સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ફરીથી હેન્ડ્સ-ઑન વિડીયો, ઑફિશિયલ પ્રોટેક્ટીવ કેસો અને કવર લીકમાં દેખાય છે – એનડીટીવી

અમે સેમસંગની ગેલેક્સી અનપેક્ડ લોન્ચ ઇવેન્ટથી એક દિવસ દૂર છીએ જ્યાં ગેલેક્સી એસ 10 સીરીઝ તેની ભવ્ય રજૂઆત કરશે, પરંતુ લીક્સનો પ્રવાહ રોકી શકશે નહીં. સેમસંગ ગેલેક્સી S10 હજુ સુધી ફરીથી એક કથિત હાથ પર સાથે ગેલેક્સી S10 + વિડિઓ ઓનલાઇન સપાટી આવ્યું છે, અમને તેમની ડિઝાઇન એક ઝાંખી આપે છે તેમજ ગેલેક્સી બડ્સ . આ ઉપરાંત, સત્તાવાર અને થર્ડ-પાર્ટી રક્ષણાત્મક કેસો જે ગેલેક્સી એસ 10 ના ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે કામ કરશે તે પણ લીક કરવામાં આવ્યું છે. ગેલેક્સી એસ 10 સીરીઝ માટે સત્તાવાર રક્ષણાત્મક કેસોની કથિત રજૂઆત પણ લીક થઈ ગઈ છે.

હેન્ડ-ઑન ક્લિપથી શરૂ કરીને, તે ગેલેક્સી એસ 10 અને ગેલેક્સી એસ 10 + નો વિગતવાર પૂર્વાવલોકન વિડિઓ હોવાનો દાવો કરે છે જે હવે દૂર કરવામાં આવી છે. વિડિઓએ અહેવાલ આપ્યો છે કે બંને સ્માર્ટફોન્સની સંપૂર્ણ ડિઝાઇન અને તેમના ઇમેજિંગ હાર્ડવેર વિશે પણ વાત કરી હતી. રસપ્રદ વાત એ છે કે વિડીયોએ કથિત રૂપે જાહેર કર્યું હતું કે બંને સ્માર્ટફોન રીઅવર વાયરલેસ ચાર્જિંગ માટે સમર્થન સાથે આવશે અને તેમાંના એકને ગેલેક્સી બડ્સની બેટરીને સ્માર્ટફોનના પાછળની પેનલ પર રાખવામાં આવી રહી છે, જ્યારે તે હજી પણ કેસમાં છે. ગેલેક્સી એસ 10 + થોડા દિવસો પહેલા હાથથી વિડિઓમાં દેખાઇ રહ્યું હોવા છતાં, નવી લીક એ ગેલેક્સી બડ્સને ક્રિયામાં જોવામાં આવે તે પ્રથમ વખત છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 માં સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 આવરી લે છે

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 માટે સત્તાવાર સુરક્ષાત્મક આવરણનો ઉલ્લેખ કરતી લીક કરેલી છબી
ફોટો ક્રેડિટ: ટ્વિટર / રોલેન્ડ ક્વોન્ટ

આ ઉપરાંત, ગેલેક્સી એસ 10 ત્રણેય માટે સત્તાવાર રક્ષણાત્મક કેસો હોવાના દાવાવાળા બહુવિધ રેન્ડરર્સ પણ ઑનલાઇન દેખાય છે. WinFuture માતાનો રોલેન્ડ Quandt આવી છે લીક સેમસંગ માટે રક્ષણાત્મક કિસ્સાઓમાં ગેલેક્સી S10e કે પાછળના પેનલ પર પેટર્ન ટપકું જેવી પોતાની કોઈ ચીજને લોકોનું ધ્યાન ખેંચવા માટે હલાવી ફરકાવી ને દેખાડવી અને સત્તાવાર સેમસંગ ગેલેક્સી S10e એલઇડી સાથે “લાગણીનો એલઇડી લાઇટિંગ ઇફેક્ટ” આવરી તરીકે માર્કેટિંગ કરી શકે છે. ગેલેક્સી એસ 10 માટેના સત્તાવાર સેમસંગ કવરને દર્શાવવાનો દાવો કરનારા રેંડર્સનો બીજો સેટ પણ ઑનલાઇન દેખાય છે અને તે અનેક ડિઝાઇન અને રંગ વિકલ્પો બતાવે છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ને આવરી લે છે

સત્તાવાર સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 કવર વિવિધ રંગો અને ડિઝાઇનમાં આવશે
ફોટો ક્રેડિટ: DroidShout

