ઓર્લાન્ડો એપોલોસને જેકસનવિલેમાં રહેવાનું છે, જ્યોર્જિયામાં 36 દિવસો માટે પ્રેક્ટિસ – યુએસએ ટુડે

તેમના ઓર્લાન્ડો એપોલોસે શનિવારે રાત્રે મેમ્ફિસ એક્સપ્રેસ 21-17 થી હરાવ્યા બાદ, કોચ સ્ટીવ સ્પુરિયર એએએફ ટીમના ચાહકોને કંઈક અંશે ખાતરી આપવા માગે છે.

“હું ફક્ત ઓર્લાન્ડો-વિસ્તારના લોકોને જાણવા માંગું છું કે અમે ઓર્લાન્ડોના એપોલોસ છીએ અને આજની રાત બહાર આવનારા લોકોની અમે પ્રશંસા કરીએ છીએ,” સ્પુરિયરે તેમના પોસ્ટગેમ સમાચાર પત્રક દરમિયાન કહ્યું હતું કે, “અને અમે પાછા આવવાની આશા રાખીએ છીએ.”

તેઓ ક્યાં જાય છે?

આ અઠવાડિયાની શરૂઆતથી એપોલોસ, ફ્લોરિડાના જેક્સનવિલેમાં લગભગ 140 માઇલ દૂર રહેશે. ત્યાંથી, તેઓ 36 દિવસ માટે કિંગ્સલેન્ડ, જ્યોર્જિયાના ઉચ્ચ શાળામાં તેમના અભ્યાસને રોકવા માટે બસ પર મુસાફરી કરશે અને દરરોજ 30 માઇલ મુસાફરી કરશે.

રમતો, વિતરિત: તમારા ઇનબોક્સમાં જ તાજેતરની સમાચાર મેળવો!

સ્પુરિયરની હેરાનગતિ, જેમણે ફ્લોરિડામાં 12 વર્ષનો કોચ કર્યો અને પ્રતિસ્પર્ધી જ્યોર્જિયા ખાતે શોટ લેવાની દરેક તક લીધી, તે અનિવાર્ય છે.

આ મુદ્દો, ઓર્લાન્ડો સેંટિનેલ દ્વારા સૌપ્રથમ અહેવાલ, તે છે કે ફ્લોરિડા રાજ્ય વ્યાવસાયિક એથ્લેટને તેના કર્મચારીઓના વળતર કાયદા હેઠળ આવરી લેવાની પરવાનગી આપતું નથી. ન્યૂઝપેપરના અમેરિકન ફૂટબોલ અધિકારીઓએ એલાયન્સને ટીપ્પણીમાં જણાવ્યું હતું કે સ્ટાર્ટ-અપ લીગ લીગમાં આઠ ટીમોને આવરી લેવા માટે વીમા કંપનીઓને શોધવામાં સક્ષમ નથી.

જ્યોર્જિયા કાયદો પ્રો એથ્લેટ માટે કામદારોના વળતર કવરેજ માટે પરવાનગી આપે છે. પકડ એ છે કે ઍપ્લોસને રાજ્યમાં ઓછામાં ઓછા 51 ટકા પ્રેક્ટિસ સમય પસાર કરવો પડે છે.

ન્યૂ મેમ્ફિસ ક્યુબી: હેકનબર્ગ બે આઈએનટી ફેંક્યા પછી બેન્ચ

સ્પુરિયરે કહ્યું હતું કે રવિવારના રોજ જૅક્સનવિલે માટે ટીમ બોર્ડિંગ બસો કરશે.

સ્પુરિયરે જણાવ્યું હતું કે, “અમે બધા ડ્રાઇવિંગ કરી રહ્યા છીએ, બે બસો લઈ રહ્યા છીએ.” “અમે મૂળભૂત રીતે જૅકસનવિલેમાં રહીએ છીએ અને પછી અમે બસ પર જઈએ છીએ, ત્યાં જઈએ છીએ અને પ્રેક્ટિસ કરીએ છીએ, પાછા આવો અને (જેકેક્સનવિલેમાં હોટલમાં) જઈએ છીએ. તેથી આપણે જે કરવાનું છે તે જ છે.

