ગ્લોબલ મોબાઇલ એવોર્ડ્સ 2019 – ન્યૂઝ 18 પર 'મોબાઇલ માર્કેટીંગનો શ્રેષ્ઠ ઉપયોગ' પુરસ્કાર જીયો ક્રિકેટ પ્લે સાથે જીત્યો

જિઓ ક્રિકેટ પ્લે એક પ્રાયોગિક માર્કેટિંગ અભિયાન છે જે વપરાશકર્તાઓને વાસ્તવિક સમય અને ઇન્ટરેક્ટિવ રીતમાં ટીવી અને મોબાઇલ પર એક સાથે ક્રિકેટનો અનુભવ કરવા દે છે.

Jio Cricket Play Along Wins The ‘Best Use of Mobile Marketing’ Award at Global Mobile Awards 2019
ગ્લોબલ મોબાઇલ એવોર્ડ્સ 2019 પર ‘મોબાઇલ માર્કેટિંગનો શ્રેષ્ઠ ઉપયોગ’ એવોર્ડ જીયો ક્રિકેટ પ્લે સાથે જીત્યો

જિયો ક્રિકેટ પ્લે એ એક પ્રાયોગિક માર્કેટિંગ અભિયાન છે જે વપરાશકર્તાઓને એક સમયે વાસ્તવિક અને ક્રિયાપ્રતિક્રિયાત્મક રીતે ટીવી અને મોબાઇલ પર ક્રિકેટનો અનુભવ કરે છે.

જીએલઓએમઓ એવોર્ડ તકનીકીઓ, ઉત્પાદનો, કંપનીઓ અને વ્યક્તિઓને વધુ સારી રીતે ઓળખે છે અને ઉજવણી કરે છે, જે વધુ સારા ભાવિ બનાવવા માટે ચાતુર્ય અને નવીનતાની સીમાઓને દબાણ કરે છે.

જિયો ક્રિકેટ પ્લે સાથેના આ એવોર્ડ વિશે બોલતા, ન્યાયાધીશોએ કહ્યું, “આ મોબાઇલ બોક્સિંગ અને એડવર્ટાઇઝિંગ પહેલ દ્વારા આત્યંતિક સફળતા માટે લાયક બનવા માટે બૉક્સને ચેક કર્યા છે. જ્યારે તમે બધી બુદ્ધિપૂર્ણ યોજના અને અમલીકરણ ઉમેરો ત્યારે, તેમાં કોઈ અજાયબી નથી કે લાખો લોકો રમ્યા અને 19 જાહેરાતકર્તાઓએ આ પ્રગતિશીલ અને મનોરંજક પ્લેટફોર્મનો લાભ માણ્યો. ”

મેચો તેમના મોબાઇલ સ્ક્રીનો પર જિયો ક્રિકેટ પ્લે-ઍંગ સાથે જોડાઈ શકે છે જ્યારે મેચ ટેલિવિઝન પર લાઇવ પ્રસારિત કરવામાં આવી હતી. આ ખ્યાલ અરસપરસતાના મૂળભૂત સિદ્ધાંત પર આધારિત હતો કે જેથી દર્શકો તેમની મનપસંદ ક્રિકેટ સ્પર્ધાને ન જોઈ શકે પરંતુ વાસ્તવિક સમયના જીવંત મેચના પરિણામની આગાહી કરીને તે પણ તેનો ભાગ બની શકે. આ રમત જિઓ અને નોન-જીઓ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ બંને માટે ઉપલબ્ધ હતી. વપરાશકર્તાઓને માયજેઓ એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરવાની જરૂર હતી અને તેઓ રમત રમવા માટે તૈયાર હતા.

ખેલાડીઓ વાસ્તવિક સમયના પરિણામોની આગાહી કરતી વખતે ક્રિકેટના તેમના જ્ઞાનની ચકાસણી કરી શકે છે અને પ્રત્યેક સાચી આગાહી માટે પોઇન્ટ એકત્રિત કરી શકે છે. દરેક મેચ માટે સર્વોચ્ચ સ્કોરર્સ તેમજ કુલ સ્કોર સ્કોરર્સને પુરસ્કાર આપવામાં આવતો હતો.

(ડિસક્લેમર: ન્યૂઝ18.com નેટવર્ક 18 મીડિયા એન્ડ ઇન્વેસ્ટમેન્ટ લિમિટેડનો ભાગ છે, જેની માલિકી રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ પાસે છે, જે રિલાયન્સ જિઓના માલિક પણ છે)