ટ્રાઇમલ કેમેરા સેટઅપ, અનંત-યુ ડિસ્પ્લે, ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર સાથે સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50, ઑનલાઇન ટાઇમ્સ – ટાઇમ્સ હવે

સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50 રમતો ટ્રીપલ કેમેરો, છબીઓ લીક થઈ

સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50 (ઇમેજ: પ્રાઇસકાર્ટ)

દક્ષિણ કોરિયન ઇલેક્ટ્રોનિક્સ ઉત્પાદક સેમસંગ ગેલેક્સી એ શ્રેણીની મધ્ય રેન્જ સ્માર્ટફોનની આગામી આગામી શ્રેણીમાં કામ કરી રહ્યું છે, જે 2019 ની પ્રથમ ત્રિમાસિક ગાળાના અંતર્ગત બનાવવામાં આવશે. ગેલેક્સી એ શ્રેણીમાં ગેલેક્સી એ 10, ગેલેક્સી જેવા વિવિધ સ્માર્ટફોનનો સમાવેશ થશે. એ 30, અને ઉચ્ચ સ્પેક ગેલેક્સી એ 50. ટોપ-સ્પેક વેરિઅન્ટ, ગેલેક્સી એ 50 ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન્સમાં જોવા મળતી સુવિધાઓ જેવી ઉચ્ચતમ મોડેલ મેળવવા માટે તૈયાર છે. સેમસંગને આ વર્ષે પાછળથી સ્માર્ટફોનની ગેલેક્સી એ 70 અને ગેલેક્સી એ 90 શ્રેણીની રજૂઆત કરવામાં આવી છે.

લીક્સ અને રેંડર્સના સંદર્ભમાં, કેટલીક ઑનલાઇન રિપોર્ટ્સ હતી જેણે ત્રણ ગેલેક્સી એ શ્રેણીબદ્ધ સ્માર્ટફોનની ઑનલાઇન ખાતરી આપી હોવાનું અનુમાન લગાવ્યું હતું. આ ઉપરાંત, સ્માર્ટફોન પણ છે, જે આ વર્ષે માર્ચમાં લોંચ ફ્લોર પર ઊભું થવાની ધારણા છે. પરંતુ હવે, આ સ્માર્ટફોન માટેના ભાવ અને લોંચની તારીખ હજી પુષ્ટિ થઈ નથી. જો કે, સેમસંગ સ્માર્ટફોન માટે મધ્ય રેન્જથી લઈને પોસાય ટેગ્સ પર ગેલેક્સી એ શ્રેણીનું મૂલ્ય કરી શકે છે.

પ્રાઈસકાર્ટ દ્વારા લીક થયેલી છબીમાં, ગેલેક્સી એ 50 બતાવવામાં આવે છે અને એવું લાગે છે કે તે 6.4 ઇંચ પૂર્ણ એચડી + ડિસ્પ્લે સાથે 1080 xx 2340 પિક્સેલ્સના સ્ક્રીન રીઝોલ્યુશન સાથે બજારમાં આવશે. ડિસ્પ્લેનો ગુણોત્તર 19.5: 9 હશે. અન્ય લાક્ષણિકતાઓ દર્શાવે છે કે ગેલેક્સી એ 50 ઇન્ફિનિટી-યુ નોચ ડિસ્પ્લે સાથે આવી શકે છે, જે સ્વયંસેવક કૅમેરોનું ઘર બનાવશે. પાછળના પેનલ પર, ગેલેક્સી એ 50 ને ટ્રીપલ કેમેરા સેન્સર મળી રહ્યું છે. ટ્રિપલ કેમેરા સેટઅપમાં એફ-1.7 એપરચરની સાથે 25-મેગાપિક્સલનો પ્રાથમિક સેન્સર શામેલ હશે. આ ઉપરાંત ટ્રિપલ કેમેરા એકમ 5 / મેગાપિક્સલનો ઊંડાણ નિયંત્રણ સેન્સર એફ / 2.2 એપરચર વેલ્યુ અને 8 / મેગાપિક્સલ સેન્સરને એફ / 2.4 એપરચર સાથે અલ્ટ્રા-વાઇડ છબીઓ માટે મળશે.

આગળના ભાગમાં, સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50 નો સેલ્ફ કેમેરો એફ / 2.2 એપરચર મૂલ્ય સાથે 25-મેગાપિક્સલનો સેન્સર છે. પાછળ ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર પણ નથી. આનો અર્થ એ હોઈ શકે કે ગેલેક્સી એ 50 ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનરનો ઉપયોગ કરી શકે છે. હૂડ હેઠળ, ઉપકરણ ઓક્ટા-કોર એક્નોનોસ 9610 સોસ દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવશે. ચિપસેટ 4 જીબી રેમ અને 6 જીબી રેમ દ્વારા સંચાલિત થશે. આંતરિક સ્ટોરેજ વિકલ્પો અનુક્રમે 64GB અને 128GB છે.

આ ઉપરાંત, ગેલેક્સી એ 50 બોક્સમાંથી એન્ડ્રોઇડ 9.0 પાઇ પર ચાલશે. ગેલેક્સી એ 50 ને 4,000 એમએએચ બેટરી દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવશે. ગેલેક્સી એ 50 15W ની વીજળી ઇંટ સાથે ઝડપી ચાર્જિંગ પણ કરી શકે છે. ગેલેક્સી એ 50 બ્લેક, વ્હાઈટ અને બ્લુ કલર વેરિએન્ટ્સમાં લોન્ચ કરશે.