કંપનીના સત્તાવાર ઉત્પાદન મર્ચેન્ડાઇઝ વિશે વાત કરતાં, સેમસંગે એલઇડી કવર, એલઇડી વ્યૂ કવર, સિલિકોન કવર, રક્ષણાત્મક સ્ટેન્ડિંગ કવર, ચામડાની કવર, ક્લીઅર વ્યુ કવર અને ગેલેક્સી એસ 10, ગેલેક્સી એસ 10 અને સ્ક્રીનગ્રેસરને ગેલેક્સી એસ 10 + ની ઓફર કરી છે. વિવિધ રંગો. વધુમાં, સ્પષ્ટ આવરણ અને પેટર્ન કવર પણ ઉપલબ્ધ કરવામાં આવશે, DroidShout દ્વારા વ્યાપક લિક દ્વારા. ટીપસ્ટર ઇશાન અગરવાલે કેટલાક સપ્લાયર પણ યોગદાન આપ્યું છે , જેણે સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + ની સત્તાવાર માર્કેટિંગ છબીઓ બતાવવાનો દાવો કર્યો છે, જે ગેલેક્સી બુડ્સને વાયરલેસ ચાર્જ કરે છે. આ રેન્ડર બતાવે છે કે ચાર્જિંગ કેસમાં સફેદ રંગમાં ગેલેક્સી એસ 10 કળીઓ એક જ છાયાને ફાંફાં મારતી હોય છે, જે લિકેટેડ હેન્ડ-ઑન વિડીયો વિપરીત છે જે તેમને કાળા રંગમાં દર્શાવે છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 કવર સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10

સેમસંગના સત્તાવાર સ્ક્રીન રક્ષક ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે સુંદર કામ કરશે
ફોટો ક્રેડિટ: ટ્વિટર / રોલેન્ડ ક્વોન્ટ

તાજેતરમાં જ જાણ કરવામાં આવી હતી કે ગેલેક્સી એસ 10 નું અલ્ટ્રાસોનિક ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સ્ક્રીન પ્રોટેક્ટર સાથે કામ કરશે નહીં . ઠીક છે, એવું લાગે છે કે સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ત્રિમાસિક માટે સત્તાવાર સ્ક્રીન રક્ષક વેચશે જે ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સંબંધિત છે ત્યાં સુધી કોઈપણ કાર્યાત્મક સમસ્યાઓ ઊભી કરશે નહીં. આગામી ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન્સ માટે સેમસંગના સત્તાવાર સ્ક્રીન રક્ષકોની મંજૂર કરેલી છબીઓ પણ વિનપ્યુચરના રોલેન્ડ ક્વાન્ટ દ્વારા ચીંચીં કરવામાં આભાર ઓનલાઇન બની ગઈ છે.

પરંતુ સેમસંગ ઉપરાંત, ગેલેક્સી એસ 10 સીરીઝ માટે થર્ડ પાર્ટી સ્ક્રીન રક્ષકો જે ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે દંડ કરશે તે પણ જાણવામાં આવશે. વ્હીટસ્ટોન નામની કંપનીમાંથી ટેમ્પીડ ગ્લાસ સ્ક્રીન રક્ષક ડોમ ગ્લાસ કથિત રૂપે ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે ફક્ત સુંદર કામ કરશે, કારણ કે પ્રમાણીકરણ પ્રક્રિયાને અવરોધે છે તે હવાના અંતરની ગેરહાજરીને આભારી છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ડોમ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10

વ્હાઇટસ્ટોન ડોમ ગ્લાસને સેમસંગ દ્વારા પ્રમાણિત કરવામાં આવ્યું છે
ફોટો ક્રેડિટ: ડ્રોઇડલાઇફ

કંપની દાવો કરે છે કે તેણે હવાના અંતરને દૂર કરવા માટે અને ગુંબજ ગ્લાસને સંપૂર્ણ રીતે ગેલેક્સી એસ 10 ના ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે બનાવવા માટે લિક્વિડ ઓપ્ટિકલી ક્લીયર એડહેસિવ (LOCA) તકનીકનો ઉપયોગ કર્યો છે. વધુમાં, વ્હાઈટસ્ટોન ડોમ ગ્લાસને સેમસંગ મોબાઇલ એસેસરી પાર્ટનરશીપ પ્રોગ્રામ (એસએમએપીપી) માટે ભાગીદાર તરીકે સ્વીકૃત એકમાત્ર ટેમ્પીડ ગ્લાસ હોવાનું પણ માનવામાં આવે છે. જો કે, વ્હાઇટટ્રોન વેબસાઇટથી ટેમ્પીડ ગ્લાસની સૂચિ દૂર કરવામાં આવી છે.

છેલ્લે, સેમસંગ અહેવાલ પણ બહુવિધ ભારતીય શહેરોમાં ગેલેક્સી S10 પૂર્વાવલોકન ઘટનાઓ ફેબ્રુઆરી 21 પર નીચેના હોલ્ડિંગ ગેલેક્સી અનપેક્ડ આવતીકાલ માટે સુનિશ્ચિત ઘટના. સેમમોબાઇલ મુજબ, પૂર્વાવલોકન ઇવેન્ટ્સ બેંગલુરુ, ચંદીગઢ, ચેન્નઈ, દિલ્હી, ગુરુગ્રામ, કોલકાતા, મુંબઈ અને પુણેમાં 5:30 વાગ્યે શરૂ થશે. ત્યાં કોઈ રજિસ્ટ્રેશન પ્રોટોકોલ નથી અને પૂર્વાવલોકન ઇવેન્ટની નજીકના કોઈપણને ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન્સનો અનુભવ થઈ શકે છે, તેમ રિપોર્ટ ઉમેરે છે.