“તે કામદારની કોમ્પ વસ્તુ, અમે પ્રયાસ કર્યો છે અને પ્રયાસ કર્યો છે અને પ્રયત્ન કર્યો છે, પરંતુ ફ્લોરિડા રાજ્ય જ્યોર્જિયા રાજ્ય કરતા જુદા જુદા કાયદાઓ ધરાવે છે. તેથી આપણે તે કરવું જ પડશે. પણ અમે તેની સાથે ઠીક છીએ. તે ઉચ્ચ શાળામાં અને તેથી આગળ સરસ પ્રેક્ટિસ સુવિધા. ”

એપોલોઝ 16 માર્ચના રોજ એરિઝોના હોટસ્પોટ્સ યુસીએફના સ્પેક્ટ્રમ સ્ટેડિયમ સામે ઓર્લાન્ડોમાં પરત ફર્યા.

સ્પુરિયરની સમાચાર પરિષદો મોટેભાગે મનોરંજક હોય છે અને શનિવારની રાત્રિ અલગ અલગ હોતી નથી.

હાઈલાઇટ્સમાં:

► સતત ત્રીજા સપ્તાહ માટે, સ્પુરિયરે ભૂતકાળથી એક ટીમમાં આનંદ માણ્યો. તેનું લક્ષ્ય આ સમયે દક્ષિણ કેરોલિના હતું, જ્યાં તેણે 2005-15થી 11 સીઝન્સ માટે ગેમકોક્સનો સંપર્ક કર્યો હતો.

“હું તમને કહું છું કે ફૂટબોલ દેવતાઓ છેલ્લા બે (એએએફ) અઠવાડિયામાં મારા પર હસવા લાગ્યા છે,” સ્પ્યુરિયરે એપોલોસને નસીબદાર હોવા વિશે કહ્યું હતું કે તે 3-0 રહેશે. “મને લાગે છે કે છેલ્લા બે વર્ષથી દક્ષિણ કેરોલિનામાં મારી પાસે જે બરબાદ હતો, તેઓ પાછા આવી રહ્યા છે. તેઓ મારા પર થોડો હસતાં છે.”

સળંગ 11-2 થી ત્રણ સીઝન પછી, દક્ષિણ કેરોલિના 2014 માં 7-6થી આગળ ગયો અને ગેમકોક્સ 2-4થી આગળ રહ્યો, સ્પુરિયર 2015 ની સિઝનમાં છ રમતો નિવૃત્ત થયા .

► સ્પુરિઅર એ એપોલોસને નસીબદાર હોવાનું ચાલુ રાખ્યું છે, જેણે એક્સપ્રેસ સામે ઓર્લાન્ડોની સાંકડી જીતને સંબોધિત કરતી વખતે તેમના છેલ્લા બે રમતો જીતી લીધી છે.

“અમને સાન એન્ટોનિયોને (અઠવાડિયામાં 2) હરાવ્યા પછી થોડી વારમાં ચહેરાની જરૂર હતી,” સ્પુરિયરે જણાવ્યું હતું. “મને લાગે છે કે અખબારોમાંના એક, યુએસએ ટુડેએ જણાવ્યું હતું કે અમે એલાયન્સમાં ટોચની ટીમ છીએ. વેલ, અમે હાલમાં ટોચની ટીમ નથી. અમારું રેકોર્ડ મને લાગે છે, પણ મને નથી લાગતું કે અમે શ્રેષ્ઠ ટીમ છીએ હમણાં કોઈપણ રીતે. ”

► તેણે પોતાના કોચિંગ નિર્ણયોમાં પણ શોટ લીધો.

તેણે કહ્યું, “ત્યાં ત્રીજા-અને -18 પર કવર 2 રમે છે તે મૂર્ખ-ગંદા કોચનો સમૂહ છે,” અને હવે હું તેમાંથી એક છું. ”

ઑટોપ્લે

થંબનેલ્સ બતાવો

કૅપ્શન્સ બતાવો