સારા અલી ખાન એક જાંઘની ઉચ્ચ સ્લાઈટમાં ચઢી ગયો કારણ કે તેણીએ ફેમિના બ્યૂટી પુરસ્કારમાં વિકી કૌશલ સાથે મોટી જીત મેળવી હતી … – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

પુરસ્કારોની સિઝન શરૂ થઈ ગઈ છે અને બૉલીવુડના સેલિબ્રિટીઝ લાલ કાર્પેટ પર સ્પોટલાઇટને ચોરી કરવા માટે તૈયાર છે. ફેમેના બ્યૂટી એવૉર્ડ્સમાં હાજરી આપવા માટે ઘણા કલાકારોએ ઓવરટાઇમ કર્યું હતું, જે બુધવારે મુંબઇમાં યોજાયેલી કેટલીક અન્ય એવોર્ડ ઇવેન્ટ્સ સાથે સંકળાયેલી હતી.

જ્યારે મોટાભાગના અભિનેતાઓ લાલ કાગળ પર સ્લાઈટ ગાઉન્સ અને ચળકતા કોસ્ચ્યુમ્સમાં ચમકતા હતા, ત્યારે તે સારા અલી ખાન હતા , જેમણે એક ગુલાબી ઝભ્ભાની સાથે જાંઘ-ઉચ્ચ સ્લિટ સાથે શો ચોરી લીધો હતો. કેદારનાથ અને સિમ્બાના અભિનેતાને ફ્રેશ ફેસ ઑફ ધ યર (ફિમેલ) પુરસ્કાર મળ્યો હતો.

જુઓ: સારા અલી ખાન લાલ કાર્પેટ પર ગુલાબી રંગીન છે

ફેમિના બ્યૂટી પુરસ્કારોમાં સારા અલી ખાન, આહના કુમારા અને કિર્તી કુલ્હારી. (વરિન્દર ચાવલા)

આ ઘટનામાં દીપિકા પાદુકોણ અને રણવીર સિંહ પણ એક સાથે રેડ કાર્પેટ ચાલતા હતા, કેમ કે તેઓ વુમન ઑફ ધ યર અને મેન ઓફ ધ યર પુરસ્કાર પ્રાપ્ત કરવા માટે અનુક્રમે આવ્યા હતા.

ઇવેન્ટમાં ગ્લેમ પરિબળ ઉભા કરનાર અન્ય લોકોમાં ટ્વિંકલ ખન્ના અને રવિના ટંડન હતા, જેઓ લાલ કાર્પેટ પર બ્લેક ડિઝાઇનર ગાઉન્સમાં આવ્યા હતા. સ્ટેજ પર રાજેનાને એજેલેસ બ્યૂટી પુરસ્કારથી સન્માનિત કરવામાં આવ્યા હતા. પિંક અભિનેતા કિર્તી કુલ્હારી અને બ્લેક કિટ ગાઉનમાં પણ એક બહાદુર દેખાવ કર્યો હતો.

માય બુરખા હેઠળ લિપસ્ટિક અભિનેતા અહાના કુમા હસવાનું બંધ કરી શક્યા નહીં કારણ કે પાપારાઝીએ તેને ચમકદાર લીલા નંબરમાં પકડી લીધો હતો. દરમિયાનમાં, મન્માર્ઝિયાની અભિનેતા તાપેસે પન્નુએ તેને સફેદ બોલ-ખભા ડ્રેસમાં ગૂઢ રાખ્યું હતું. તેણીને ઇવેન્ટમાં સ્ટાઇલ એન્ડ સબસ્ટન્સ એવોર્ડ એનાયત કરાયો હતો.

આ પણ વાંચો: દીપિકા પાદુકોણે રણવીર સિંહના રહસ્યોને છતી કરે છે: તે લાંબા સમય સુધી લાંબુ સમય લે છે, તૈયાર થવામાં વધુ સમય, પથારીમાં સૂવા માટે લાંબા સમય સુધી. જુઓ

ઉરી: સર્જિઅલ સ્ટ્રાઈક અભિનેતા વિકી કૌશલે ઇવેન્ટમાં ફ્રેશ ફેસ ઓફ ધ યર (Male) એવોર્ડ મેળવ્યો.

દ્રશ્યામ અભિનેતા તબુ પણ એક ખભા લાલ રંગના ઝભ્ભોમાં આનંદ અનુભવે છે અને ડિકેડ એવોર્ડના ક્રિએટિવ આઇકોનને ઘરે લઇ ગયો હતો. પતાખ અભિનેતા રાધાિકા મદન, હેટ સ્ટોરી 3 અભિનેતા ઝરિન ખાન, રેસ 3 અભિનેતા ડેઇઝી શાહ, બેગમ જાન અભિનેતા ગૌહર ખાન મણિકર્નાિકા અભિનેતા અંકિતા લોખંડે, સર્વેન ચાવલા પણ હાજર હતા.

ફેવિના બ્યૂટી એવોર્ડ્સમાં રવિના ટંડન, ટ્વિંકલ ખન્ના અને આશા નેગી. (વરિન્દર ચાવલા)

ડેઝી શાહ, ગૌહર ખાન, રાધાિકા મદન ફેમિના બ્યૂટી પુરસ્કારમાં. (વરિન્દર ચાવલા)

અહીં ફેમિના બ્યૂટી એવોર્ડ્સમાં વિજેતાઓની સંપૂર્ણ સૂચિ છે …

વર્ષનો તાજનો ચહેરો (સ્ત્રી) પુરસ્કાર: સારા અલી ખાન

ફ્રેશ ફેસ ઑફ ધ યર (પુરુષ) પુરસ્કાર: વિકી કૌશલ

સુંદર યુગલ પુરસ્કાર: રણવીર સિંહ-દીપિકા પાદુકોણ

મેન ઑફ ધ યર પુરસ્કાર: રણવીર સિંહ

વુમન ઑફ ધ યર એવોર્ડ: દીપિકા પાદુકોણ

અગલેસ્ટ બ્યૂટી એવોર્ડ: રવિના ટંડન

ડિકેડ પુરસ્કારનું સર્જનાત્મક ચિહ્ન: તબુ

પ્રકાર અને સબસ્ટન્સ પુરસ્કાર: તાપેસી પન્નુ

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ફેબ્રુઆરી 21, 2019 10:42 IST