નોકિયા 9 શુદ્ધ કેસ સત્તાવાર સાઇટ પર સ્પષ્ટ કેસ, તેમજ વાયરલેસ ચાર્જર ડીટી -10 ડબલ્યુ અને ડીટી -500 – નોકિયાઓમ

નવા નોકિયા 9 પ્યુરવ્યુ માટે કેટલીક નવી એક્સેસરીઝ નોકિયા મોબાઇલની સત્તાવાર નોકિયા / ફોન વેબસાઇટ પર લાઇવ થઈ હતી. દિવસોમાં નોકિયા લુમિયા એસેસરીઝની ઓફર સાથે મેળ ખાવાની ઘણી રીત છે, પણ તે સારી દિશામાં આગળ વધી રહી છે. નોકિયા 9 પર ક્યુઇ વાયરલેસ ચાર્જિંગને લીધે, એચએમડીએ બે નવા વાયરલેસ ચાર્જર રજૂ કર્યા હતા, જેમાંથી એક પોર્ટેબલ છે અને નોકિયા ક્વેર કેસ, જે દરેક નોકિયા ફોન (લગભગ) માટે ઉપલબ્ધ છે, ને તેની 9 આવૃત્તિ મળી છે.

નોકિયા 9 PureView નોકિયા ક્વેર કેસ કેમેરા છિદ્રોને કારણે રસપ્રદ લાગે છે, તેમ છતાં ફોનની જાહેરાત થાય તે પહેલા નોકિયા 9 છિદ્રો સાથેના ઘણા કિસ્સાઓ દેખાયા હતા.

અમે ડીટી -10 ડબલ્યુ વાયરલેસ ચાર્જર સાથે પહેલેથી જ હાથ ધર્યા હતા , પરંતુ ચાર્જર અમે શોધી શક્યા ન હતા નોકિયા ડીટી -500. ડીટી -5000 બિલ્ટ-ઇન 4520 એમએએચ બેટરી ધરાવે છે, તેથી જો પાવર સ્રોત ન હોય તો તમે તમારા ફોનને દોઢ વાગ્યે ચાર્જ કરી શકો છો. તે બ્લેકઆઉટ્સ દરમિયાન હાથમાં આવવું જોઈએ. આઉટપુટ 5 ડબ્લ્યુ, તેથી ધીમું, સંભવતઃ ફોનને વધુ ગરમ કરતા અને બેટરીને ચાર્જરની અંદર ઝડપથી ડિગ્રેડીંગ કરતા રાખવા માટે. ઝડપી ચાર્જર એચ.એમ.ડી. કંઈક કરવું જોઈએ, સ્પર્ધાઓને 18W વાયરલેસ રૂપે , અને કેબલ દ્વારા 40W થી વધુ છે.

એચએમડીમાંથી આપણને જે વસ્તુની જરૂર છે તે નવી એક્સેસરીઝ માટે ઉપલબ્ધતા અને ભાવ છે. ઉપરાંત, વધુ ફોન પર ક્યુ વાયરલેસ ચાર્જિંગ સહિત વાયરલેસ ચાર્જર્સ વેચવામાં મદદ કરશે, તેથી આશા છે કે ભવિષ્યમાં નોકિયા 6.2 ઉપરની દરેક વસ્તુ વાયરલેસ ચાર્જિંગ કરશે.

નોકિયા: સ્પષ્ટ કેસ , ડીટી -10 ડબલ્યુ , ડીટી -500