Xiomi Mi 9 પારદર્શક આવૃત્તિમાં 12GB ની RAM – XDA વિકાસકર્તાઓ હશે

શું તમે સ્માર્ટફોન માટે તમારા સરેરાશ લેપટોપની ત્રિપુટી તૈયાર કરવા તૈયાર છો? ક્વાલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 અને 12 જીબી રેમ સાથે લોન્ચ કરવા માટેનું પ્રથમ સ્માર્ટફોન લેનોવો ઝેડ 5 પ્રો જીટી હતું. ફક્ત 2 દિવસમાં, સેમસંગ અને સિયાઓમી બંને ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 અને 12GB ની RAM સાથે સ્માર્ટફોનની જાહેરાત કરશે. અમે થોડા સમય માટે સાંભળ્યું છે કે ગેલેક્સી એસ 10 + ના એક મોડેલમાં 12GB ની મોટી RAM હશે, પરંતુ એક કલાક પહેલા, સિયાઓમીના સ્થાપક લેઇ જુને અનાવરણ કર્યું હતું કે આગામી Mi 9 ના ઉચ્ચતમ મોડેલમાં 12GB ની RAM હશે. આ વિશિષ્ટ ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 મોડેલ પાસે “પારદર્શક” બેક પણ હશે ( જેમ સિયાઓમી એમઆઇ 8 એક્સપ્લોરર એડિશન , તે સંભવતઃ એક ઇનટ્રે પીસીબી બતાવશે) અને એલિટા: બેટલ એન્જલ બ્રાન્ડિંગ હશે.

તેના પોસ્ટમાં , લેઈ જૂન જણાવે છે કે ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 પારદર્શક આવૃત્તિમાં 48 એમપી પ્રાઇમરી રીઅર કેમેરા લેન્સ પણ હશે, પરંતુ તે એફ / 1.75 એપરચર સાથે 48 એમપી 6 પી લેન્સને બદલે એફ / 1.47 એપરચર સાથે 7P લેન્સ હશે. પ્રમાણભૂત મોડેલ. એમઆઈ 9 પારદર્શક આવૃત્તિ પરનું ગ્રેડિએન્ટ ગ્લાસ ફક્ત 0.4 મીમી જાડું છે. વધેલા RAM, અનન્ય બેક ડિઝાઇન અને સહેજ સંશોધિત કૅમેરા ઉપરાંત, Mi 9 પારદર્શક આવૃત્તિ નિયમિતરૂપે નિયમિત Mi 9 જેવી જ છે.

ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 ની વાત કરીએ તો, આપણે ઉપકરણ વિશે કેટલીક નવી વિગતો શીખ્યા છે, કારણ કે આપણે અત્યાર સુધીમાં ઝિયાઓમીએ જે ખુલાસો કર્યો તે સારાંશ આપ્યું છે . સારાંશમાં, અમારા છેલ્લા પોસ્ટ પછી ઝિયાઓમીએ જે કહ્યું છે તે અહીં છે:

  • એમઆઈ 9 માં ગોરિલા ગ્લાસ 6 હશે.
  • Mi 9 માં લેસર ઑટોફૉકસ હશે, પીડીએએફ અને સીડીએએફ (તબક્કો અને કોન્ટ્રાસ્ટ ડિટેક્શન ઓટોફોકસ) ને સંયોજિત કરશે. ફોનમાં સુધારેલી ઓટો-ફોકસિંગ માટે બંધ-લૂપ વૉઇસ કોઇલ મોટર (વીસીએમ) પણ હશે.
  • Mi 9 નું ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર અલ્ટ્રાસોનિક કરતાં ઓપ્ટિકલ છે. સિયાઓમી કહે છે કે પાંચમી પેઢીના ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર હાર્ડવેર ચોથા પેઢીના સેન્સર્સ કરતા 25% જેટલું ઝડપી છે.
  • એમઆઈ 9 માં સેમસંગ દ્વારા બનાવાયેલ એમોલેડ પેનલ હશે. તેમાં એફએચડી + રિઝોલ્યુશન, 103.8% એનટીએસસી વિશાળ રંગ ગેમટ, અને હાઇ બ્રાઇટનેસ મોડ (એચબીએમ) માટે સપોર્ટ સાથે 600-નાઇટ બ્રાઇટનેસ હશે. ફોનમાં એક નવું “સનલાઇટ મોડ 2.0” હશે, જે સિયોમી કહે છે કે જ્યારે વપરાશકર્તા બહાર હોય ત્યારે “કોન્ટ્રાસ્ટ સુધારે છે અને રંગ પ્રદર્શનને ઑપ્ટિમાઇઝ કરે છે”. સરળ તેજસ્વી સંક્રમણો સાથે રંગ 32 થી 256 સુધી રંગનું તાપમાન વધારવા માટે ફોનમાં “રીડિંગ મોડ 2.0” હશે.
  • ઉપકરણમાં 90.7% સ્ક્રીન-ટુ-બોડી રેશિયો હશે જે ઘટાડવામાં ચિન કદ, વૉટરડ્રોપ સંકેત, ઇન-સ્ક્રીન એમ્બિયન્ટ લાઇટ સેન્સર અને અલ્ટ્રાસોનિક પ્રોક્સિમિટી સેન્સર ( Xiaomi Mi Mix શ્રેણી પર મળી આવેલું લક્ષણ) માટે શક્ય બન્યું છે.
  • ઝિયાઓમીએ એમઆઇ 9 પર “ઉત્કૃષ્ટ અવાજ ગુણવત્તા” નું વચન આપ્યું. સિયાઓમી જણાવે છે કે ફોન પાસે 0.9 સીસીના મોટા સ્પીકર બૉક્સના સમાન અવાજ આઉટપુટ છે.

આ બધું જ આપણે ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 અને તેના ઉચ્ચ-અંતના ભાઈ, ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 પારદર્શક આવૃત્તિ વિશે જાણીએ છીએ. આ બે સ્માર્ટફોન્સની જાહેરાત ફક્ત 2 દિવસમાં કરવામાં આવશે – સેમસંગ અનપેક્ડના ​​24 કલાકની અંદર-તેથી 20 મી ફેબ્રુઆરીની ઉજવણી માટે ટ્યૂન રહો.

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.