જન્માક્ષર આજે, ફેબ્રુઆરી 21, 2019: મેષ, વૃશ્ચિક, ધનુરાશિ, જેમિની, કેન્સર – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

જન્માક્ષર આજે, ફેબ્રુઆરી 21, 2019: મેષ, તુલા, વૃશ્ચિક, ધનુરાશિ, જેમિની, કેન્સર - જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો
જન્માક્ષર આજે, ફેબ્રુઆરી 21, 2019: મેષ, મકર, વૃષભ, સ્કોર્પિયો, ધનુષ્ય, તુલા, જેમિની, કેન્સર – જ્યોતિષવિદ્યાની આગાહી તપાસો.

મને જ્યોતિષવિદ્યા અને આહાર વિશે વારંવાર પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે. સત્ય એ છે કે તે સામાન્ય બનાવવું મુશ્કેલ છે, અને હું માનું છું કે આપણે દરેકને વ્યક્તિગત રૂપે આપણા માટે શ્રેષ્ઠ શું છે તે કામ કરવું પડશે. મેં જ્યોતિષવિદ્યા અને રસોઈ પર એક પુસ્તક લખ્યું હતું, જોકે, તે સારું સ્વાસ્થ્ય કરતાં આનંદની વાત હતી!

એરિસ ​​(21 માર્ચ – એપ્રિલ 20)

ચોક્કસ મૂળભૂત સત્યોને ફેરેટ કરવા માટે તમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો, ભલે ગમે તેટલું અનિવાર્ય હોય. મિત્રો અને સહકાર્યકરો તમારી પ્રામાણિકતા અને નિષ્ઠા બદલ આભાર માનશે. નાણાકીય મુદ્દાઓ ઘટશે અને તમે ત્વરિત નિર્ણય લેવામાં દબાણ કરી શકો છો: તેને એક શાણો બનાવો.

તુરુસ (એપ્રિલ 21 – 21 મે)

લોકો જે વિચારે છે કે તેઓ તમારાથી વધુ સારું મેળવી શકે છે, તે તમને જરૂરી લાગે તે કોઈપણ ફેરફારોને અમલીકરણ કરીને તમારી નાણાકીય સુરક્ષાને સુરક્ષિત કરવા માટે વધુ નિર્ધારિત કરશે. કોઈને તને તમારા દોસ્તને છોડવાની ના પાડશો, કારણ કે તેઓ ફક્ત તમારી ઇર્ષ્યા કરશે!

જીમેની (22 મે – જૂન 21)

ત્યાં આસપાસ ગુપ્તતા એક મહાન સોદો લાગે છે. આ કેમ હોવું જોઈએ તે સ્પષ્ટ નથી હોતું, પરંતુ કદાચ તમે ચોક્કસ આશાઓ અથવા ડર વિશે શુદ્ધ થવા માટે તૈયાર નથી. તમે તમારી જાતને તમારી જાતને રાખવા માટે સંપૂર્ણ હકદાર છો, અને તમારા ખાનગી વિચારોને જાણવાનો કોઈ અધિકાર નથી.

કેન્સર (જૂન 22 – જુલાઇ 23)

આ દિવસોમાં તમારા માટે અવિભાજ્ય રહેવા માટે તે અશક્ય અશક્ય હોઈ શકે છે, પરંતુ કૃપા કરીને સમજવા પ્રયત્ન કરો કે અન્ય લોકો પાસે દૃષ્ટિકોણ છે જે તમારા જેટલા યોગ્ય છે, જો તેમ ન હોય તો. થોડી નમ્રતા તમારી તીવ્ર કેન્સરની મહત્વાકાંક્ષાને ગુસ્સે કરશે.

LEO (જુલાઈ 24 – ઑગ. 23)

કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે જેને પ્રેમ કરતા હોય તે જાણતા હોય કે તમે કેવી રીતે સમર્પિત છો કારણ કે અન્યથા તેઓની ફરિયાદનું કારણ હોઈ શકે છે. આ મૂર્ખ ભાવનાત્મક રમતો રમવા માટે કોઈ સમય નથી. મુસાફરી તારાઓ ફરીથી એકવાર તેજસ્વી દેખાય છે, અને તમે અણધારી સાહસ માટે આગળ વધી રહ્યા છો.

