ખુશી કપૂર બૉલીવુડ તૈયાર લાગે છે કારણ કે તેણી જયપુરમાં લગ્ન કરે છે, તેણીની નવીનતમ તસવીરો – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ જુઓ

શ્રીદેવી અને બોની કપૂરની નાની પુત્રી ખુશી કપૂરએ તાજેતરમાં જ સ્પષ્ટ કર્યું છે કે તેણી બોલીવુડમાં કારકિર્દી બનાવવાની ઇચ્છા રાખે છે અને જો તેણીના નવીનતમ ફોટાઓ જવાની હોય તો તે લગભગ ત્યાં છે. ખુશીના ફોટાથી તેણીએ જયપુરમાં લગ્નમાં હાજરી આપી હતી અને તે ભારતીય વસ્ત્રોમાં આકર્ષક દેખાતી હતી.

ખુશી રાજસ્થાનમાં લગ્નમાં હાજરી આપી હતી અને બે જુદા જુદા જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં જુદાં દેખાવમાં હતા. તેણીના ફોટા તેના સ્ટાઈલિશ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યા હતા.

18 વર્ષની વયે તાજેતરમાં બહેન જનવી કપૂર સાથે ચેગ શો, બીએફએફ વોગ સાથે જોવા મળ્યો હતો. જનવીએ જાહેર કર્યું હતું કે ખુશી પણ તેના સ્ક્રીન પર પહેલ માટે તૈયારી કરી રહી છે અને તેણીએ ઓડિશનને સ્વીકારીને ન્યુયોર્ક ફિલ્મ એકેડેમીમાં સ્કોલરશીપ જીતી હતી. “જ્યુરીએ તેના ઓડિશન્સનો એટલો આનંદ માણ્યો હતો કે, તેઓએ તેને તરત જ શિષ્યવૃત્તિ આપી,” જનવીએ જણાવ્યું હતું.

આ પણ વાંચો: ઐશ્વર્યા રાય કતારના નવીનતમ તસવીરોમાં નવી કન્યાની જેમ દેખાય છે

ખુશીએ એમ પણ કહ્યું કે તેણીને આશા છે કે કરણ જોહર તેને ફિલ્મના નિર્માતા ધડકમાં પ્રથમ ફિલ્મ બનાવતી ફિલ્મ જ્હોવીની જેમ તેમના પાંખ હેઠળ લઈ જશે. તેણીએ આગળ કહ્યું કે તેણીએ કરણને અંધકારમાં વિશ્વાસ કર્યો હતો, પરંતુ તેના વિરુદ્ધ કાપી નાખવાના નિર્ણયને પિતા બોની કપૂર દ્વારા લેવામાં આવશે. પૂછવામાં આવ્યું કે તેણીની પહેલી ફિલ્મમાં તેની વિરુદ્ધ કોણ હશે, તેણીએ કહ્યું, “હું તમારી સાથે મળીશ, કારણ કે તે પપ્પાનું જ નક્કી કરશે”

અગાઉ, એવી અટકળો હતી કે ખુશી શાહરૂખ ખાનના પુત્ર આર્યન સાથે જોઈ શકે છે પરંતુ સુપરસ્ટારે કહ્યું છે કે તેના પુત્રનો રસ દિશામાં છે અને આ સમયે અભિનય નથી કરતો. દરમિયાન, જાનવી ગુંજન સક્સેના બાયોપિક અને મુગલ યુગ ફિલ્મ તખ્તમાં અભિનય કરે છે.

પ્રથમ પ્રકાશિત: ફેબ્રુઆરી 21, 2019 09:49 IST