ભૂતપૂર્વ પેકર્સ ડબ્લ્યુ.આર. જોર્ડી નેલ્સન એરોન રોજર્સનો બચાવ કરે છે: 'તે એક મહાન નેતા છે' – પેકર્સ વાયર

<લેખ id = "પોસ્ટ -279794" આઇટમ્સકોપ = "" વસ્તુ પ્રકાર = "http://schema.org/NewsArticle">

આના દ્વારા: ઝેચ ક્રુઝ | 5 કલાક પહેલા

ભૂતપૂર્વ ગ્રીન બે પેકર્સ રીસીવર જોર્ડી નેલ્સન માને છે કે પાછલા ટીમના સાથીઓ દ્વારા ક્વાર્ટરબેક એરોન રોજર્સની પાતળા-પડતી ટીકાઓ “રમૂજી” છે અને ધ્યાનની ઇચ્છાથી બહાર આવી છે અને તેના વિશે કોઈ રિઝર્વેશન નથી રોજગારોને “મહાન નેતા” તરીકે લેબલિંગ કરે છે જે ટીમ સાથી તરીકે “બધું બરાબર કરે છે.”

નેલ્સનએ તાજેતરના ઇન્ટરવ્યુમાં રોજર્સનો બચાવ કર્યો વિસ્કોન્સિન સ્ટેટ જર્નલના જેસન વાઇલ્ડ .

“હું ફોન પર હોવું અને આરોનને બચાવવાની જરૂર નથી. તે એક મહાન નેતા છે, અમે બધા માને છે અને તે માનતા હતા અને હજી પણ કરે છે, “નેલ્સન જણાવ્યું હતું. “તેઓ લોકો પર સખત મહેનત કરે છે, તેમણે ઘણું માંગ્યું છે, પરંતુ તે પોતાની પાસેથી ઘણું માંગે છે. અને મને લાગે છે કે કોઈપણ મહાન ક્વાર્ટરબૅક ત્યાં એક જ વસ્તુ કરે છે. “

ભૂતપૂર્વ ટીમના સાથી જેમ કે ગ્રેગ જેનિંગ્સ અને જર્માઇકલ ફિન્લીએ રોજર્સની નેતૃત્વ ક્ષમતાની ટીકા કરી છે. ટિપ્પણીઓથી ટીમના સાથી અને ખેલાડી તરીકે રોજર્સની રાષ્ટ્રીય ધારણાઓને મદદ કરવામાં મદદ મળી છે, કેટલાક વાતચીતના વડાઓને વિશ્વાસ છે કે તેઓ સાથે કામ કરવું મુશ્કેલ છે અને કોચ માટે અશક્ય છે.

“મને લાગે છે કે જ્યારે હું તે ટિપ્પણીઓ વાંચું છું ત્યારે તે રમૂજી છે,” નેલ્સન જણાવ્યું હતું.

આ ભૂતકાળની સીઝનમાં ટીકાકારો પેકર્સની તકરારથી ભરાઈ ગઈ હતી. ટીમના સાથીઓ પ્રત્યે ઘણીવાર રેજર્સ વ્યક્ત કરતા હતા અને દેખીતી રીતે તે ક્ષેત્ર પર હતાશ હતા, પરંતુ ભૂતપૂર્વ કોચ માઇક મેકકાર્થી સાથેનો તેમનો સંબંધ કેટલાક સ્તરે ભાંગી પડ્યો હતો અને પેકર્સ આખરે લાંબા સમયના કોચમાંથી એરિઝોના કાર્ડિનલ્સમાં નિરાશાજનક ઘર ગુમાવ્યા પછી ગયા હતા.

દરમિયાન, રોજર્સ તેના સુશોભિત કારકિર્દીના સૌથી ખરાબ આંકડાકીય મોસમમાં સમાપ્ત થયા.

આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે, જેનિંગ્સ અને ફિન્લીએ આ ભૂતકાળની સીઝનમાં નકારાત્મકતાને ઉમેરવાના આમંત્રણ રૂપે ગ્રીન બેની મુશ્કેલીઓનો ઉપયોગ કરીને રાજીખુશીથી ઢીલા કરી દીધા હતા – પેકર્સને છોડી દીધી ત્યારથી એક ચક્ર ચાલુ રાખ્યો હતો.

હવે કથાઓ પથ્થરમાળામાં ગોઠવવામાં આવી છે, ભલે તે નકામી, પછાત ભૂતપૂર્વ ટીમના સાથીઓના કંટાળાજનક ટીકાઓ પર આધારિત છે.

નેલ્સન આ ભૂતકાળની સીઝનમાં પેકર્સ લૉકર રૂમમાં નથી અને ફૂટબોલમાં તેના સૌથી નજીકના મિત્રોમાંનો એક છે. બંને તારાઓએ ફિલ્ડની બહાર અને બહાર મજબૂત જોડાણ વિકસાવ્યું. ત્યાં પૂર્વગ્રહ હોઈ શકે છે, પરંતુ જો કોઈ પણ ટીમના સાથીદાર તરીકે શ્રેષ્ઠ રોજર્સને જાણશે, તે નેલ્સન છે, જેણે 2008 માં એનએફએલમાં પ્રવેશ કર્યો હતો, તે જ વર્ષે રોજર્સે પેકર્સ સ્ટાર્ટર બન્યા હતા.

અને નેલ્સન એકલા નથી; જુલિયસ પેપ્સર્સ, જેમ્સ જોન્સ, રેન્ડલ કોબ અને કેટલાક અન્ય વર્તમાન અને ભૂતપૂર્વ ટીમના સાથીઓએ ક્વાર્ટરબેક્સ અને નેતા બંનેની જેમ, રોજર્સ અને તેમની ક્ષમતા વિશે મોટેથી બોલ્યા છે.

કેટલાક ખરાબ સફરજનની મંતવ્યો ગુચ્છને બગાડે છે, અથવા આ કિસ્સામાં, વાસ્તવિકતા.

, , જૉર્ડી નેલ્સન , નવીનતમ પેકર્સ સમાચાર