એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

અમે અહીં ઘણી બધી જાહેરાત ઘોષણાઓ કરીએ છીએ, ખાસ કરીને MWC ની આસપાસ. કહેવાતા ઉપકરણો પર તમારી પ્રતિસાદ અને ટિપ્પણીઓ મેળવવી એ સામાન્ય રીતે મજા અને ઘણીવાર નોકરીના શૈક્ષણિક ભાગ છે. એક પ્રકારની ટિપ્પણી જે શૈલીમાંથી ક્યારેય બહાર નીકળતી નથી તે બૅટરીની ક્ષમતાની ફરિયાદો છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

સારૂ, તમને સંભવિત રૂપે એન્જીઇઝર ફોનના ટિપ્પણી વિભાગોમાં તેમાંથી ઘણા નહીં મળે. ઓછામાં ઓછું પરંપરાગત રીતે, તે છે. તાજેતરમાં જ કંપનીએ તેની “અલ્ટિમેટ” ડિવાઇસની જાહેરાત કરી છે – વધુ પ્રીમિયમ સ્માર્ટફોન પ્રદેશમાં પ્રવેશે છે. તેની સાથે – સ્લિમ ડિઝાઇન પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું અને સ્લિમર પ્રોફાઇલ્સ માટે વધુ પરંપરાગત બૅટરી ક્ષમતાઓ.

મોબાઇલ ક્ષેત્રે એનર્જીઝરનું નામ શામેલ છે તેનાથી તે દૂર છે, તેથી કંપનીએ કુદરતી રૂપે તેના વધુ પરંપરાગત અતિ-ખડતલ અને / અથવા મોટા-બૅટરી ઑફર્સને અખંડ કર્યા છે. પાવર મેક્સ P18K પૉપ સૌથી નવીનતમ છે .

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

કંપનીએ મેદસ્વી નવી ડિઝાઇન અને એક મોટી બેટરી સાથે લગ્ન કરવાનું કેવી રીતે સંચાલિત કર્યું છે તે જોવા માટે મે MWC 2019 માં એનર્જીઇઝરના બૂથ દ્વારા રોક્યું અને અમે નિરાશ થયા નહીં. પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ વાસ્તવમાં પ્રારંભિક દેખાવ કરતા વધુ સામાન્ય હોઈ શકે છે.

પાવર મેક્સ P18K પૉપ હેન્ડ-ઑન

ઉપકરણના આ બીહિયોથનું વર્ણન કરવાનો સૌથી સરળ રસ્તો એ ફક્ત તેને એક પાવર બેંક કહેવાની છે જેને તમે કૉલ કરી શકો છો. જો કે, પાવર મેક્સ P18K પૉપ તેના કરતાં ઘણું વધુ “સ્માર્ટફોન ડીએનએ” ધરાવતું હોવાથી, તે મધ્યમ અને ખરેખર અન્યાયી હશે. વાસ્તવમાં, પાવરબેંક અથવા રીવર્સ ચાર્જિંગ કાર્યક્ષમતા એ હમણાં જ કેટલાક એન્જીર્જાઝર ફોન્સ પર એક વસ્તુ ન હતી ત્યાં સુધી, તેથી પાવર મેક્સ P18K પૉપ ચોક્કસપણે બીજા બધા ઉપરનો ફોન છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

તેવું કહેવામાં આવ્યું છે કે, તે 153 x 74.8 x 18mm માપે છે તે હકીકતને વળગી રહેવું મુશ્કેલ છે, જે તેની 18,000 એમએએચ બેટરીનું લગભગ સંપૂર્ણપણે આભાર છે. 99 ડબ્લ્યુ કાનૂની ફ્લાઇટની મર્યાદાથી નીચે હજુ પણ તે સંખ્યા છે, પરંતુ મોટાભાગના ઇલેક્ટ્રોનિક્સ કરતાં તે ચોક્કસપણે ઘણું કબાટ આવે છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

