ફોટામાં: સાઉન્ડરીયા રજનીકાંત અને વિષ્ગન વનાંગમુડીના લગ્ન આમંત્રણ કાર્ડ – ટાઇમ્સ નાઉ

ફોટામાં: સોંદર્ય અને વિષ્ણનનું લગ્ન આમંત્રણ કાર્ડ

ફોટામાં: સોંદર્ય અને વિષ્ણનનું લગ્ન આમંત્રણ કાર્ડ

મોટા લગ્ન અહીં લગભગ છે! સાઉન્ડરીયા રજનીકાંત અને વિષ્ણન વેનાંગમુડી માટે 11 મી ફેબ્રુઆરીના રોજ લગ્ન કરશે, જેણે સોંગંગલી પૂજા સાથે આજે પ્રારંભ કર્યું હતું. ત્યારબાદ કોડામ્બક્કમમાં ચેન્નઈના રાઘવેન્દ્ર મંડપમમાં પ્રી-વેડિંગ રિસેપ્શન થયું હતું, જેનાં ચિત્રો ઇન્ટરનેટ પરના રાઉન્ડ કરે છે. આંખ આકર્ષક ચિત્રોમાં, યુગલ સ્વપ્નદ્રષ્ટા દેખાય છે અને જ્યારે આપણે કહીએ છીએ કે, અમે ઓવરસ્ટેટમેન્ટ નથી કરી રહ્યા. રજનીકાંત અને તેની પત્ની લાઠા મહેમાનોને શુભેચ્છા પાઠવી જોઇ શકે છે.

સાઉન્ડરીયા રજનીકાંત અને વિષ્ગન વનાંગમુદીની મોટી લગ્નના આમંત્રણ કાર્ડ પર પણ અમારો હાથ છે. તેમાં ફક્ત લગ્નના કાર્યોની બધી વિગતો શામેલ નથી પણ તે ખૂબ જ સુંદર પણ છે. નીચે કેટલાક ફોટા તપાસો:

આ લગ્ન ચેન્નઈમાં લીલા પેલેસમાં થશે અને મહેમાનો માટે કૉકટેલ પાર્ટી હશે. જ્યારે તમિલ ફિલ્મ ઉદ્યોગના મોટા ભાગના લોકો લગ્નને ગ્રેસની અપેક્ષા રાખે છે, ત્યારે કેટલાક રાજકારણીઓ પણ મહેમાન સૂચિનો એક ભાગ છે. ડી-ડેના આગમન પહેલાં, સોન્ડરીયા રજનીકાંત અને વિષ્ણન વનાંગમુડીની આ ફોટો તેમના લગ્નના લગ્નના ફોટા પરથી જુઓ:

મીડિયા સાથે તાજેતરમાં થયેલી વાતચીતમાં, રજનીકાંતે સ્પષ્ટ કર્યું હતું કે તેઓ રાજકારણીઓની મુલાકાત ફક્ત તેમના પુત્રીના લગ્ન માટે આમંત્રિત કરવા જ હતા અને તે મુલાકાત રાજકીય રીતે પ્રેરિત નહોતી. તેમણે એમ પણ વહેંચ્યું કે શા માટે તેમણે તમિળનાડુ કોંગ્રેસ સમિતિના ભૂતપૂર્વ પ્રમુખ, સુ થિરુનવુકારારરને પ્રથમ આમંત્રણ કાર્ડ આપ્યું હતું.

સુપરસ્ટારએ કહ્યું, “સાઉન્ડરીયાના લગ્નના કાર્યોની વ્યવસ્થા પાછળ થિરુનાવુકારાર મુખ્ય વ્યક્તિ છે. તેથી, મેં તેમને પ્રથમ આમંત્રણ આપ્યું. હું થોડા વધુ લોકોને આમંત્રિત કરીશ. હું જે રાજકીય લોકો સાથે મળી રહ્યો છું તે ફક્ત મારા પુત્રીના લગ્ન માટે જ છે, રાજકીય રીતે કોઈ પણ કારણસર નહીં. ”