ક્રિટી સનૉન ભૂતપૂર્વ પ્રેમી સુશાંત સિંહ રાજપુતની ફિલ્મને ટાઇમ ઓફ ઈન્ડિયાને ચૂકી ગયેલી ફિલ્મ આપે છે

ક્રિટી સનૉન

અને

સુશાંત સિંહ રાજપૂત

જ્યારે તેઓ જાણતા હતા કે શહેર લાલ રંગનું ચિત્રણ કરે છે, પરંતુ બ્રેક-અપ કડવી લાગતું હોવાનું માનવામાં આવે છે કારણ કે બંને તેમના સંબંધો સમાપ્ત થયા પછી ક્યારેય અટકી જતા નથી.

સોનચિરિયાની મુક્તિથી, સુશાંત કદાચ પાણીની ચકાસણી કરવા માટે આગળ વધ્યા હતા. તેમણે ક્રિટીને ઓલિવ શાખા લંબાવવી, અને સોશિયલ મીડિયા પર ‘લુક્કા ચુપપી’ માટે તેમની નસીબની ઇચ્છા કરી. પરંતુ અભિનેત્રીએ જવાબ આપ્યો નહીં. અને પછી સુષંતે તેને એક બીજું શૉટ આપ્યો પરંતુ ક્રિટીને સોનચિરિયાના ખાસ સ્ક્રીનિંગમાં આમંત્રણ આપ્યું, પરંતુ તેના ભૂતપૂર્વ પ્રેમી માત્ર દેખાતા નહોતા. હવે, તે ખૂબ કઠોર સંકેત છે!

27 મી ફેબ્રુઆરીના રોજ, ફિલ્મના નિર્માતાઓએ એક સ્ક્રીનીંગનું આયોજન કર્યું હતું, અને તેમના મિત્રો અને પરિવારના સભ્યોને આમંત્રણ આપવા માટે પ્રેમાળ રીતે મુખ્ય ભૂમિકા ઓફર કરી હતી. સ્થળે ઘણા પ્રસિદ્ધ તારાઓ જોવા મળ્યા હતા, પરંતુ એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે સુષાંત દ્વારા આમંત્રિત હોવા છતાં ક્રિટીએ તેમાં ભાગ લીધો ન હતો. સ્ટાર સ્ટડેડ ઇવેન્ટ જોયું

સારા અલી ખાન

, સુષાંતની વર્તમાન પ્રેમની રસ અને કદાચ કૃતિ સાથેના બ્રેક-અપના કારણો છે. તેથી, જ્યારે તેણીની ગેરહાજરીમાં ક્રિટીએ નિવેદન કરવાનું પસંદ કર્યું ત્યારે તે આશ્ચર્યજનક લાગ્યું નથી.

સુષાંત, ભૂમી પદેનેકર, મનોજ બજપાયી, રણવીર શોરી અને આશુતોષ રાણા અભિનિત

સોનાચરિઆ

, ઍક્શન ફિલ્મ ‘સોંચિરિયા’ એ 1 માર્ચના રોજ સ્ક્રીનો ફટકારી.