કંગના રણaut: કરણ જોહર અને હૃતિક રોશન હું ક્યારેય નહીં હોઈશ – ઇન્ડિયા ટુડે

ભયંકર કંગના રણૌતે હંમેશાં તેના મગજમાં બોલાવ્યું છે અને ઘણી વખત તેના કરતાં બોલિવૂડની ઉમદા અને શકિતશાળી વ્યકિત ખોટી રસ્તે આવી ગઈ છે. કરણ જોહર સાથે તેણીના પતન પછી તેણીએ તેમને “નેપોટિઝમનો ધ્વજ ધારણ કરનાર” કહ્યા તે હવે સુપ્રસિદ્ધ છે.

દિલ્હીમાં ઇન્ડિયા ટુડે કોનક્લેવ 2019 માં, કંગનાએ કોફી વિથ કરણ પર તેમની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રીની સૂચિમાં ન હોવા વિશે ખુલાસો કર્યો હતો. “મને લાગે છે કે હું બહાર નીકળી જતો નથી. મને ખરેખર લાગે છે કે હું ઉભા રહીશ. જ્યારે તમે અભિનેત્રીઓ વિશે વાત કરો છો, ત્યારે અહીં ત્રણ વખત રાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર વિજેતા અભિનેત્રી છે. દુનિયાના મિસ્ટર જોહર લોકોની સૂચિ રજૂ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે જેની અભિનય ક્ષમતા છે શંકાસ્પદ. તે અન્ય તીવ્રતાના મગજને ખોરાક આપે છે, “તેણીએ કહ્યું.

“એવો સમય હતો જ્યારે લોકોએ ઘંટડીના તળિયા અને નિયોન છાંટાઓ પસંદ કર્યા હતા જે લોકો 70 ના દાયકામાં પહેરતા હતા, પરંતુ જ્યારે આપણે પાછા ફરીશું, ત્યારે અમને તે રમુજી લાગે છે. આ લોકો સાથે આ બનવાનું છે. તેઓ મૂર્ખ જેવા દેખાશે, “તેણીએ ઉમેર્યું.

કંગનાએ હૃતિક રોશનમાં પણ દાવો કર્યો હતો કે તેને વ્યક્તિગત સ્તરે ખબર નથી. “આ કહેવાતા કેસ વિશે વાત કરવી જે ખરેખર ક્યારેય બન્યું નથી, અહીં એક વ્યક્તિ છે જે મેં બે ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તે મને પણ ઓળખતા અને તેની સાથે દૂર રહેવાનો ઇનકાર કરે છે. તે કેવી રીતે થાય છે?” તેણીએ પૂછ્યું.

“તમે આવી જ વાહિયાત પરિસ્થિતિમાં છો. તમે કહી રહ્યા છો કે તમે તે વ્યક્તિને બરાબર જાણતા નથી પરંતુ તમે એક જ વ્યક્તિ સાથે પાંચ વર્ષ સુધી કામ કર્યું છે. એક ફિલ્મમાં બે વર્ષ લાગ્યા અને બીજું ત્રણ વર્ષો તમે કેવી રીતે તે વ્યક્તિને જાણતા નથી? આ વાહિયાત છે. તે વિચારવા માટે કે તમે કોઈ વસ્તુથી દૂર થઈ શકો છો જે પોતે જ પાવરડ્રંકનેસનો સંકેત છે. ”

કંગનાને પૂછવામાં આવ્યું કે જો તેણી કરણ અને ઋત્વિક સાથે સ્થળાંતર કરે તો તે કેવી રીતે પ્રતિક્રિયા કરશે. તેણીએ હસ્યું, “હું ક્યાં છું તે ક્યારેય નહીં રહે.”

અભિનેત્રીએ જાહેર કર્યું કે તે દિવસની પાછળની વસ્તુઓ વિશે “ખરેખર તીવ્ર” હોવા છતાં, તેણી આગળ વધી ગઈ છે. “તે સમયે, તમે ખરેખર તેના વિશે ગંભીરતાથી અનુભવો છો પરંતુ પાછળથી, તમારી પાસે મજબૂત લાગણીઓ નથી. મને હજી પણ તે વાહિયાત લાગે છે. બે ફિલ્મોમાં તમારી સાથે કામ કર્યા પછી કોઈ તમને ફક્ત જાણીને કેમ નકારી શકે? હું ચોક્કસપણે તેને વિચારું છું તે મૂર્ખ છે, 100 વર્ષ પછી પણ મને લાગે છે કે, “તેણીએ કહ્યું.

“કરણે આઈઆઈએફએ સ્ટેજ પર મને મજાક કરી અને કહ્યું કે હું બેરોજગાર છું અને હું તેનાથી અથવા તેના જેવી કંઈક નોકરી શોધી રહ્યો છું. મારો અર્થ છે, મારી પ્રતિભા જુઓ અને તમારી મૂવીઝ જુઓ. મારો અર્થ છે, ખરેખર? તેણે ખરેખર મને બેરોજગાર ગણાવ્યું કેટલાક પ્લેટફોર્મ પર? મને લાગે છે કે કેટલાક લોકોને ચાયવનપ્રશની માત્રાની જરૂર છે, “કંગનાએ કહ્યું.

પણ વાંચો કંગના રણૌટ સ્લેમ રિતિક રોશન: અમે બે ફિલ્મોમાં કામ કર્યું. તે મને જાણતા નકારે છે. તે મૂર્ખ છે

પણ વાંચો પુલ્વામા હુમલા પર કંગના રાણાવત: હું સરહદ પર જવા માંગતો હતો, બંદૂક છીનવી અને કાર્યો કરવા માંગતો હતો

પણ જુઓ કંગના રાણાવત રિતિક રોશનમાં આંસુ પાડે છે અને કોનક્લેવ 2019 માં નારીવાદની વાત કરે છે

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો