સલ્ટી સ્યૂટ અને ભવ્ય ગાઉન નથી, પરંતુ પ્રિયંકા ચોપરાની મેહેંડી છે જે આ ચિત્રોમાં શો ચોરી કરે છે – ટાઇમ્સ નાઉ

પ્રિયંકા ચોપરાની ફેશન પસંદગીઓ તપાસો

પ્રિયંકા ચોપરાની ફેશન પસંદગીઓ તપાસો

હોલીવુડમાં પોતાની જાતને સ્થાપિત કરવા માટે તેણીની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં ખલનાયકની ભૂમિકા ભજવવાથી, પ્રિયંકા ચોપરા એ રમત ચેન્જર પુરવાર થઈ છે જે અમે હંમેશાં શોધી રહ્યા હતા. વિશ્વભરના કરોડો લોકો માટે એક રોલ મોડલ બનવા ઉપરાંત, પીસી ફક્ત એક અસાધારણ અભિનેત્રી નથી પણ ફેશન આઇકોન પણ છે. ઓસ્કરથી ફિલ્મફેર સુધી, પીસી કોઈ લાવણ્ય અને પેનાacheથી મરી શકતું નથી તેવું કોઈ દૃષ્ટિ નથી. જ્યારે અમે તેના લગ્ન દેખાવ (અદભૂત રાલ્ફ લોરેન ટ્રેન અને સબાસાચી મુખર્જી લેહેન્ગા) પર કચરો ચાલુ રાખીએ છીએ, ત્યારે પીબીસી ફોર્બ્સની તાજેતરની આવૃત્તિના આવરણ પર ગરમ છે.

સામયિકના કવર માટે, પી.સી.સી.એ એક ઉષ્ણકટિબંધીય પોશાકનો વિકલ્પ પસંદ કર્યો જે ફક્ત પાવર સ્યુટમાં પાવરનો અર્થ ફરીથી નિર્ધારિત કરે છે. ચાંદીના ભૂરા રંગની છાયામાં, પીસીસીએ પાતળા કાળા મધ્યમ કમર પટ્ટાવાળા ગુંદરવાળી ગરદનની પસંદગી કરી. જ્યારે અમે ઇચ્છીએ છીએ કે અમે તેના સંપૂર્ણ દેખાવ પર નજર નાખી શકીએ, ત્યારે આપણી દેશી છોકરીએ ચંકી સોનાની earrings પસંદ કરી. તેના વાળને બાજુના પાર્ટિશનવાળી સુંવાળી પોનીટેલમાં પાછળ ખેંચીને; મસ્કરા અને રુંવાટીદાર છિદ્રવાળા હોઠના મેદાનો સાથે, તેણે રંગીન ગાલને તેના દેખાવને સમાપ્ત કરવા માટે પસંદ કર્યું.

અમે મેગેઝિનમાંથી પીસીસીના બીજા દેખાવ પર નકામા પડ્યા અને અમે સ્ટનરથી અમારી આંખો લઈ શકતા નથી. એક ખૂબસૂરત મધ્યરાત્રિ રંગીન શણગારવામાં ઝભ્ભો. તેજસ્વી વાહિયાત tresses સાથે, તેમણે ચાંદીના hoops અને સોફ્ટ ડ્યુઇ બનાવવા અપ પસંદ કર્યું. પરંતુ તે મેક-અપ અને ગાઉન નથી, પરંતુ તેની મેહેંડી કે જેનું આપણું ધ્યાન છે. પ્રિયંકા ચોપરા આવા વલણ-સેટર છે.

સુશોભિત ઝભ્ભો, પ્રિયંકા ચોપરા કોઈ પણ જાતની હત્યા કરી શકતા નથી.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