એફસી બાર્સેલોના સમાચાર: 6 માર્ચ 2019; એરેક્સને રીઅલ મેડ્રિડની બહાર ફટકારવામાં ફ્રેન્કી ડી જોંગ ખુશ છે – બર્ક બ્લાગ્રેનેસ

ચેમ્પિયન્સ લીગની બહાર રીઅલ મેડ્રિડને ખખડાવવા વિશે ફ્રેન્કી ડી જોંગ મજાક મેટ્રો

મંગળવારે ચેમ્પિયન્સ લીગમાંથી એજેક્સને રીઅલ મેડ્રિડને પછાડી દેવામાં મદદ કર્યા પછી ફ્રેન્કી ડિ જોંગ ખૂબ ખુશ હતા. તેમણે એનઓએસને કહ્યું: “મને લાગે છે કે બાર્સેલોના ખૂબ ખુશ છે કે અમે રીઅલ આઉટ ફેંકી દીધા છે! પરંતુ અલબત્ત હું એજેક્સ અને પ્રશંસકો માટે ખાસ કરીને ખુશ છું. આજની રાત આપણા માટે બધું સારું થઈ ગયું. હા, મારા માટે પણ. મેં ખૂબ સારી રીતે રમી હતી, પરંતુ મેં આખરે તેને રોમાંચક બનાવ્યું હતું. મારે તે ક્ષેત્રમાં બૉલ ગુમાવવી ન જોઈએ, પરંતુ બંને પગમાં મને કાંટો હતો. ”

કતલાન સુપર કપ પૂર્વદર્શન: બારાકા વી ગિરના એફસી બાર્સેલોના

બાર્સેલોના બુધવારે ગિરોનાને નોવા ક્રુ અલ્ટા, સબાડેલ ખાતે કતલાન સુપર કપમાં રમે છે. આ મેચ દેશની ટોચની બે ટીમો વચ્ચેની છે, જેમાં ગિરોનાએ બાર્સેલોના સામેની સ્થાને રેન્કિંગમાં એસ્પેનિઓલ સમાપ્ત કર્યું છે.

કતલાન સુપર કપ ટીમના સમાચાર: બાર્સેલોનાની પહેલી મેચમાં ટોડિબો રમત

જીન-ક્લેર ટોડિબો સુપરકોપા ડી કેટલુનિયાની ટીમમાં નામ આપવામાં આવ્યું પછી બાર્સેલોનાની પહેલી મેચમાં પ્રવેશ કરશે. ગિરોના સામેની રમત માટે યુવા ખેલાડી પ્રયોગાત્મક 19-માણસની ટુકડીનો ભાગ છે.

સમપર: “બાર્કાએ એકેડેમીમાં વિશ્વાસ રાખવો અને ખેલાડીઓને આમાં લાવવાનું છે” એએસ

સર્ગી સમર કહે છે કે બાર્સેલોનાને તેમના યુવાન ખેલાડીઓ સાથે વિશ્વાસ રાખવાની જરૂર છે કેમ કે તે વિસેલ કોબે માટે જવાની તૈયારી કરે છે. તેણે કહ્યું: “બાર્સેલોનાને મહાન શું છે એ એકેડેમીનું કામ છે અને ખેલાડીઓને તેના દ્વારા લાવવાનું ચાલુ રાખે છે. આ ક્યારેય બદલાશે નહીં. આ રીતે અમે ખૂબ જ સારી રીતે ગયા છે. “બાર્સેલોના દંતકથા કાર્લેસ પુયોલ ચેમ્પિયન્સ લીગ બહાર નીકળ્યા પછી રીઅલ મેડ્રિડ

બાર્સેલોના દંતકથા કાર્લેસ પ્યુઓલ ટ્રોલ્સ રીઅલ મેડ્રિડ ચેમ્પિયન્સ લીગ બહાર નીકળો પછી મિરર

બાર્સેલોનાની દંતકથા કાર્લેસ પુયોલે લોસ બ્લેન્કોસને નિશાન બનાવવા માટે ચેમ્પિયન્સ લીગની રીઅલ મેડ્રિડની હાર દરમિયાન Twitter પર લીધો હતો. ભૂતપૂર્વ કેન્દ્ર-બેકએ “ઓએમજી” પર ટ્વીટ કર્યા પછી તેના હાથ અને આઘાતજનક ચહેરા ઇમોજીસ દ્વારા અનુસરવામાં આવ્યું.