written update, January 1, 2019: Naira and Kartik get shocked after knowing Suhasini and Manish's intentions

ના તાજેતરની એપિસોડમાં

યે રિષા ક્યા કહતા હૈ

, સુહાસીની સાન્તાક્લોઝ (નાયરા) ને પૌત્ર રાખવા ઇચ્છે છે,

નારા

તેણીને રોકવા કહે છે. સુહાસીનીને સાંતા તરીકે છૂપાવેલા નાયરાને જોવા માટે આઘાત લાગ્યો અને કહ્યું કે તે ઇચ્છે છે કે તેઓ તેમના પૂર્વજોને મુક્ત કરે અને બાળકનો જન્મ થયો હોય તો જ થઈ શકે. નાયરાને નુકસાન થાય છે અને પાંદડા મળે છે.

કાર્તિક

અને બાળકો સાન્ટા માટે શોધે છે. સેક્સ ડિરેક્ટરિશન ટેસ્ટ કરવા માટે રાહ જોતી વ્યક્તિ નાયરાને કહે છે કે સુહાસિનીએ તેને ટેસ્ટ માટે બોલાવ્યા છે. તેઓ પરીક્ષણની તૈયારી શરૂ કરે છે અને નાયરા એમ્બ્યુલન્સ પોલીસ સ્ટેશન પર લઈ જાય છે.

સુહાસીની શાંત થઈ જાય છે કારણ કે નાયરાને ખબર છે કે તેઓ એક બાળક છોકરો ઇચ્છે છે અને એક છોકરી નથી. તે વ્યક્તિ જે કંપનીમાંથી સાંતા તરીકે બુક કરાઈ હતી તે ઘરની અંદર આવે છે અને દરેકને કહે છે કે છોકરીએ તેને પૈસા આપી અને સાન્ટા તરીકે છૂપાવી દીધા. કાર્તિકને ખબર છે કે તે નાયરા છે.

નૈરાએ બિનજરૂરી બાળકોની જાતીય નિશ્ચિતતા પરિક્ષણ કરનારા લોકો વિશે પોલીસને ફરિયાદ કરી. તેણીએ પોલીસને સજા કરવા કહ્યું.

સમગ્ર ગોએન્કા અને સિંઘાનિયા પરિવાર નારા માટે જુએ છે. તે કોપ્સ સાથે ગોયેન્કા મેન્શનમાં ચાલે છે અને સુહાસીની તેમને જોઈને ડર લાગે છે. નિરીક્ષક દરેકને જાણ કરે છે કે નાયરાએ તેમને મોટી રેકેટ જાહેર કરવામાં મદદ કરી હતી અને તેઓ અસ્વસ્થ લાગતા હોવાથી નારા ઘર છોડીને આવ્યા હતા. નાયરા કાર્તિકને કહે છે કે તે હવે ગોયેન્કા હાઉસમાં રહી શકશે નહીં અને દરેકને આઘાત લાગશે. નાયરા કાર્તિકને સુહાસિનીને કારણ પૂછવા કહે છે.

સુહાસિની દરેકને કહે છે કે તે એક મહાન પૌત્ર ઇચ્છતી હતી અને નૈરા ઇચ્છે છે કે તે લિંગ નિર્ધારણ પરીક્ષણ કરે. મનીષ તેની માતા સુહાસિનાની કહેવત કરે છે કે તેમને પૌત્ર પણ જોઈએ છે. કાર્તિક મનીષમાં શાંત થઈ ગયો અને પૂછ્યું કે શા માટે તે સુહાસિનીને ટેકો આપી રહ્યો છે.

નાયરા રડવાનું શરૂ કરે છે અને કાત્યાિક સુહાસીની સાથે અસ્વસ્થ થઈ જાય છે. કાર્તિક તેણીને કન્સોલ કરે છે પરંતુ તેણી તેને કહે છે કે બાળક તેમના પરિવારમાં આવી રહ્યો છે પરંતુ સુહાસીની લિંગ તપાસવા માંગે છે.