નિક કિર્ગીયોસ વધુ શિસ્તબદ્ધ બનતી વાતચીત – એટીપી ટૂર

નિક કિર્ગિઓસની સંભવિતતા લાંબા સમયથી નિર્વિવાદ છે. સ્ટેન વાવરિન્કામાં ત્રણ ટોચના 10 ખેલાડીઓ અને ત્રણ વખતના ગ્રાન્ડ સ્લૅમ ચેમ્પિયનને હરાવવા પછી એબીરોટો મેક્સીનો ટેલસેલ પ્રસ્તુતડો પોર એચએસબીસી જીતવા માટે, એટીપી રેંકિંગ્સના ટોચના 10 અને તેનાથી વધુ – ક્રેગિઓસને પણ વધુ સ્પષ્ટ બતાવવા માટે વધુ સ્પષ્ટ છે.

પરંતુ ઑસી પોતાની જાતને ટોચના 10 ખેલાડી તરીકે જુએ છે?

“હું 5:30 વાગ્યે જેટ સ્કીઇંગ ગયો હતો (ફાઈનલમાં એલેક્ઝાન્ડર ઝવેરવને રમવા પહેલા), તેથી મને નથી લાગતું કે ટોપ 10 ખેલાડી શું કરશે તેવું,” કીર્ગિયોસે કહ્યું.

તેમ છતાં તેની પૂર્વ-મેચની તૈયારી પરંપરાગત ન હતી, પરંતુ એકાપુલ્કોમાં ખિતાબ હાંસલ કરવાથી તે વિચારમાં બદલાવ લાગી. જો તે એક જ અઠવાડિયામાં બે ટોચના 3 ખેલાડીઓને હરાવી શકે છે, જ્યારે ચેમ્પિયનશિપ મેચ પહેલાં જેટ સ્કીઇંગ કલાકો જતા હોય, તો તે પોતાને પૂર્ણપણે લાગુ કરે તો તે શું કરી શકે?

“હું આ સ્થિતિમાં હોઈ ખૂબ નસીબદાર છું. કિર્ગિયોસે કહ્યું, “મારે વધુ શિસ્તબદ્ધ, વ્યવસાયિક રીતે વધુ સારી રીતે અને યોગ્ય વસ્તુઓ કરવાની જરૂર છે.” “મારી પાસે કોચ પણ નથી, તેથી હું ત્યાંથી શરૂ કરીશ.”

તેમના નવીનતમ અનુભૂતિ પહેલા પણ, કિરગીયોસની માનસિક પાળી સમગ્ર અઠવાડિયે એકાપુલ્કોના ચાહકો પર ગુમાવી ન હતી. ઘણીવાર, તેઓ તેમના હતાશ અવાજ સાંભળવા શરમાળ ન હતા. પરંતુ ઝેવરેવ સામે શનિવારની ફાઇનલમાં, સેન્ટર કોર્ટની ભીડે તેમના નામની માગણી કરી અને તેમના આંખ ઉઠાવનારા વિજેતાઓની ઉત્સાહપૂર્વક પ્રશંસા કરી.

તે એક અનુભવ હતો કે કિર્ગિયોસ તરત જ ભૂલશે નહીં.

“ભીડ દરરોજ વાતાવરણનું સર્જન કરે છે. તે શ્રેષ્ઠ વાતાવરણ હતું જે મેં ક્યારેય ભજવ્યો છે. તેઓ મને બૂમ પાડતા હતા અને હું હજી પણ રમતા અને અહીં રહ્યો હતો, “કિર્ગિયોસે કહ્યું. “તેઓ લાગણીઓ, યાદો, ઘટના બનાવ્યું. તે અદ્ભુત હતું.”

કિર્ગિયોસ મોટાભાગના ખેલાડીઓ કરતાં તેમની આસપાસના ઉર્જાને ખવડાવે છે અને એકાપુલ્કોમાં તેમની સફળતા ફક્ત બીજેપી પરિબાસ ઓપન માટે જ પોઝિટિવ વાઈબ બનાવશે. ન્યૂનતમ એટીપી રેંકિંગ્સથી આગામી ત્રણ મહિના સુધી બચાવ થાય છે, તે 2019 ની તેની અનુભૂતિ-સારું વળતર ચાલુ રાખવા માટે મુખ્ય સ્થિતિમાં છે.

“આ લોકો આશા રાખે છે કે જે લોકો સંઘર્ષ કરી રહ્યાં છે અને કેટલાક સ્થળોએ આવી રહ્યા છે, તેવું તમે નથી માનતા કે તમે બહાર નીકળી શકો છો. જો હું તે કરી શકું, તો તમે તે કરી શકો છો, “કિર્ગિયોસે કહ્યું. “હું ખરેખર નીચે અને બહાર હતો અને મને ખબર નહોતી કે હું શું કરવા જઇ રહ્યો છું, પરંતુ તમારી પાસે આટલો અઠવાડિયા છે અને વસ્તુઓ બદલાઇ શકે છે.”