હેરા ફેરી 3: અક્ષય કુમાર અને મૂળ કાસ્ટ 2019 ની અંત સુધીમાં શૂટિંગ શરૂ કરશે – ફ્રી પ્રેસ જર્નલ

અક્ષય કુમાર , સુનીલ શેટ્ટી અને પરેશ રાવલની સુપરહિટ ફ્રેન્ચાઇઝ હેરા ફેરીનો ત્રીજો ભાગ આ વર્ષના અંત સુધીમાં જશે અને લાગે છે કે નિર્માતાઓ પાસે હવે બધું જ છે, સ્ક્રિપ્ટથી અભિનેતાઓની તારીખો સુધી! વિલંબિત ફિલ્મમાં તેના મૂળ કાસ્ટ અને નિર્માતાઓ ફિરોઝ નડિયાદવાલા અને ઇન્દ્ર કુમારની પણ ખાતરી હશે. અમે વિશિષ્ટ રીતે જાણ કરી હતી કે ફિલ્મ અપૂરતી ભંડોળના કારણે ગયા વર્ષે સ્થગિત થઈ હતી. તે સમયે, અક્ષય કુમાર બોર્ડ પર આવ્યા નહોતા પરંતુ ઉત્પાદકોએ તેમને ખાતરી આપી કે આ ફ્રેન્ચાઇઝમાં ત્રીજા ભાગ માટે તેમને ફરીથી જોડાવા માટે વસ્તુઓ બદલાઈ ગઈ છે.

વધુમાં, ઇન્દ્ર કુમારે મીડિયાને જણાવ્યું હતું કે કુલ ધમાલની સફળતાથી તેણીએ હેરા ફેરી 3 માં પણ વધુ વીએફએક્સનો ઉપયોગ કર્યો છે! તેણે કહ્યું કે હવે તે તેના માટે વ્યસની છે અને ખાસ અસરો આ ફિલ્મનું મુખ્ય આકર્ષણ હશે. તેમણે એમ પણ કહ્યું કે, કુલ ધમાલને લીધે પ્રોજેક્ટમાંથી તેને કાપી નાખવામાં આવી હતી, હવે તે સંપૂર્ણ ફિલ્મમાં પાછો ફર્યો છે.

અક્ષય કુમાર હાલમાં કરણ જોહરની કેસરીને પ્રોત્સાહન આપવા અને કરિના કપૂર ખાન સાથે એક જ પ્રોડક્શન હાઉસ હેઠળ ગુડ ન્યૂઝ માટે શૂટિંગમાં વ્યસ્ત છે. અક્ષય ઘણા વર્ષો પછી કરિના સાથે ફરી જોડાઈ રહ્યો છે અને તેથી, જીવનની આ સ્લાઇસ વિશે ઘણી ચર્ચા છે. તેમની પાસે કિટ્ટીમાં હાઉસફુલ 4 છે.