હ્યુવેઇએ ભારત માટે વોચ જીટીને ટીકા કરી – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએનએ.કોમ

હ્યુઆવેઇએ ભારતમાં તેના નવા વોચ જીટી સ્માર્ટવોચને ટીકા કરવાનું શરૂ કર્યું છે. કંપનીએ ટૂંકા ટીઝર વિડિઓ સાથે ભારતના ખાતામાંથી એક ચીંચીં મોકલ્યું હતું પરંતુ ટૂંક સમયમાં જ કહેવાની સિવાય અન્ય કોઈ વિગતો વિના.

એક અવિશ્વસનીય બેટરી જીવન, જે તમારી પ્રવૃત્તિઓ સાથે રાખે છે. # કોમિંગસૂન # એક ચેન્જટૉવોવેકસ pic.twitter.com/i4eK2zW8p8

– હુવેઇ ઇન્ડિયા (@ હુઆવેઇ ઇન્ડિયા) 2 માર્ચ, 2019

હ્યુવેઇ વૉચ જીટી કંપનીના નવીનતમ સ્માર્ટવોચ તેના પોતાના માલિકીના સૉફ્ટવેર પર આધારિત છે. વોચટાવર ઉત્સાહીઓ તરફ વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવ્યું છે જેમાં જીપીએસ ટ્રેકિંગ, હૃદય દર મોનિટર, 50 મીટર સુધીના પાણીના પ્રતિકાર, બેરોમીટર, હોકાયંત્ર, altimeter, ઊંઘ ટ્રેકર અને વધુ જેવા લક્ષણો છે.

જો કે, આ ઘડિયાળની મુખ્ય લાક્ષણિકતા તેના બેટરી જીવન છે. જ્યારે મોટા ભાગનાં WearOS ઉપકરણો એક અથવા બે દિવસ ચાલશે, ત્યારે વોચ જીટીમાં હૃદય દરની દેખરેખને સક્ષમ કરવામાં લગભગ બે અઠવાડિયાનું બેટરી જીવન છે. તે 30 દિવસ સુધી હર્ટ રેટ મોનિટરિંગ અક્ષમ અથવા સતત હૃદય દર અને 22 જી.પી. ટ્રેકિંગ સક્ષમ સાથે 22 કલાક સુધી ચાલે છે.

જ્યારે હુવાઇએ કિંમત અને પ્રાપ્યતા વિશે વધુ માહિતી પ્રકાશિત કરી ત્યારે અમે અપડેટ કરીશું.