2019 નું સ્વાગત કરવા માટે ઝાંસી મોડીની રાણી અંકિક લોખંડેએ મણિકર્નિકા પર સ્વિચ કર્યું; ટાઇમ્સ નાઉ – તેણીની આગલી સ્વપ્ન તપાસો

અંકિત લોખંડની ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ

અંકિત લોખંડની ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

માનિકર્નિકા: ઝાંસીની રાણીએ તેના સત્તાવાર થિયેટર રિલીઝ પહેલા પણ એક તોફાન ઉભો કર્યો છે. સુટ અથવા કંગના રાણાવતની આગેવાની લેતા અને અભિનેતા અંકિતા લોખંડને તેની તરફ ઉભા કર્યા પછી ફિલ્મ અને અભિનેતાઓની પસંદગી કરવાનું દિગ્દર્શક હોવા છતાં, તે ફિલ્મ વિશે ઘણું બધું છે જે દર્શકોએ ખળભળાટ કરી હતી.

પરંતુ ચાહકો 25 જાન્યુઆરીના રોજ ફિલ્મની સત્તાવાર થિયેટ્રિકલ રિલીઝની રાહ જોતા હોવાથી, કંગના રણautના સહ કલાકાર અંકિતા લોખંડેએ દર્શકોને સમાન માપદંડમાં ઝંખના કરવા અને ઉત્સાહિત કરવા માટે એક સ્વયંની વહેંચણી કરી છે.

આત્મવિશ્વાસમાં, આપણે અંકિતાને તેના પાત્ર, ઝલકારી બાય તરીકે પહેરેલા છીએ. એક તીવ્ર નજરે અને બિંદુ પર મેકઅપ સાથે, અંકિતાના દેખાવથી દર્શકોની જિજ્ઞાસા એક ઉત્તમ છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે, આ પોસ્ટ વર્ષ 2019 ની અંકિતાની પ્રથમ સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ પણ દર્શાવે છે.

આ ફિલ્મ ઝાંસીના રાની લક્ષ્મીબાઈના જીવન અને સમયના આધારે એક ઐતિહાસિક જીવનચરિત્રની ફિલ્મ છે. આ ફિલ્મ 1857 ની ભારતીય વિપ્લવ દરમિયાન બ્રિટીશ ઇસ્ટ ઇન્ડિયા કંપની સામેની તેમની લડાઇમાં આસપાસ ફરે છે. આ ફિલ્મ 25 જાન્યુઆરી, 2019 ના રોજ રિલીઝ થવાની છે અને તે શિવસેનાના સુપ્રિમશ્રી બાલાસાહેબ ઠાકરેના જીવંત, ઠાકરે સાથે અથડામણ કરવા માટે તૈયાર છે.