એનર્જીઝર દાવો કરે છે કે તમે આ ઉપકરણનાં 4 દિવસ સુધીના સંગીત પ્લેબેક (નૉન-સ્ટોપ), વિડિઓના 2 દિવસ અથવા સ્ટેન્ડબાયથી 50 દિવસ સુધી મેળવી શકો છો. ટાઇપ-સી પોર્ટ દ્વારા, 18W પર યુએસબી પાવર ડિલિવરી 2.0 ઝડપી ચાર્જિંગ સપોર્ટને સંભવિત રૂપે આભાર હોવાને કારણે તેને ટોચ પર મૂકવું એ અશક્ય કરતાં ઓછું હોવું જોઈએ.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

અને તેથી અમે તેને માર્ગમાંથી બહાર કાઢી શકીએ છીએ, આશા રાખીએ કે તમે મોટાભાગના લોકોએ આ મુદ્દાને ધ્યાન આપવા માટે ટિપ્પણી વિભાગને હિટ કરો – હા, પાવર બૅન્કની આસપાસ અને નિયમિત ફોન વહન કરવું એ સરળ અને વધુ સર્વતોમુખી છે. જો કે, આંતરિક બેટરી પેક – કાર્યક્ષમતા તરીકે વધારાની ક્ષમતા ધરાવવા માટે ઓછામાં ઓછો એક ફાયદો છે. તેવું કહેવામાં આવે છે કે, તમે વોલ્ટેજ રૂપાંતરણમાં કોઈપણ રસને નષ્ટ કરી શકશો નહીં, જેમ તમે બાહ્ય પાવર બેંક સાથે ચાર્જ કરો છો તે કિસ્સામાં.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

કોઈપણ રીતે, રૂમમાં બૅટરી ભાગ અથવા હાથીને ઘણું બધું આવશ્યક છે, જેમ તે હતું. જો કે, પાવર મેક્સ P18K પૉપનો ફોન બીટ વાસ્તવમાં ખૂબ રસપ્રદ છે, કારણ કે મોટેભાગે તે ડિઝાઇનમાં અને વિશેષતાઓમાં આશ્ચર્યજનક રૂપે આકર્ષક પણ છે, કેટલાક અંશે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

ફોનના આગળના ભાગમાં 6.2-ઇંચનું પેનલ વાસ્તવમાં વ્યક્તિમાં સારું દેખાય છે. તેમાં 1080 x 2280 પિક્સેલ્સનો પૂર્ણ એચડી રિઝોલ્યુશન છે અને તે ઉત્તમ અને અન્ય કટ-આઉટ અથવા સંપૂર્ણ મફત છે. આ દિવસો માટે તમે જે કંઇક ખરેખર લેતા નથી તે માટે. ડિસ્પ્લેની આસપાસ બેઝલ્સ આશ્ચર્યજનક રીતે પાતળા છે. ખાતરી કરો કે, તેની કોઈ OLED એકમ નથી, પરંતુ પસંદગીની વિશિષ્ટ એલસીડીની અમારી પ્રથમ છાપ એકંદરે સકારાત્મક છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

નામના “પૉપ” ભાગ દ્વારા ખૂબ સ્પષ્ટ રીતે સ્પષ્ટ કર્યા પ્રમાણે, ફોનના આગળના ભાગમાં અવિરત પ્રદર્શન ક્ષેત્ર પૉપ-અપ અથવા પેરીસ્કોપ સ્ટાઇલ સેલ્ફિ કેમેરા મોડ્યુલ દ્વારા પ્રાપ્ત થાય છે. તે પણ મોટરચાલિત છે, જેમ કે NEX S માટે વિવોના મૂળ ડિઝાઇનની જેમ.

તે બે કેમેરામાં પણ પેક થાય છે – એક 16 એમપી મુખ્ય, એક 2 એમપી ઊંડાઈ સેન્સર સાથે. કેમેરા બોલતા, 12 મી + + 5 એમપી + 2 એમપી પાછળના તે ત્રણ ખરેખર છે. પ્રીટિ બહુમુખી સેટઅપ, ઓછામાં ઓછા કાગળ પર છે. દુર્ભાગ્યે, અમને ઇવેન્ટમાં આની ચકાસણી કરવામાં આવી ન હતી.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

Energizer ની પાછળ બોલતા, આગળના ભાગની જેમ તે વાસ્તવમાં એકદમ સામાન્ય અને સ્પષ્ટપણે જુએ છે. પાછળની ટોચની નજીકનો તે ચોક્કસ વળાંક ખૂબ થોડા ઓપ્પો એક્સ એક્સ વાબ્સને મોકલી રહ્યું છે. ડિઝાઇન-મુજબ અહીં ખરેખર ફરિયાદ કરવા માટે ખરેખર થોડી છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

