નિક જોનાસ સત્તાવાર રીતે જુનજી સિક્વલ માટે પાછો ફરવાનો સેટ – ગીકટ્રેન્ટ

નિક જોનાસે જુનજજીમાં એલેક્સને ભજવ્યું : જંગલમાં તમારું સ્વાગત છે , જે એક પાત્ર છે જે વિડિઓ રમતમાં પણ ફસાયો હતો પરંતુ તે ત્યાંથી કેટલો સમય ચાલતો હતો તે અંગે અજાણ હતા. અન્ય કિશોરાવસ્થાના પાત્રોએ તેમના નામને તેમના પડોશના એક બાળક તરીકે માન્યતા આપી હતી, જે તેમના કરતાં નાના હતા ત્યારે તેઓ ગુમ થયા હતા. તેમની વિડિઓ ગેમ અવતાર એક પાયલોટ હતી જેણે રમતના અંતે તેમને મદદ કરી. પરંતુ એકવાર તે પૂરું થયું, અને તેઓ વાસ્તવિક દુનિયામાં પાછા આવ્યા, તે તેમના મૂળ સમયમાં પરત ફર્યા હતા, અને પછીથી તેઓએ તેમને કુટુંબ સાથે ઉછર્યા. તેઓએ એકબીજાને સ્વીકાર્યું અને મૂવીના અંતે એક સરસ ક્ષણ આવી.

એવું કહેવામાં આવ્યું કે, મને ખબર નથી કે નિક જોનાસ કઈ ક્ષમતા પરત કરી શકે છે, પરંતુ તે કામ કરવા માટે મારી નોકરી નથી. મને ખાતરી છે કે તેઓ તેને અર્થમાં બનાવશે. પ્લસ નિક જોનાસ એ જોવા માટે આનંદ અને સરસ છે, તેથી તે બધું સારું છે. અમે આ અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં જાણ કરી હતી કે જુમંજીના મૂળ ટીનેજર્સ : આપનું સ્વાગત છે, જંગલ પાછા આવી રહ્યું છે અને આપણે જાણીએ છીએ કે આપણે ડવેન “ધ રોક” જોહ્ન્સનનો , જેક બ્લેક , કેવિન હાર્ટ અને કેરેન ગિલન તેમજ નવા આવનારા ડેની ગ્લોવરને પણ જોશું, ડેની ડેવિટો , અને અવેવાફિના , તેથી તે અતિ પ્રતિભાશાળી અને મનોરંજક કાસ્ટ છે. હું ખાતરીપૂર્વક ફિલ્મ માટે ઉત્સાહિત છું! તમે છો?

અનામાંકિત જુમંજી સિક્વલ 13 ડિસેમ્બર, 2019 ના થિયેટરોમાં પ્રવેશવાની ધારણા છે.

સ્રોત: સમયરેખા