ડોલ્ફિન્સ ટેનહીલનો વેપાર કરવાનો પ્રયાસ કરે છે, પરંતુ તેમને કોઈ લેનારાઓ મળશે નહીં – એનબીસી સ્પોર્ટ્સ

<સેક્શન id = "મુખ્ય વિષયવસ્તુ"> <મુખ્ય id = "પ્રાથમિક" ભૂમિકા = "મુખ્ય"> <લેખ ડેટા-એડ-ટૅગ્સ = "{" બિલાડી ": [" PFT "]," ક્રોમ ":" "," કાગ [ટૅગ્સ] ": []," કાગ [વર્ગો]] ": [" સિનસિનાટી બેન્ગલ્સ " "ઘર", "મિયામી ડોલ્ફિન્સ", "ન્યુ યોર્ક જૉટ્સ", "રુમર મિલ", "વૉશિંગ્ટન રેડસ્કિન્સ"], "કેગ [એથ્લેટિસ]": ["એન્ડી ડાલ્ટન", "જૉ ફ્લૂકો", "રિયાન ટેનહીલ", " સેમ ડાર્નાલ્ડ "]," કેગ [ટીમો] ": []}" id = "પોસ્ટ -2600322">

જી ઇટી છબીઓ

બ્રાનોકોઝ આ વર્ષે જૉ ફ્લૉક ચૂકવશે $ 18.5 મિલિયન કરાર જે સત્તાવાર રીતે 10 દિવસમાં વેપાર દ્વારા શોષી લેવામાં આવશે. આ વર્ષે કોઈ પણ રિયાન ટેનહહિલ $ 18.75 મિલિયન ચૂકવશે નહીં. સત્તાવાર રીતે 10 દિવસમાં સમાપ્ત થઈ જશે.

હા, 2019 માટે ટેનહહિલનું મૂલ્ય 18.75 મિલિયન ડોલરનું છે. અને તે કોઈને પણ જાણવાની જરૂર છે કે કોઈ ટેનહીલ માટે વેપાર કરશે કે કેમ.

તે ડોલ્ફિન્સને ખસેડવાનો પ્રયાસ કરતા રોકતા નથી. જેમ કે મિયામી હેરાલ્ડ ના આર્માન્ડો સલ્ગુરો દ્વારા સમજાવાયેલ, તેમ છતાં, વાર્તાલાપમાં ડોલ્ફિન્સ અન્ય ટીમોનો સંપર્ક કરવો એ જોવા માટે કે કોઈ પણ વ્યક્તિ / 2012 ની ટોચની 10 પસંદમાં રસ ધરાવે છે. જો વેપાર કરવામાં આવશે તો, અને માત્ર ત્યારે જ, ટેનહીલ ભારે પગાર કાપવાની સંમતિ આપે છે.

જો કે, ટેનહીલ તે કરવા માટે કોઈ કારણ નથી. તેને કાપીને વધુ મુક્ત બનવું અને નિઃશુલ્ક એજન્ટ તરીકે તેની આગામી ગંતવ્ય પસંદ કરવી, તે વોશિંગ્ટનમાં સ્ટાર્ટર તરીકે છે, ન્યુયોર્ક બેકઅપ તરીકે સેમ ડાર્નાલ્ડ (ટેનહીલ આદમ ગેસ સાથે ફરી જોડાશે) અથવા સિનસિનાટીમાં બેકઅપ તરીકે એન્ડી ડાલ્ટન (કોચ ઝેક ટેલરના સાસુ, માઇક શેરમન, ટેનહીલ સાથે ટેક્સાસ એ એન્ડ એમ સાથે ડેટિંગ કરે છે અને મિયામીમાં ચાલુ રહે છે)

જોકે તે રમી રહ્યું છે, ડોલ્ફિન્સ ટેનહીલ રાખશે નહીં તેનો કોઈ રસ્તો નથી. 2019 માં તેની પાસે 26.6 મિલિયન ડોલરની ટોપ નંબર છે. જૂન 1 પછીના પગલા સાથે તેને કાપીને અંતે તેનું $ 18.75 મિલિયનનું પગાર ચૂકવશે, પરંતુ ડોલ્ફિન્સમાં મૃતદેહમાં 5.561 મિલિયન ડોલરની સાથે 2019 માટે મૃત નાણાંમાં 7.861 મિલિયન ડોલરનો ખર્ચ થશે. 2020. જૂન 1 પછીની પોસ્ટ વિના ટનહીલને કાપીને મની મની ચાર્જ 2019 સુધીમાં 13.422 મિલિયન ડોલર થઈ જશે, પરંતુ ડોલ્ફિન્સ આ વર્ષે કેપ સ્પેસમાં આશરે 13.2 મિલિયન ડોલરની બચત કરશે – અને 2020 માં ટનહહિલ પુસ્તકોની બહાર રહેશે.

શું તે 2020 માં પુસ્તકોની બહાર છે, તે ચોક્કસપણે રોસ્ટરની બહાર રહેશે. અને તે તેના કરારના વેપાર દ્વારા થશે નહીં.