હ્યુઆવેઇ વાય 6 2019, ટિયરડ્રોપ નોચ ડિસ્પ્લે અને સિંગલ પ્રાઇમરી કૅમેરો – ગીઝબોટ સાથે લોન્ચ થયો

સમાચાર

ઓ-સંદીપ સરકાર

હ્યુઆવેઇ વાય 6 201 9 એ મીડિયાટેક હેલિયો એ 22 પ્રોસેસરનો ઉપયોગ કરે છે જે 3 જીબી રેમ અને 32 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ સાથે જોડાય છે.

|

હ્યુવેઇ તેની આગામી પેઢીના પ્રીમિયમ સ્માર્ટફોન, P30 લાઇનઅપને શરૂ કરવા માટે તૈયાર છે જે હ્યુવેઇ પી 30 પ્રો, હુવેઇ પી 30 અને હુવેઇ પી 30 લાઇટનો સમાવેશ કરશે. માર્ચ 2019 માં લોન્ચ થવા માટે આગામી ફ્લેગશિપ લાઇનઅપ શરૂ થશે, કંપનીએ તેની વાય સિરીઝમાં નવું સ્માર્ટફોન જાહેર કર્યું છે.

Huawei Y6 2019 launched with teardrop notch display panel

હ્યુઆવેઇએ હુવેઇ વાય 6 2018 સ્માર્ટફોન, હુવેઇ વાય 6 2019 ના અનુગામીનું અનાવરણ કર્યું છે. ખાસ કરીને, જાન્યુઆરી 2019 માં ચીની ટેક જાયન્ટે લોકો માટે વાય 6 પ્રો સ્માર્ટફોન રજૂ કર્યો હતો અને હવે તેણે ઉપકરણના પ્રમાણભૂત ચલને રજૂ કર્યા છે. હ્યુઆવેઇ વાય 6 પ્રો 2019 અને નવી લોંચ થયેલ Y6 2019 બંને મલ્ટિટાસ્કિંગ માટેના RAM માં પ્રાથમિક તફાવત સાથે વિશિષ્ટતાઓ અને સુવિધાઓની સમાન સેટ સાથે આવે છે. બંને ઉપકરણો Huawei દ્વારા બજેટ ઓફર છે. ચાલો હુવેઇ વાય 6 2019 સ્માર્ટફોનની આંતરિક તપાસ કરીએ.

હુઆવેઇ વાય 6 2019 ના આગળના ભાગથી સ્માર્ટફોન 6.9-ઇંચની ફુલવ્યુ એચડી + ડિસ્પ્લે સાથે 19: 9 ની સાપેક્ષ ગુણોત્તર આપે છે. સ્માર્ટફોન આ વલણને અનુસરે છે, જેમાં ટિયરડ્રોપ નોંચ ડિસ્પ્લે છે જ્યાં ઉત્તમ સ્વયંસેવકો અને વિડિઓ કૉલિંગ માટે ફ્રન્ટ કૅમેરો છે. કેમેરાની દ્રષ્ટિએ, સ્માર્ટફોનમાં એક સિંગલ પ્રાઇમરી રીઅર કૅમેરો હોય છે જેમાં 13 એમપી સેન્સર હોય છે જે એફ / 1.8 ની એપરચર ધરાવે છે. ફ્રન્ટમાં, સ્માર્ટફોન સ્વયંસેવકો અને વિડિઓ કૉલ્સ માટે એક 8 એમપી કૅમેરો પેક કરે છે.

પ્રોસેસર અનુસાર, હુવેઇ વાય 6 2019 એ મીડિયાટેક હેલિયો એ 22 પ્રોસેસરનો ઉપયોગ કરે છે જે મલ્ટિટાસ્કિંગની સંભાળ રાખવા માટે 3 જીબી રેમ સાથે જોડાય છે. ઉપકરણ પર ડેટા સ્ટોર કરવા માટે પ્રોસેસર અને રેમ ઓનબોર્ડ 32 જીબી ઇન્ટરનલ સ્ટોરેજ સાથે જોડાયેલા છે. જો તે પર્યાપ્ત નથી, તો વપરાશકર્તાઓ માઇક્રોએસડી કાર્ડ દ્વારા સ્માર્ટફોનના મૂળ સ્ટોરેજને 512GB સુધી વિસ્તૃત કરી શકે છે. એકમનું બેકઅપ લેવું એ 3,020 એમએએચ બેટરી છે.

ક્રેડિટ

Twitter

,

ફેસબુક

,

યુ ટ્યુબ

અને અમારી સૂચના પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરો.

સૂચનોને મંજૂરી આપો

તમે પહેલેથી જ સબ્સ્ક્રાઇબ કર્યું છે