સારું, જ્યાં સુધી તમે બાજુથી પાવર મેક્સ P18K પૉપને ન જુઓ ત્યાં સુધી તે છે. તેના ખાસ કરીને ખરાબ, તે માત્ર તેના વિશાળ છે. જો તમે આશ્ચર્યચકિત થાવ છો કે અહીં કેટલો વિશાળ છે – અહીં સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 9 + વત્તા પાવર પાવર છે, પાવર મેક્સ P18K પૉપ દ્વારા સહેજ કચડી નાખવામાં આવી રહી છે. અને જો તમે આશ્ચર્ય કરતા હતા, ના, તમે ખરેખર તેનો ઉપયોગ એક હાથથી કરી શકતા નથી, તે સ્પષ્ટપણે બે હાથની ઉપકરણ છે. કદાચ “ટેબલ પર મૂકો” ઉપકરણ પણ. તેમ છતાં તે એક સમયે ટૂંકા વિસ્ફોટ અને UI પર મર્યાદિત પહોંચક્ષમતા માટે કાર્યક્ષમ છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ - એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ - એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા
એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ - એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ - એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા
એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ

પાવર મેક્સ પી 18 કે પૉપની બાજુઓને લગતી સંભવિત રૂપે જે વસ્તુ સૌથી વિચિત્ર હતી તે કંટ્રોલ પ્લેસમેન્ટ છે. સાઇડ-માઉન્ટેડ ફિંગરપ્રિન્ટ રીડર સહિત તમામ બટનો, જે ખૂબ જ વિશ્વસનીય છે, તે ટોચની નજીક નજીક છે. જ્યાં સુધી સપ્રમાણતા જાય ત્યાં સુધી વિચિત્ર પસંદગીની પ્રકાર, પરંતુ અહીંથી ચિંતા કરવાની કોઈ તકલીફ નથી.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

અમે ઉપકરણના વિશાળ બાજુઓમાં પાછળની ઢોળાવની રીતને પણ પ્રેમ કરીએ છીએ, કારણ કે જો આપણે સખત રીતે અમને સમજાવવાનો પ્રયાસ કરીએ છીએ કે પાવર મેક્સ P18K પૉપ એર્ગોનોમિક છે. હકીકતમાં, સમગ્ર બાજુ ફરસી આ સહેજ કમાનને અનુસરે છે.

અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન

એનર્જીઝર અલ્ટીમેટ U620S પૉપ પર આગળ વધવું , પાવર મેક્સ પી18કે પૉપની આગળ કુદરતી રીતે તેને પકડી રાખવાની અમારી પ્રથમ સહજતા, જેણે અમને તેના મોટા ભાઈબહેનો પર ચોક્કસ ડિઝાઇન લક્ષણો કેમ હોવાનું સંભવિત જવાબ આપ્યો.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

શારિરીક રીતે, બે ફોન વ્યવહારિક સમાન છે. અલ્ટીમેટ U620S પૉપ માટે અધિકૃત માપદંડ 153mm ઊંચાઈ અને 74.8 મીમી પહોળાઈનો દાવો કરે છે, જે પાવર મેક્સ P18K પૉપથી અત્યાર સુધી ખૂબ જ સહેજ બંધ છે, પરંતુ તે સંભવિત રૂપે આ મેચને પ્રોફાઇલમાં સંપૂર્ણપણે મેળવે છે.

પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ - Energizer પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હાથ પર સમીક્ષા પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ - Energizer પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હાથ પર સમીક્ષા
પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ

અમને ખાતરી છે કે કેટલાક મોલ્ડ અને ભાગ ફરીથી ઉપયોગમાં લેવાય છે. અને જ્યારે આપણે કેટલાકને કહીએ છીએ, અલ્ટીમેટ U620S પૉપ વાસ્તવમાં પાવર મેક્સ P18K પૉપ છે જે ઝેડ-અક્ષ સાથે મોટા ભાગની કટ બહાર કાઢે છે જેથી તે 10.25mm સુધી જાડાઈ મેળવી શકે.

