જિનેવા 2019: જીપ કંપાસ એસ સ્પેશિયલ એડિશન યુરોપ માટે – કાર અને બાઇક

જીપ કંપાસ એસ લોકપ્રિય કૉમ્પેક્ટ એસયુવીમાં કોસ્મેટિક સુધારાઓ લાવે છે અને વર્ષના બીજા ક્વાર્ટરમાં યુરોપમાં વેચાણ કરશે.

Geneva Motor Show 2018

ફિયાટ ક્રાઇસ્લર ઑટોમોબાઇલ (એફસીએ) ગ્રૂપ આગામી 2019 જીનીવા મોટર શોમાં નવા જીપ કંપાસ એસ સ્પેશિયલ એડિશન મોડેલનું પ્રદર્શન કરશે. કોમ્પેક્ટ એસયુવી માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ યુરોપમાં પણ ઓટોમેકર માટે મોટો આંચકો રહ્યો છે અને એસ આવૃત્તિ એસયુવીમાં કોસ્મેટિક અપગ્રેડેસ લાવશે જેથી તે ઉજવણી કરી શકે. બદલાવના સંદર્ભમાં, જીપ કંપાસ એસ નવી નવી-ટોન મોતી વ્હાઇટ પેઇન્ટ જોબને 19-ઇંચની ઓછી ગ્લાસ ગ્રેનાઈટ સ્ફટિક વ્હીલ્સ સાથે વિરોધાભાસી કાળા છત સાથે રમશે. કારને બ્રશ સમાપ્ત કરીને ગ્રિલ, બેજેસ, ધુમ્મસના દીવા બેઝેલ્સ અને વધુમાં સ્પ્રુસ્ડ કરવામાં આવી છે. કાર ઓટોમેટિક હાઇ બીમ ફંક્શનવાળા બાય-ઝેનન હેડલેમ્પસ પણ મેળવે છે.

usug2qsc

જીપ કંપાસ એસ આપોઆપ ઉચ્ચ બીમ કાર્ય સાથે બાય-ઝેનન હેડલેમ્પસ મેળવે છે

Jeep Compass

જીપ કંપાસ એસ પરનાં કેબિનને કાળા ચામડાની ગાદી સાથે વિશિષ્ટ ઉપચાર પણ મળે છે, જેમાં કોન્ટ્રાસ્ટ ટંગસ્ટન રંગીન સ્ટિચિંગ, કેન્દ્ર કન્સોલ પર ઍનોડાઇઝ્ડ ગનમેટલ ફિનિશિંગ અને 8.4-ઇંચ યુકનેક્ટ ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેંમેંટ સિસ્ટમ છે. એસયુવી ફીચર ફ્રન્ટ પર લોડ થાય છે અને અનુકૂલનશીલ ક્રૂઝ કંટ્રોલ, 8-વોટ એડજસ્ટેબલ ફ્રન્ટ સીટ્સ, પાવર ટેગગેટ અને બીટ્સ સોર્સ ઑડિઓ સિસ્ટમથી સજ્જ છે.

cbv4nptg

જીપ કંપાસ એસને બે-ટોન મોતી સફેદ અને કાળો પેઇન્ટ જોબ મળે છે

યુરોપ માટે, જીપે પુષ્ટિ કરી છે કે 1.6-લિટર મલ્ટીજેટ II ટર્બો ડીઝલ સાથે 1.4-લિટર મલ્ટીઆયર 2 ટર્બોચાર્જ્ડ પેટ્રોલ સાથે કંપાસ એસ ની ઓફર કરવામાં આવશે. 2.0-લિટર ટર્બો ડીઝલ પણ ભારતીય સંસ્કરણ પર જોવા મળે છે, તે પણ ઉપલબ્ધ રહેશે. ટ્રાન્સમિશન વિકલ્પોમાં 6 સ્પીડ મેન્યુઅલ અને 9 સ્પીડ ઓટોમેટિકનો સમાવેશ થાય છે, જ્યારે કંપાસને ઓલ-વ્હીલ ડ્રાઇવ (એડબલ્યુડી) વૈકલ્પિક તરીકે ઓળખાશે.

v6p4hjbo

જીપ કંપાસ એસની હજુ સુધી ભારત માટે પુષ્ટિ થયેલ નથી

0 ટિપ્પણીઓ

જીપ કંપાસ એસ 2019 ની બીજી ક્વાર્ટરમાં યુરોપમાં વેચાણ કરશે અને ઓટોમેકરની લાઇન-અપમાં રેનેગાડે, ચેરોકી અને ગ્રાન્ડ ચેરોકી એસયુવી માટેના એસ સ્પેશિયલ એડિશન વર્ઝનમાં જોડાય છે. જીપ ઇન્ડિયાએ હજુ સુધી પુષ્ટિ કરી નથી કે જો કંપાસ એસ ભારતમાં જશે, તો પણ આપણે આ વર્ષના થોડાક સમય પછી આવવાની અપેક્ષા રાખતા ઓફ-રોડ સ્પેક કંપાસ ટ્રેઇલહોક પ્રકારની રાહ જોઈએ છીએ.

નવીનતમ ઓટો સમાચાર અને સમીક્ષાઓ માટે , Twitter અને Facebook પર CarAndBike ને અનુસરો અને અમારી YouTube ચેનલ પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો.