રોકીઝ મેનેજર બડ બ્લેક વિસ્તૃત કરો – એમએલબી ટ્રેડ અફવાઓ

દ્વારા અંતે

10:45 વાગ્યે: રોકીએ એક્સ્ટેંશનની જાહેરાત કરી છે.

10:32 મિ: ધ રોકીઝ અને મેનેજર બડ બ્લેક ત્રણ વર્ષનો કરાર એક્સ્ટેંશન માટે સંમત થયા છે જે 2022 સીઝન દરમિયાન ચાલે છે, ડેનવર પોસ્ટના અહેવાલો પેટ્રિક સોંડર્સે . કોલોરાડો સાથે બ્લેકનું મૂળ ત્રણ વર્ષનું કરાર 2017-19ના સીઝનમાં ફેલાયું હતું અને 2020 ક્લબ વિકલ્પનો સમાવેશ કરાયો હતો.

બડ બ્લેક} સ્ટીવન બ્રાન્સકોમ્બ-યુએસએ ટુડે રમતો

બ્લેક, 61, એ એક પીચર (મુખ્યત્વે રોયલ્સ, જાયન્ટ્સ અને ઇન્ડિયન્સ માટે) તરીકે 15 વર્ષનો કારકીર્દિનો આનંદ માણ્યો હતો અને 2007-15થી તેના હવે ડિવિઝન-પ્રતિસ્પર્ધી પદ્રેસે મેનેજર તરીકે લગભગ નવ વર્ષ ગાળ્યા હતા. સાન ડિએગોમાં બરતરફ થયા પછી, બ્લેકની ટીમની ઑફર્સ પીઢ મેનેજર માટે અપવાદરૂપે ઓછી હોવાનું જણાવતાં પહેલાં, બ્લેક રાષ્ટ્રીય નામે મેનેજરિયલ પોસ્ટ માટે ફ્રન્ટ-રનર હતા. તેમણે 2016-17 ના ઑફિસનમાં રોકીઝ દ્વારા ભાડે રાખતા પહેલા એન્જલ્સની ફ્રન્ટ ઑફિસમાં વરિષ્ઠ સલાહકાર તરીકે એક વર્ષ ગાળ્યા હતા.

બ્લેકની પ્રથમ બે વર્ષ રોકીઝ સાથે સફળ રહી છે, કારણ કે તે 178-147 રેકોર્ડની દેખરેખ રાખે છે અને વાઇલ્ડ કાર્ડ બર્થ દ્વારા તેના પોસ્ટસેસન દેખાવની જોડી બનાવે છે. જ્યારે 2017 ના નેશનલ લીગ વાઇલ્ડ કાર્ડ ગેમમાં ડાયમન્ડબેક્સ દ્વારા રોકીને બાકાત રાખવામાં આવ્યા હતા, ત્યારે તેઓએ 2018 વાઇલ્ડ કાર્ડમાં બચ્ચાંની ટોચ પર સ્થાન મેળવ્યું હતું અને નેશનલ લીગ ડિવિઝન સીરીઝમાં સ્થાન મેળવ્યું હતું. જો કે બ્રુઅર્સના હાથમાં નિર્ણાયક સ્વીપમાં તેમની વર્લ્ડ સિરીઝની મહત્વાકાંક્ષા ટૂંકા કરવામાં આવી હતી. તેઓ કોલોરાડોના તેમના બે સિઝનમાં દર વર્ષે રાષ્ટ્રીય લીગ મેનેજર ઓફ ધ યર મતદાનમાં ત્રીજા સ્થાને રહ્યા.

રોકીઝ pitchers બ્લેક હેઠળ એક પગલું આગળ લઈ જાય છે, અને જ્યારે તે ચોક્કસપણે તે માટે એકમાત્ર કારણ નથી, બ્લેકની 15 વર્ષની પિચિંગ કારકિર્દી અને એંજલ્સ સાથે અત્યંત માનનીય પિચિંગ કોચ તરીકે સાત વર્ષનો રન ચોક્કસપણે યુવાનને લાભ છે રોકી પિચિંગ સ્ટાફ. આ નવા સોદા સાથે, તે યુવાન પિચિંગ સ્ટાફની કેટલીક સાતત્યતા રહેશે કારણ કે તે રમતના સૌથી હિટ-ફ્રેંડલી સ્થળે પિચિંગમાં આગળ વધવાનું ચાલુ રાખે છે. કાળો માટે સતત સફળતા, આખરે, તેમના કારકિર્દીના મેનેજરિયલ રેકોર્ડને 500 ની ઉત્તરમાં આગળ ધપાવી શકે છે; તે હાલમાં ફ્રેન્ચાઇઝના ઇતિહાસમાંના કેટલાક સૌથી ઓછા સિઝન દરમિયાન કેટલાક જબરદસ્ત પૅડ્રેસ રોસ્ટર્સને સંચાલિત કર્યા પછી 649-713 પર બેઠેલો છે.