વિકી કૌશલે ગર્લફ્રેન્ડ હર્લીન સેઠી સાથેના સંબંધની પુષ્ટિ કરી: તે શરૂઆતથી જ યોગ્ય લાગ્યું – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

અભિનેતા વિકી કૌશલે પુષ્ટિ કરી છે કે તે ટેલિવિઝન અભિનેતા હરલીન સેઠી સાથે ડેટિંગ કરે છે . ક્વિન્ટમાં એક અહેવાલ અનુસાર, વિકીએ ફેમેસ ફિલ્મફેરના એક એપિસોડ પર મોટી છાપ આપી હતી.

“એકબીજાને જાણવું ખુબ સુંદર હતું, પરંતુ તે જ સમયે શરૂઆતથી જ યોગ્ય લાગતું હતું. તે ફક્ત છેલ્લા વર્ષથી જ શરૂ થયું. અમે ફક્ત સામાન્ય મિત્રોને મળવાનું થયું. અમે ક્યારેય પ્રશ્ન કર્યો નથી. જે થયું તે ખૂબ જ કાર્બનિક રીતે થયું. અમે એકબીજાની કંપનીનો આનંદ માણીએ છીએ અને અમે એક બીજાના શ્રેષ્ઠ વિવેચકો છીએ, “વિકીએ જણાવ્યું હતું. અભિનેતાએ અગાઉ કૉફી વિથ કરણના એક એપિસોડ પર કબૂલાત કરી હતી કે તે ખરેખર કોઈની સાથે ડેટિંગ કરી રહ્યો હતો. જો કે, તેણે તેનું નામ જાહેર કર્યું નથી.

હાર્લીન એએલટીબાલાજીના તૂટેલા પરંતુ સુંદરમાં જોવા મળ્યા હતા અને તે Instagram પર તેના ડાન્સ વિડિઓઝ માટે જાણીતા છે. લમ્બેર્ગીની નૃત્યની વિડિઓ તાજેતરમાં વાયરલ ગઈ.

પણ વાંચો: ગલી બોય સેલેબ રીવ્યૂ: ફાસ્ટ એન્ડ ફ્યુઅરિયસ ‘મિશેલ રોડ્રિગ્ઝ, બોલીવુડ આને સુંદર કહે છે, અત્યાર સુધીની શ્રેષ્ઠ હિન્દી ફિલ્મોમાં

તેણીએ ઉરીની સફળ પાર્ટીમાંથી કૌશલ સાથે તસવીર પણ વહેંચી હતી. તેણીના ઇન્સ્ટાગ્રામને લઈને, તેણે ફિલ્મની સફળ પાર્ટીમાંથી એક ફોટો અપલોડ કર્યો. ફોટામાં, યુગલ એક જ સ્વેટશર્ટ્સમાં કૅમેરા માટે પોઝ મૂકતા બધા હસતાં હોય છે. “હાઇ સર! #URI, “કૅપ્શન વાંચો. નેહા ધુપિયાના ચેટ શો નો ફિલ્ટર નેહા પર તેમના દેખાવ દરમિયાન, જ્યારે યજમાનએ વિકીને પૂછ્યું હતું કે તે વ્યક્તિને ટાઈન્ડર પર જમણે (સુપર જેવી) સ્વાઇપ કરવા માંગે છે, જેમાં હેરિલેન વિકલ્પોની સાથે, તેણે કહ્યું કે તે ઘણી વાર સ્વાઇપ કરવા માંગે છે હાર્લીન માટે, “અધિકાર, અપ સુપર, અપ. ઉપર મલતબ જિતના ચઢ જાયે. ”

વિકીના ઉરીએ કેટલાક બોક્સ ઑફિસ રેકોર્ડ્સ તોડી નાખ્યાં અને પ્રેક્ષકોમાં મોટી હિટ હતી. ફિલ્મની સફળતાની વાત કરતા, વિકીએ કહ્યું, “તમે કહો છો કે હવે તે સમય છે જે તમે મંજૂર કરવા માટે કંઈ લઈ શકતા નથી. તમારે સખત, સખત અને સખત મહેનત કરવી પડશે. તે ખૂબ જ ખાસ લાગે છે. ”

અભિનેતા હવે કરણ જોહરની દિગ્દર્શક તખ્તમાં જોવા મળશે અને ભૂમી પદેનેકર સાથેની ડરામણી ફિલ્મમાં પણ દર્શાવવામાં આવશે.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ફેબ્રુઆરી 12, 2019 19:53 IST