ન તો સારા અલી ખાન અને અન્યાના પાંડે, કાર્તિક આર્યન પણ કટિબદ્ધ સંબંધમાં છે … – ટાઇમ્સ નાઉ

કાર્તિક આર્યનનું એક ફોટો ફોટો

કાર્તિક આર્યનની ફાઇલ ફોટો ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

કાર્તિક આર્યનની સંબંધની સ્થિતિ અંગેની અફવાઓ અને ચાહકો આશ્ચર્ય વ્યક્ત કરે છે કે તેઓ સારા અલી ખાન સાથે ડેટિંગ કરે છે કે નહીં, કે જેઓ સ્વયં કબૂલ કરે છે કે તેમની પર કચરો છે, અથવા અન્યાણ પાંડે, જેની સાથે તેઓ આગામી ફિલ્મ પાટી પટની ઔર વો રિમેક માટે સહયોગ કરે છે, આખરે અભિનેતાએ વેલેન્ટાઇન ડે આગળ એક સપ્તાહ આગળ હવા.

પરંતુ સમાચાર એજન્સી આઈએનએન સાથે તાજેતરમાં થયેલી વાતચીતમાં, કાર્તિકે કહ્યું કે તે એક “પ્રતિબદ્ધ સંબંધ” છે પરંતુ તમે તેનું સંપૂર્ણ જવાબ વાંચ્યા ત્યાં સુધી રાહ જુઓ! અભિનેતાને વેલેન્ટાઇન ડેની તેમની યોજના વિશે પૂછવામાં આવ્યું હતું, જેના પર કાર્તિકે સ્પષ્ટતા કરી હતી કે ન તો સારા અને અન્યાય પણ તે માત્ર તેમના કામ અને પ્રશંસકો માટે પ્રતિબદ્ધ છે!

તેમને કહેવામાં આવ્યું છે કે, “હું પાટી પટની ઔર વો ‘માટે શૂટિંગ કરીશ અને’ લુકા ચુપપી ‘પ્રમોશનની મધ્યમાં હોઈશ. પ્રમાણિકપણે, હવે હું મારા કાર્ય સાથેના પ્રતિબદ્ધ સંબંધમાં છું અને પ્રશંસકો. મારા જીવનમાં કોઈ બીજું નથી. હું ખુશ છું અને માનું છું. ”

લુવ રંજનના પ્યાર કા પંચનામા સાથેની અભિનયની શરૂઆત કરનાર અભિનેતાએ પ્યાર કા પંચનામા 2 અને સોન કે કે તૂત કી સ્વીટીમાં અભિનય કર્યો હતો, છેલ્લાં કેટલાંક વર્ષોમાં તેણે ખૂબ પ્રશંસક બન્યા છે. તેના વફાદાર ફેનબેઝ સિવાય, અભિનેતા પણ એક સરસ સ્ત્રીને અનુસરતા અને સારી રીતે માણી શકે છે, તેના દેખાવથી, તે બોલીવુડની સૌથી વધુ વાતચીત કરનારો છે.

કામના આગળના ભાગમાં, કાર્તિક આગામી વર્ષે ક્રિટી સનૉન સાથે લુકા છુપી અને પાટી પટની ઔર વો રીમેક સાથે અનન્યા પંડય અને ભૂમિ પેડેનેકરની ભૂમિકા ભજવશે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો