તેના બેસ્ટિઅન લગ્નમાં એક ટીરી આંખવાળા એલિયા ભટ્ટ બરાબર છે જે સાચું પ્રેમ અને મિત્રતા જેવું લાગે છે – ચિત્ર જુઓ – ટાઇમ્સ હવે

એક ખૂબ લાગણીશીલ એલિયા ભટ્ટ

એક ખૂબ લાગણીશીલ એલિયા ભટ્ટ

અલીયા ભટ્ટ કેટલાક મોટા અપરિણીત સાથીઓનું શેલિંગ કરવા વ્યસ્ત છે કારણ કે તેણી નવી દિલ્હીમાં તેમના બીએફએફ દેવિકા અડવાણીના લગ્નમાં ખરેખર ખુશ છે. હોલીડી તેના દેખાવ પરથી સંગીતમાં તેના નૃત્ય પ્રદર્શન માટે સમારંભ, અમને ખાતરી છે કે આલિયા તેની આંખો પર અટવાઇ ગઈ છે.

છેલ્લા થોડાં અઠવાડિયામાં તેણીના તાજેતરની ફ્લિંક ગલી બોય માટે રણવીર સિંહ સાથેના પ્રમોશનની વાત હતી, હવે તે ઝોયા અખ્તર દિગ્દર્શકની સફળતામાં ઉછેર કરી રહી છે, તે પણ તેણીના જીવનના શ્રેષ્ઠ જીવનના લગ્ન વખતે તેણીના જીવનનો સમય જોવા મળી હતી. તેણીના જીવન, વરુણ જૈન.

આ બધા દરમિયાન, જોકે, એક વાત જે એલિયા કરી રહી છે તે એ છે કે તેણી ફેશનની રમતને એકીકૃત કરે છે. તેણીના સોશિયલ મીડિયા ફીડમાંથી તેણીની છેલ્લી કેટલીક પોસ્ટ્સ આંખો પ્રત્યે સંપૂર્ણ સારવાર છે. લગ્નના તેના નવા દેખાવ માટે, તેણીએ એક સુંદર શાહી વાદળી શારાનો સાડી જે સાડી જેવા કપડા વગાડ્યો હતો અને અત્યાર સુધીમાં સૌથી સુંદર વરરાજા માટે બનાવેલ છે.

જો કે, સોશિયલ મીડિયા પર અમારી આંખો પકડવામાં આવી છે જે તેના હજારો ચાહકોને ગાગામાં લઈ જાય છે, તેના અસંખ્ય ચાહક પૃષ્ઠો પર, આ એક ફોટો હતો. નિખાલસ શૉટ 25 વર્ષની અભિનેત્રીને લગ્નમાં ભાવનાત્મક લાગે છે અને તે તમને ‘ઓ’ જવાની ખાતરી આપે છે. અહીં, તમારા માટે તે તપાસો.

જ્યારે કોઈની ઇચ્છા હોઈ શકે કે તેમની સાથે એક સુંદર અપરિણીત સાથી હતી , તો રાજીની અભિનેત્રીના કેટલાક વધુ ચિત્રો અને વીડિયો તપાસો જેમાં તેણીના શ્રેષ્ઠ મિત્રના લગ્ન સમારંભને ગ્રહણ કરે છે .

ફિલ્મના આગળ, આ વર્ષે કાલેક અને બ્રહ્મસ્ત્રમાં આલિયા જોવા મળશે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