રિપોર્ટ: NFL ઉજવણી માટે સાઇડલાઇનને છોડતા પ્લેયર્સને બાકાત રાખવાનો વિચાર કરવો – બ્લીચર રિપોર્ટ એનએફએલ

સીએટલ સીહોક્સ વ્યાપક રીસીવર જેરોન બ્રાઉન, રાઇટ, એનએફએલ ફૂટબોલ રમત, રવિવાર, 2 ડિસેમ્બર, 2018 ના બીજા ભાગ દરમિયાન, સાન ફ્રાન્સિસ્કો 49 ની સામે ટચડાઉન માટે પાસ પકડ્યા બાદ ટીમના સાથીઓ સાથે નૃત્ય ટચડાઉન ઉજવણીમાં ભાગ લે છે. સિએટલ. (એપી ફોટો / ઇલેન થોમ્પસન)

ઇલેન થોમ્પસન / એસોસિયેટેડ પ્રેસ

એનએફએલ ટચડાઉન ઉજવણી માટેના ક્ષેત્રમાં દાખલ થવાથી દૂર રહેલા ખેલાડીઓ પર પ્રતિબંધ મૂકવા માટે નિયમ બદલવાનું વિચારી રહ્યો છે.

વૉશિંગ્ટન પોસ્ટના માર્ક માસ્કેએ નોંધ્યું છે કે લીગની સ્પર્ધા સમિતિ આ અઠવાડિયે પ્રસ્તાવની ચર્ચા ઇન્ડિયાનાપોલિસમાં સંયુક્ત રીતે કરશે. ખેલાડીઓ જે સ્કોરિંગ નાટકનો ભાગ હતા, તેઓને હજુ પણ ગમે તેટલું ઉજવણી કરવાની મંજૂરી આપવામાં આવશે, પરંતુ ટીમના સાઇડલાઇનના કોઈ ખેલાડી મેદાનમાં આવે તો ટીમોને દંડ કરવામાં આવશે.

દરખાસ્ત કેટલાક ટીમોના કહેવાથી આવે છે જે ઉજવણી માટે ફિલ્ડમાં પ્રવેશતા ખેલાડીઓને પસંદ ન કરે.

આ લેખને આ વાર્તા પર વધુ માહિતી પ્રદાન કરવા માટે અપડેટ કરવામાં આવશે.

વેબથી શ્રેષ્ઠ રમત સામગ્રી અને તેમાં સામાજિક મેળવો   નવી બી / આર એપ્લિકેશન . એપ્લિકેશન મેળવો અને રમત મેળવો.