જીએચ ગૂગલ સહાયક મૈત્રીપૂર્ણ સ્માર્ટ હોમ પ્રોડક્ટ્સ – ટેકક્રન્ચનો સમૂહ ઉમેરે છે

આ વર્ષે સીઇએસ સ્માર્ટ રિંગ ઉપકરણો માટે એમેઝોન એલેક્સા / ગૂગલ સહાયક શોડાઉન સાથે સ્માર્ટ હોમ ડિવાઇસ માટે બીજો મોટો શો બનશે. GE એ એલેક્સા ઇકોસિસ્ટમમાં ખૂબ જ વહેલી ખરીદી કરી હતી અને તાજેતરમાં જ Google સહાયક સાથે ઑન-બોર્ડ મેળવ્યું હતું.

ઑક્ટોબરમાં પિક્સેલ 3 ઇવેન્ટમાં, કંપનીએ જાહેરાત કરી કે જી.ઇ. બલ્બ્સ દ્વારા તેની સી, ​​ગૂગલ સર્ટિફિકેશન દ્વારા બનાવેલી પહેલી વસ્તુ છે જે ઘરની કાર્યક્ષમતા સાથે બૉક્સની બહાર બિલ્ટ-ઇન છે. આ વર્ષે સીઇએસ ખાતે, કંપની વધુ ગુણાકાર બતાવશે, અસરકારક રીતે જીઈ લાઇન દ્વારા સી કદમાં ત્રણ ગણો.

પાનખરમાં જાહેર થયેલા માનક બલ્બ ઉપરાંત, કંપનીએ લાખો રંગ વિકલ્પો સાથે સંપૂર્ણ રંગીન લાઇટ પણ છોડ્યા છે, જે લાઇટિંગ સ્ટ્રીપ સહિત થોડીક ગોઠવણીમાં ઉપલબ્ધ છે.

આ ઉપરાંત જીઇ લાઇટ સ્વીચ પણ છે, જે પ્રમાણભૂત બલ્બના રિમોટ ડમીંગ, સ્માર્ટ પ્લગ અને મોશન સેન્સર સાથે, જે ચળવળ અને આસપાસના પ્રકાશ દ્વારા રૂમની લાઇટિંગને નિયંત્રિત કરે છે. ઉપરોક્ત બધું હોમ સ્માર્ટ ઉપકરણો સાથે અલગ સ્માર્ટ ઘર કેન્દ્રની જરૂરિયાત વિના સુસંગત છે. તેઓ એમેઝોન એલેક્સા અને એપલના હોમકિટ સાથે પણ કામ કરશે. લાઇટ સસ્તી નથી, 40 થી 75 ડોલરની વચ્ચે ચાલી રહેલી છે. સ્માર્ટ પ્લગ, દરમિયાન, $ 25 ખર્ચ કરે છે. અન્ય ભાવો હજુ પણ ટીબીએ છે.