ત્યાં પાંચ ગેલેક્સી એસ 10 મોડેલ્સ હોઈ શકે છે: લાઇટ, વેનીલા, પ્લસ અને બે 5 જી એક – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

સેમસંગ આગામી મહિને ગેલેક્સી એસ 10 (સંભવિત 20 ફેબ્રુઆરી ) નું અનાવરણ કરશે અને તે એવા ઉપકરણોનું કુટુંબ હશે જે સામાન્ય વેનીલા અને વત્તા મોડલ્સથી આગળ જાય છે. ત્યાં લાઇટ લાઇટ સંસ્કરણ પણ હશે, સાથે સાથે સેમસંગ તેની પ્રથમ 5 જી ફ્લેગશીપ્સ રજૂ કરશે.

સુધારેલ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + રેંડર્સ (બિનસત્તાવાર) સુધારેલ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + રેંડર્સ (બિનસત્તાવાર) સુધારેલ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + રેંડર્સ (બિનસત્તાવાર)
સુધારેલ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + રેંડર્સ (બિનસત્તાવાર)

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 લાઇટ એ ફ્લેટ સ્ક્રીનને ફીચર કરવા માટે થોડા સમય પહેલા તેનો પહેલો એસ-સિરીઝ ફોન હશે. પણ, તે ઇન્ફિનિટી-ઓ સ્ક્રીન નહીં, પરંતુ ટેકટેસ્ટિક દ્વારા સંકલિત માહિતી અનુસાર, તેના બદલે વધુ પરંપરાગત ડિઝાઇન હશે .

બે મોટે ભાગે સમાન 5 જી મોડેલ્સ હશે. બિયોન્ડ એક્સ (ગેલેક્સી 10 5 જી) વૈશ્વિક સ્તરે લોન્ચ કરશે, બોલ્ટ બોલ્ટ (ગેલેક્સી એસ 10 બોલ્ટ) વેરાઇઝન-એક્સક્લુઝિવ હશે (અને મોટી બેટરી દર્શાવશે, જોકે આ બિંદુએ ચોક્કસ સંખ્યાઓ અજ્ઞાત છે).

અહીં પાંચ જુદા જુદા મોડેલ્સનું એક ઝડપી વિહંગાવલોકન છે:

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 લાઇટ એસ 10 એસ 10 + એસ 10 5 જી એસ 10 બોલ્ટ
સ્ક્રીન 5.8 “(ફ્લેટ) 6.1 “(વક્ર) 6.44 “(વક્ર) 6.7 “(વક્ર) 6.7 “(વક્ર)
રીઅર કેમેરા 2x 2x 3x 4x 4x
ફ્રન્ટ કેમેરા (ઓ) 1x 1x 2x 2x 2x
ચિપસેટ સ્નેપડ્રેગન 855 / એક્ઝીનોસ 9820
કનેક્ટિવિટી 4 જી 5 જી
ફિંગરપ્રિન્ટ રીડર સાઇડ માઉન્ટેડ યુડી, અલ્ટ્રાસોનિક
પાછા ગ્લાસ સિરામિક

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10, એસ 10 + અને એસ 10 લાઇટનો અનાવરણ થવાના થોડા દિવસો પહેલા પ્રી-ઑર્ડર પર જવાની ધારણા છે. પહેલી એકમોએ 8 માર્ચના રોજ સ્ટોર્સને હિટ કરવી જોઈએ અને ગ્રાહકોને બહાર જવું જોઈએ (સેમસંગ અનપેક્ડ ઇવેન્ટ પછી ફક્ત બે અઠવાડિયા).

સોર્સ (ડચમાં)