એકતા કપૂર પુત્ર રવિના નામકરણ સમારંભનું આયોજન કરશે આગામી અઠવાડિયે: રિપોર્ટ – એનડીટીવી ન્યૂઝ

નવી દિલ્હી:

ટીવી કેઝરીના એકતા કપૂર 11 નવેમ્બરે તેના નવજાત પુત્ર રવિના નામકરણ સમારંભનું આયોજન કરશે, એમ ડીએનએ અહેવાલ આપે છે. રવિ 27 જાન્યુઆરીના રોજ સરોજેસી દ્વારા જન્મ થયો હતો . સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે, કપૂર ખાનદાન પરંપરા પ્રમાણે વસ્તુઓ કરવા માને છે. પરિવારના સભ્યો અને કેટલાક ગાઢ મિત્રો સોમવારે સોમવારે સમારંભ માટે આમંત્રણ આપવામાં આવ્યાં હતાં. રવિને એકતા કપૂરના અભિનેતા પિતા જીતેન્દ્ર પછી નામ આપવામાં આવ્યું છે, જેની વાસ્તવિક નામ રવિ કપૂર છે. એકતાએ જન્મના ચાર દિવસ પછી રવિના જન્મની જાહેરાત કરી. ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટમાં, તેણીએ લખ્યું: “પરમેશ્વરની કૃપાથી, મેં મારા જીવનમાં ઘણી સફળતાઓ જોયા છે, પરંતુ મારા વિશ્વમાં આ સુંદર આત્મા ઉમેરવામાં આવે તેવું લાગ્યું નથી. હું મારા બાળકના જન્મને કેટલું ખુશ કરું છું તે પણ બતાવવાનું શરૂ કરી શકું તેમ નથી. હું. ”

“જીવનમાં જે કંઈ પણ તમે ઇચ્છો તે રીતે જતું નથી પરંતુ તે હિકઅપ્સ માટે હંમેશાં ઉકેલો છે. મેં મારી શોધ કરી છે અને આજે હું માતાપિતા બનવા માટે અત્યંત આશીર્વાદ અનુભવું છું. તે મારા અને મારા પરિવાર માટે એક ભાવનાત્મક ક્ષણ છે અને હું કરી શકું છું તેણીએ માતા બનવાની નવી મુસાફરી શરૂ કરવાની રાહ જોવી નથી, “તેણીએ ઉમેર્યું.

છેલ્લા અઠવાડિયાના અંતે, એકતાએ ભત્રીજા લક્ષ્શ્ય (તુષાર કપૂરના પુત્ર) ને બાળક રવિ ઉપર જોઈને એક હાર્દિક ચિત્ર બનાવ્યું. એકેતા કપૂરએ તેનું પોસ્ટ લખ્યું હતું કે, “મોટો ભાઈ જોઈ રહ્યો છે.” તુષાર પણ એકલ માતાપિતા છે. લક્ષ્શ્યાનો જન્મ જૂન 2016 માં સરોગ્રેસ દ્વારા થયો હતો.

રવિના જન્મ પછી, ઝૂમ ટીવી પરના એક મુલાકાતમાં, જીતેન્દ્રએ કહ્યું, “હું મારા જીવનમાં દાદા બની ગયો છું પરંતુ આ એક દૈવી આનંદ છે, હું તેના પર ન મેળવી શકું છું . હું તુષારનો ખૂબ આભારી છું અને એકતા , મારા પરિવારને આભારી. આ ભેટ મારા જીવનમાં સૌથી મોટી ભેટ છે. ”