અલ્ટીમેટ U620S પૉપ - એન્ગાઇઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા અલ્ટીમેટ U620S પૉપ - એન્ગાઇઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા
અલ્ટીમેટ U620S પૉપ

તે હજી પણ ઘણું મોટું નથી અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપને માત્ર તે શરીરમાં 3,500 એમએએચ બેટરી મળે છે, તેથી ત્યાં સુધારણા માટે જગ્યા હોઈ શકે છે. કદાચ પૉપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા મોડ્યુલ શરીરને કોઈ પાતળા બનાવવા માટે ખૂબ જ આંતરિક જગ્યાને ખાલી કરી રહ્યું છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

અલ્ટીમેટ U620S પૉપ પર નવી ડિઝાઇન કેવી રીતે વધુ કુદરતી રીતે વહે છે તે આપેલું છે, અમને ખાતરી છે કે પાવર મેક્સ P18K પૉપ તેના ફરીથી ડિઝાઇનવાળા ડિઝાઇન માટે આભાર વ્યક્ત કરે છે અને આસપાસની રીતથી નહીં. તે અલ્ટીમેટ સંસ્કરણને હેન્ડલ કરવા માટે ચોક્કસપણે સરળ છે.

ગેર્થમાં આ તફાવત કરતાં, બંને ફોન વ્યવહારિક રીતે તેમની બાકીની ચશ્મા શીટ્સને શેર કરે છે, જેમાં 6.2-ઇંચ એલસીડી, ફુલએચડી + ડિસ્પ્લે, 6 જીબી રેમ અને હેલ્લી પી 70 ચિપસેટ 6GB ની RAM અને 128GB વિસ્તૃત સ્ટોરેજ તેમજ કૅમેરો સેટઅપ શામેલ છે : પાછળ 12 એમપી + 5 એમપી + 2 એમપી અને આગળના ભાગમાં 16 એમપી + 2 એમપી.

અંતિમ નોંધો

જ્યાં સુધી અમે ભેગા થઈ શકીએ છીએ, ત્યારે તમે નવા પાવર મેક્સ પી 18 કે પૉપને જૂન 2019 માં છાજલીઓ મારવાની અપેક્ષા રાખી શકો છો, જેમાં સ્લીકર અલ્ટીમેટ U620S પૉપને એક મહિના અથવા તેના પછીથી જોડવું જોઈએ. બંને ફોનને ઊંડાણપૂર્વક ચકાસીને આપણે ચોક્કસપણે ઇચ્છીએ છીએ કે એન્જીર્ઝર ડિઝાઇન સાથે ક્યાં જાય છે. તે આધુનિક અને વધુ આકર્ષક છે.

જોકે, આપણે આ વિશે વધુ વિચિત્ર શું છે, નવી અલ્ટીમેટ લાઇન્સ લોન્ચ કરવાનો નિર્ણય કેવી રીતે બહાર આવશે. મુખ્ય સ્માર્ટફોન એરેના અને સામાન્ય વસતીમાં તેના હાથમોજાંને યોગ્ય પ્રયાસો કરવા માટે સારો વિચાર છે? પાવર મેક્સ P18K પૉપ જેવા ઉપકરણો ચોક્કસપણે વધુ લોકપ્રિય નથી, પરંતુ આપણે એ હકીકત માટે જાણીએ છીએ કે તેમની પોતાની પાસે વિશિષ્ટ સ્થાન છે. એક કે જે Energizer એક આરામદાયક સ્લાઇસ છે.

એનર્જીઝર પાવર મેક્સ P18K પૉપ અને અલ્ટીમેટ U620S પૉપ હેન્ડ-ઑન સમીક્ષા

પછી ફરી, એસ્ટાજેઝર પ્રોડક્ટ પોર્ટફોલિયોને કાસ્ટ પર જોવું, વોલ્યુમ કંપની માટે બિન-ઇશ્યૂ હોવાનું જણાય છે. ઉપકરણો અને એસેસરીઝની વિશાળ પસંદગીમાં આપણે એક ફોલ્ડબલ ફોન કન્સેપ્ટ પણ જોયો. તેથી, અમે સંભવિત ભવિષ્યમાં Energizer થી વધુ રસપ્રદ પ્રયોગો અપેક્ષા રાખી શકીએ છીએ.