વનપ્લસ 6 માટે ઓક્સિજનસ 9.0.3 ડિસેમ્બર સુરક્ષા પેચો અને કૅમેરા સુધારણા લાવે છે – એક્સડીએ ડેવલપર્સ

એન્ડ્રોઇડ ઇકોસિસ્ટમમાં ગયા વર્ષના હાઇલાઇટ્સમાંની વન વનસ્પસ 6 અને તેનું પુનરાવર્તન, વનપ્લસ 6T હતું. વધુ સારા કે ખરાબ માટે, બંને ઉપકરણોએ ઘણા વર્તમાન પ્રવાહોને સમાવી દીધા હતા, જેમાં નોચો, ગ્લાસ સંસ્થાઓ અને ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર્સ શામેલ છે. માર્કેટીંગ અને વેચાણની વ્યૂહરચનામાં સુધારો કરવા બદલ આભાર, ડિવાઇસ પોતે પણ ખૂબ સફળ રહ્યા હતા, લાંબા શોટ દ્વારા અગાઉના વનપ્લસ 5 અને વનપ્લસ 5 ટીને આઉટસેલ કરી રહ્યા હતા . એન્ડ્રોઇડ ઓપન સોર્સ પ્રોજેક્ટને સ્થિર એન્ડ્રોઇડ પાઇ પ્રકાશન પછી તરત જ વનપ્લસ 6 ને ઓક્સિજનOS 9 પર અપડેટ મળ્યું , આ પગલું એકસરખું ગ્રાહકો અને ઉત્સાહીઓ દ્વારા સાર્વત્રિક રીતે પ્રશંસા કરવામાં આવ્યું હતું. આ અપડેટ ત્યારથી વનપ્લસ 5 અને વનપ્લસ 5 ટી જેવા અન્ય ડિવાઇસેસ સુધી પહોંચ્યું છે . હવે, OnePlus 6 આ સમયે ઑક્સીજેનૉસ 9.0.3 પર સ્થાયી ચેનલને હજી વધુ અપડેટ પ્રાપ્ત કરી રહ્યું છે.

OnePlus 6 XDA ફોરમ

અપડેટમાં WiFi અને Bluetooth માટે સ્થિરતા સુધારણાઓ શામેલ છે અને ડિસેમ્બર સુરક્ષા પેચો પણ લાવે છે. તેમાં કેમેરા માટેના વિવિધ સુધારાઓનો સમાવેશ થાય છે, જેમાં નાઇટસ્કેપ પ્રદર્શનમાં સુધારો તેમજ ઇમેજ પ્રોસેસિંગમાં ધીમી-ગતિ રેકોર્ડિંગ અને ઑપ્ટિમાઇઝેશંસનો સમાવેશ થાય છે. વધારામાં, તમને બ્લૂટૂથ હેડફોન્સ / સ્પીકર્સ માટે એક ઑડિઓ ટ્યુનર પણ મળે છે, જે તમારા બ્લૂટૂથ ડિવાઇસને કનેક્ટ કર્યા પછી પુશ સૂચના તરીકે પોપ અપ કરે છે અને તમને ઘણી જુદી જુદી સેટિંગ્સ અને પસંદગીઓને બદલવાની મંજૂરી આપે છે.

સંપૂર્ણ ચેન્જલોગમાં શામેલ છે:

સિસ્ટમ

  • બહેતર કનેક્ટિવિટી માટે બહેતર Wi-Fi સ્થિરતા
  • સારી કનેક્ટિવિટી માટે બહેતર બ્લુટુથ સ્થિરતા
  • 2018.12 પર અપડેટ કરેલ Android સુરક્ષા પેચ
  • સામાન્ય બગ ફિક્સેસ અને સુધારણાઓ

કૅમેરો

  • સુધારેલ નાઈટસ્કેપ પ્રદર્શન
  • સુધારેલ ધીમી ગતિ પ્રભાવ
  • ઑપ્ટિમાઇઝ ઇમેજ પ્રોસેસિંગ

ઇયરફોન

  • બ્લૂટૂથ ઇયરફોન્સ માટે ઑડિઓ ટ્યુનર

સંચાર

  • Bouygues એફઆર માટે આધાર VoLTE

આ અપડેટ છેલ્લા શનિવારે રીલીઝ થયું હતું અને હવે તે વૈશ્વિક સ્તરે OnePlus 6 માલિકોને આગળ ધપાવી રહ્યું છે. જો તમને હજી સુધી અપડેટ મળ્યું નથી, તો તેને ડાઉનલોડ કરવા માટે ઑક્સિજન અપડેટરને તપાસવાનું ધ્યાનમાં લો, જો તમે તેને હમણાં મેળવવા માંગો છો, અને થોડી રાહ જોતા નથી, તો ઓવર-ધ-એર અપડેટ માટે નજર રાખો. તમે નીચે આપેલા બટનમાંથી સંપૂર્ણ ઝીપ પણ ડાઉનલોડ કરી શકો છો.

OnePlus 6 માટે ઑક્સિજનસ 9.0.3 ડાઉનલોડ કરો


સોર્સ: વનપ્લસ ફોરમ્સ

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.