દ્રષ્ટિ ધામીથી, નીરાજ ખેમકાથી વરુણ સુદ, દિવા અગ્રવાલ – અફવાઓના નાચ બાલી 9 સ્પર્ધકોની સૂચિ – ટાઇમ્સ નાઉ

અહીં નાચ બાલી 9 સ્પર્ધકોની અફવાવાળી સૂચિ છે!

અહીં નાચ બાલી 9 સ્પર્ધકોની અફવાવાળી સૂચિ છે! | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

નાચ બળી 9 ની સ્પર્ધકોની શોધ ચાલુ છે અને ડાન્સ રિયાલિટી શોના આગામી સિઝનમાં ચાહકો ખૂબ ઉત્સાહિત છે. અગાઉ જાણ કરવામાં આવી હતી કે જેનિફર વિંગેટને નાચ બળીયે 9 ની યજમાની માટે ગોઠવવામાં આવી શકે છે , જોકે આ અંગેની કોઈ સત્તાવાર પુષ્ટિ હજી સુધી આપવામાં આવી નથી. ડીએનએના એક અહેવાલ અનુસાર, સુનીલ ગ્રોવર જેનિફર સાથેના ડાન્સ રિયાલિટી શોમાં સહ-હોસ્ટિંગ કરશે. શોનું નિર્માણ કરશે સલમાન ખાન. પોર્ટલમાં જણાવવામાં આવ્યું છે કે, દ્રષ્ટી ધામી-નીરજ ખેમ્કા, દીપક ઠાકુર-સોમી ખાન, અનિતા હસાનંદાની-રોહિત રેડ્ડી, રુબીના દિલેક-અભિનવ શુક્લા, રોહન મહેરા-કાંચી સિંહ અને અન્ય કેટલાક નામો આ શો માટે ધ્યાનમાં લેવાયા છે.

જુહી પરમાર અને સચિન શ્રોફની સાથે જ શો પર જોડી તરીકે ભાગ લેવા માટે પણ સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે. આ શોના છેલ્લા સીઝનના વિજેતાઓ હતા દિવાળીકા ત્રિપાઠી અને વિવેક દાહિયા. રાધાક્રિષ્નમાં રાધા અને કૃષ્ણની ભૂમિકા ભજવતા રમુજી દંપતી સુમેદ મુદગાલકર અને મલ્લિકા સિંહનો પણ આ શો માટે સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે. વાસ્તવિક જીવનમાં એકબીજા સાથે ડેટિંગ કરતી બંનેની અફવાઓ હોવા છતાં, બંનેએ રિપોર્ટ્સનો ઇનકાર કર્યો હતો અને જાળવી રાખ્યું હતું કે તેઓ માત્ર સારા મિત્રો છે.

અહીં પ્રતિસ્પર્ધાઓની એક ટેમ્પેટીવ સૂચિ છે જે શો પર એકબીજા સાથે પગ ધ્રુજશે.

દ્રષ્ટી ધામી-નીરજ ખેમકા

દીપક ઠાકુર-સોમી ખાન

રૂબીના દિલેક-અભિનવ શુક્લા

અનિતા હસનદાની-રોહિત રેડ્ડી

રોહન મહેરા-કાંચી સિંહ

વરુણ સુદ-દિવ્યા અગ્રવાલ

સુમેદ મુદગાલકર-મલ્લિકા સિંહ

સના ખાન-મેલ્વિન લૂઇસ

સિદ્ધાર્થ નિગમ-અવિનીત કૌર

રોમિલ ચૌધરી અને પત્ની

સ્પર્ધકોની પુષ્ટિની સૂચિ અને ડાન્સ રિયાલિટી શો વિશે વધુ સમાચાર માટે ચાહકો ઉત્સાહપૂર્વક રાહ જોઈ રહ્યાં છે. વધુ અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે રહો.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

લોકપ્રિય વિડિઓ