વિવો યુ 1 સત્તાવાર છે – તે ચીન માટે વિવો વાય 95 છે – જીએસએમઆરએનએ.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

2018 ની પાનખરમાં પાછલા ભાગમાં વિવૉએ વાય શ્રેણીના ભાગ રૂપે પોસાય હેન્ડસેટની શ્રેણી રજૂ કરી. તેમાંથી એક વિવો વાય 95 હતો , જે શરૂઆતમાં ભારતમાં આવે તે પહેલાં ફિલિપાઇન્સમાં પણ લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું. આજે ફોને વિવોના ઘરના બજારમાં પ્રવેશ કર્યો, પરંતુ જુદા જુદા મોનિકર – વિવો યુ 1 હેઠળ. બહેતર ભાવ સુગમતા માટે વધુ મેમરી વિકલ્પો છે.

સ્ટેરી નાઇટ બ્લેક માં વિવો યુ 1 સ્ટેરી નાઇટ બ્લેક માં વિવો યુ 1 સ્ટેરી નાઇટ બ્લેક માં વિવો યુ 1
સ્ટેરી નાઇટ બ્લેક માં વિવો યુ 1

વિવો યુ 1 પાસે સ્નેપડ્રેગન 439 ચિપસેટ અને Y95 ની તુલનામાં 3 જીબી રેમ સાથે બે વધુ વેરિએન્ટ્સ છે. સ્ક્રીન 6.2 “એચડી + રિઝોલ્યૂશન અને વોટરડ્રોપ નોટ સાથે છે. કટઆઉટમાં ટકી રહેલા સેલ્ફી કૅમેરામાં એફ / 2.0 લેન્સ સાથેના 8 એમપી સેન્સર છે અને તે વિવો વાય 95 માંથી થોડા તફાવતોમાંનો એક છે.

એમ્બિયન્ટ રેડ માં વિવો U1 એમ્બિયન્ટ રેડ માં વિવો U1 એમ્બિયન્ટ રેડ માં વિવો U1
એમ્બિયન્ટ રેડ માં વિવો U1

પાછળના ડ્યુઅલ કૅમેરામાં 13 એમપી એફ / 2.2 મુખ્ય મોડ્યુલ અને એફ / 2.4 એપરચર સાથે 2 એમપી ઊંડાઈ સેન્સર છે. ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર પાછળ પણ બેસે છે, પરંતુ જો તમે ફોનને જાગવા માટે વૈકલ્પિક વિકલ્પ ઇચ્છો છો, તો તમારી પાસે FaceWake છે, જે ફેસ અનલોક માટે વિવોનું સંસ્કરણ છે.

વિવો યુ 1 એ 4,030 એમએએચ પાવર સેલ અને માઇક્રોસબી પોર્ટ સાથે આવે છે. તે 3.5 એમએમ ઑડિઓ જેકને જાળવી રાખે છે, આઇપ58 સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે અને એન્ડ્રોઇડ ઓરેઓ પર આધારિત ફનટચ 4.5 ઓએસ ચલાવે છે.

એમ્બિયન્ટ બ્લુમાં વિવો યુ 1 એમ્બિયન્ટ બ્લુમાં વિવો યુ 1 એમ્બિયન્ટ બ્લુમાં વિવો યુ 1
એમ્બિયન્ટ બ્લુમાં વિવો યુ 1

બેઝ 3/32 જીબી વિવો યુ 1, 3/64 જીબી વેરિએન્ટ માટે સીએનવાય 999, અને 4/64 જીબી સ્માર્ટફોન માટે સીએનવાય 1, 199 માટે સીએનવાય 779 ખર્ચ કરે છે. ત્યાં ત્રણ રંગો છે – સ્ટેરી નાઇટ બ્લેક, ઓરોરા બ્લુ, અને ઓરોરા રેડ, તે બધા પેનલના તળિયે બાજુ પર જાંબુડિયા / વાદળી રંગના વિવિધ રંગોની સાથે ઘટક છે. ફોન વિવોના ઓનલાઇન સ્ટોરમાંથી ખરીદી શકાય છે, પરંતુ શીપીંગ 26 ફેબ્રુઆરીના રોજ એક અઠવાડિયામાં શરૂ થશે.

સોર્સ (ચાઇનીઝમાં) | વાયા