પબ્ગ મોબાઇલ અપડેટ 0.11.0 ઝૂમ મોડ સાથે, મૂનલાઇટ મોડને વિકેન્ડી મેપ પર લાઇવ ગોઝ: અહીં વિગતો છે – સમાચાર 18

નવીનતમ PUBG 0.11.0 સંસ્કરણ ખૂબ પ્રતીક્ષામાં ઝોમ્બી અસ્તિત્વ ટકાવી રાખવાની સ્થિતિમાં લાવે છે જેમાં ખેલાડીઓને અન્ય ખેલાડીઓ સામે જીવતા રહેલા ઝોમ્બિઓની હૉર્ડ્સ સામે લડવું પડે છે.

PUBG Mobile Update 0.11.0 With Zombie Mode, Moonlight Mode to Vikendi Map Goes Live: Here Are The Details
પબ્ગ મોબાઇલ અપડેટ 0.11.0 ઝૂમ મોડ સાથે, મૂનલાઇટ મોડને વિકેન્ડી મેપ પર લાઇવ જાય છે: અહીં વિગતો છે

પુબ મોબાઇલ સંસ્કરણ 0.11.0 હવે આખરે બીટાથી બહાર છે. તે હવે ગૂગલ પ્લે સ્ટોર પરથી ડાઉનલોડ કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે અને ઘણી નવી સુવિધાઓ લાવે છે. નવીનતમ PUBG 0.11.0 સંસ્કરણ ખૂબ પ્રતીક્ષામાં ઝોમ્બી અસ્તિત્વ ટકાવી રાખવાની સ્થિતિમાં લાવે છે જેમાં ખેલાડીઓને અન્ય ખેલાડીઓ સામે જીવતા રહેલા ઝોમ્બિઓની હૉર્ડ્સ સામે લડવું પડે છે. ઝોમ્બી સિવાય, નવા સુધારા 0.11.0 પણ મૂનલાઇટ મોડને વિકેન્ડી નકશા પર લાવે છે; તે એક નવો હવામાન રજૂ કરે છે જે દેખીતી રીતે રમતમાં સામાન્ય રણ અને બરફના વાતાવરણમાંથી આવશ્યક દ્રશ્ય રાહત આપે છે. PUBG મોબાઇલ અપડેટ 0.11.0 ડાઉનલોડ કદ એ Google Play દ્વારા Android પર 436MB છે જે ખૂબ મોટો નથી. અદ્યતન વિસ્તારોમાં સુધારાઓ ધીમે ધીમે આગળ વધી રહ્યા છે. તેથી જો તમને હમણાં જ તે દેખાતું નથી, તો તે સંભવતઃ દિવસ દરમિયાન તમારા માટે ઉપલબ્ધ રહેશે.

પુબ મોબાઇલ અપડેટ 0.11.0 – પેચ નોટ્સ:

– ઉમેરાયેલ RE2: સનસેટ, એક નવું સમય-મર્યાદિત ઇવેન્ટ મોડ. ઇરૅજેલ પર હંમેશની જેમ જીવવા માટે લડવું, પરંતુ રહેઠાણ એવિલ 2 ના ઝોમ્બિઓ અને બોસ પણ નકશા પર ફેલાશે! સાધનો અને વસ્તુઓ મેળવવા માટે તેમને મારી નાંખો.

– રહેવાસી એવિલ 2 મુખ્ય મેનુ થીમ અને સંગીત ઉમેર્યું.

હવામાન ઉમેર્યું: ચંદ્રપ્રકાશ વિકેન્ડી માટે.

– વ્યક્તિગત જગ્યાઓ ઉમેરી, જ્યાં ખેલાડી માહિતી અને જોડાણો પ્રદર્શિત થાય છે. તમારા સ્પેસમાં તમારી બાજુથી ઊભા રહેવા માટે સાથીર 400 અથવા તેનાથી વધુ ભાગીદાર તરીકે મિત્ર પસંદ કરો!

– મેચોમાં પુશ-ટુ-ટોક ગપસપ ઉમેરી.

-સ્નોક હવે આર્કેડ – ક્વિક મેચમાં ઉપલબ્ધ છે.

– એક પીસી સુવિધા ઉમેરી: સલામત ઝોનની બહાર સ્ટેકીંગ નુકસાન. વધુ દૂરના ખેલાડીઓ સુરક્ષિત ઝોનથી વધુ નુકસાન કરે છે.

– ઉમેરવામાં લક્ષણ અમારા પીસી સમકક્ષ રચના: એર રેઇડ ગોઠવણ. સાન્હોક અને વિંકેન્ડીમાં, એર રેઇડ વિસ્તારનું કદ ઘટાડવામાં આવ્યું છે કારણ કે સલામત ઝોન કદમાં ઘટાડો કરે છે.

જ્યારે ફોર્નેટાઇટ PUBG મોબાઇલ માટે મુખ્ય પ્રતિસ્પર્ધી છે, PUBG નું પીસી વર્ઝન એપેક્સ લિજેન્ડ્સ નામની નવી રમત દ્વારા પડકારવામાં આવે છે. આ રમત વચન બતાવે છે કારણ કે તેણે લોન્ચ પછી એક અઠવાડિયામાં 25 મિલિયનથી વધુ ખેલાડીની નોંધણી મેળવી છે, એક સમયે 2 મિલિયનથી વધુ સમકાલીન ખેલાડીઓ સાથે.