વિરોજ (ઑગસ્ટ 24 – સપ્ટેમ્બર 23)

આ અઠવાડિયે નાણાકીય ખામી સાથે ખોલ્યું, આશા છે કે એક નાનકડું, ક્ષિતિજ પર લુમિંગ કરશે. તમે હવે જાણો છો કે શું તોફાન વાદળો વિસ્ફોટની શક્યતા છે, અથવા જો તેઓ લગભગ અદ્રશ્ય થઈ જાય છે. જો શક્ય હોય તો, શ્રેષ્ઠ નિષ્ણાતની સલાહ લો જે ચાલી રહ્યું છે.

લિબ્રા (સપ્ટેમ્બર 24 – ઑક્ટો 23)

તમારી વ્યક્તિગત કલ્પનાને લગતી ચિંતાઓ પર ભાર મૂકે છે, તમારા તારાઓ તમારી કલ્પનાનો ઉપયોગ કરવા અને એક ટોળુંને અનુસરવા માટે પડકારરૂપ છે. બધા મોહક નાણાકીય ઓફર ખૂબ સાવચેત રહો. આ લાગે તે સિવાય અન્ય હોઈ શકે છે અને તે જટિલતાઓનું કારણ બની શકે છે.

સ્કોર્પીયો (ઑક્ટો 24 – નવેમ્બર 22)

નવા સોદાથી ટાળો નહીં સિવાય કે તમે સોદાના ભાગને જાળવવાની અન્યની ક્ષમતા નક્કી કરી લો. એકવાર તમે સહકારની તકો સ્થાપિત કરી લો તે પછી, તમે નક્કી કરી શકો છો કે તમારે કોઈ મોટી જવાબદારીને છોડી દેવાની જરૂર છે – અથવા તેને ચાલુ કરો અને તેને તમારી જાતે બનાવો.

સાગિતારિયસ (નવેમ્બર 23 – ડિસેમ્બર 22)

ક્યાંક લીટીની સાથે તમે મૂર્ખ રોકાણો કર્યા છે અથવા ભાવનાત્મક લાગણી દ્વારા દૂર કરવામાં આવ્યા હોવાનું જણાય છે. ભૂલો સુધારવામાં કોઈ પણ રીત હોઈ શકે નહીં પરંતુ એક પ્રેમાળ વ્યક્તિ પાસેથી વધારાની સહાય સાથે – સતત પ્રયત્નો કરવા માટે.

કેપ્રીકોર્ન (ડિસેમ્બર 23 – જાન્યુ 20)

જ્યાં સુધી તમે યાદ રાખો કે તમે જે ખર્ચ કરી શકો તેના કરતાં વધુ ખર્ચમાં તમને આકર્ષિત કરવામાં આવે છે, તો થોડું ખોટું જવું જોઈએ. જો ત્યાં ખરીદી કરવામાં આવી હોય તો, વૈભવીતાની પ્રશંસા સાથે આવશ્યકતાઓ માટે તમારી જરૂરિયાતને ગુસ્સો કરો: તે લગભગ તે સમય છે જે તમે પોતાને અતિ લાડથી બગડી ગયાં છે.

એક્વેરિયસ (જાન્યુઆરી 21 – ફેબ્રુઆરી 19)

મંગળ અને શુક્ર એક આદર્શ અને આશાવાદી સંયોજન બનાવે છે. તમે ભાગ્યે જ સફળ થવા માટે ભાગ્યે જ ભાગલા કર્યા સિવાય શું કહી શકો? તમે ક્લાસિક એક્વેરિયન વશીકરણને વર્ષોથી નિર્ધારણ અને કૌશલ્ય સાથે સંયોજિત કરી રહ્યાં છો, અને આશા છે કે ભાગીદારો રાઉન્ડમાં રૅલીંગ કરશે અને તમને ખુશ કરશે.

પિઝા (ફેબ્રુઆરી 20 – 20 માર્ચ)

જેમ તમે ફક્ત ખૂબ સારી રીતે જાણો છો, તમે હાલમાં કંઈક અંશે પ્રતિબદ્ધ છો. તમારા સૌર ચાર્ટના એકીકૃત ક્ષેત્રોમાં લાંબા ગાળાની ગ્રહોની ગોઠવણીની આ વારસો છે. જ્યોતિષીય પાસાં જે તમને બતાવે છે કે તમે તમારા કરતા વધારે લઈ રહ્યા છો તે તમને સહન કરી શકે છે અને કેટલાક બોજોને ઉઠાવી શકે છે.