એલજી વી 50 લીક રેકરે સ્પ્રિન્ટના 5 જી નેટવર્ક – એક્સડીએ ડેવલપર્સ પર લોંચ સૂચવે છે

MWC 2019 એ ખૂણામાં જ છે, અને અમે આ ઇવેન્ટમાં આગામી પેઢીનાં સ્માર્ટફોન્સને સાક્ષી આપવાની તૈયારીમાં છીએ. આ ઇવેન્ટમાં માત્ર મુખ્ય ફ્લેગશિપ રિલીઝ નહીં, પરંતુ 5 જી ફોન્સની રિલીઝ થશે જે ગ્રાહકોને ટેલિકોમ ઉદ્યોગના ગ્રાહક સામેના ભાગમાં નવીનતમ વિકાસનો સ્વાદ આપશે. અમે જાણીએ છીએ કે સેમસંગ અને એલજી બંને એમડબલ્યુસી 2019 માં 5 જી ફોન રિલીઝ કરવાની યોજના ધરાવે છે. એલજી માટે, આગામી ફોન એ એલજી જી 8 નથી અને તેના બદલે 5 જી ફોન અલગ હશે. આ ફોન છે એલજી V50 ThinQ હોવાનું અપેક્ષિત છે, જે કરશે ધરાવે છે તેવી શક્યતા છે અને 4000 mAh બેટરી એક ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગનમાં 855 સોક.

હવે, જાણીતા લીકર ઇવાન બ્લાસે આગામી એલજી વી 50 થિનક્યૂનું રેન્ડર કર્યું છે, જે 5 જી બ્રાન્ડિંગ તેમજ સ્પ્રિન્ટનો લોગો છે.

સ્પ્રિન્ટ 5 જી માટે એલજી વી 50 થિનક્યુ pic.twitter.com/TNLQsYPgPS

ઇવાન બ્લેસ (@evleaks) 16 ફેબ્રુઆરી, 2019

સ્પ્રિન્ટ 5 જી સેમસંગ સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરવા માંગે છે, તેથી તેના 5 જી નેટવર્ક પર અન્ય ફ્લેગશિપ ડિવાઇસને દર્શાવશે, સ્પ્રિન્ટ ગ્રાહકોને તેમના 5 જી નેટવર્કના સૈદ્ધાંતિક ફાયદાનો આનંદ માણતા ફોનની વ્યાપક પસંદગી હશે. એલજી વી 50 થિનક્યુએ એલજી દ્વારા હાથ ધરાયેલા સર્વેમાં 2019 ના એક સર્વેક્ષણમાં આવશ્યક લોન્ચિંગ હશે, કારણ કે એલજી દ્વારા હાથ ધરાયેલા એક સર્વે અનુસાર 74% લોકોએ 5 જી સેવાને 2019 માં આવશ્યક હોવાનું માન્યું હતું. સ્પ્રિન્ટના 5 જી નેટવર્ક પર એલજી વી 50 થિનક્યુ આ ગ્રાહકોને ખુશ કરવા માટે કાર્ય કરશે , ફ્લેગશિપ કામગીરી તેમજ નેટવર્ક ક્ષમતાઓ આપીને. વી 50 થિનક્યુ એલજી વી 40 ની ગરમી પાઇપ ઠંડક પ્રણાલી પર પણ સુધારશે, અને તેના બદલે, ઉન્નત ઠંડક પ્રદર્શન માટે બાષ્પ ચેમ્બરનો ઉપયોગ કરશે. અને અલબત્ત, ઉપકરણના પાછળના ભાગમાં પ્લાસ્ટિક 5 જીનું પ્રતીક પણ તમને આસપાસના દરેકને જાણ કરશે કે તમે ગ્રાહક તકનીકના રક્તસ્રાવના ધાર પર છો.

MWC 2019 થી વધુ અપડેટ્સ માટે ટ્યૂન રહો!

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.