ડેટા શીટ્સ: નોકિયા 9 પ્યુરવ્યુ, નોકિયા 4.2, 3.2, 1 પ્લસ અને નોકિયા 210 – નોકિયાઓમ

નવી નોકિયા ફોનની જાહેરાત વિગતોમાં ચશ્માને વધુ તપાસવા માટે ડેટા શીટ (ઓ) ઑનલાઇન ઉપલબ્ધ કર્યા વગર કરી શકાતી નથી, ખાસ કરીને વિવિધ બજાર માટેના એસ.કે.યુ. વચ્ચે તફાવત. એચએમડીના પીઆર પરના સરસ લોકોએ અમને મેગાસીસ 1 9 – નોકિયા 9 પ્યુરવ્યુ, નોકિયા 4.2, નોકિયા 3.2, નોકિયા 1 પ્લસ અને નોકિયા 210 માં જાહેરાત કરેલા ફોનનાં ડેટા શીટ્સ પ્રદાન કર્યા છે. ડેટા શીટ્સ નીચે નીચે મુજબ છે.

ડેટા શીટમાંથી કેટલીક નોંધપાત્ર વસ્તુઓ એ છે કે નોકિયા 9 માટે ખરેખર નેટવર્ક વિગતો નથી, પરંતુ શીટ મોટે ભાગે કૅમેરા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. અન્ય નોકિયા સ્માર્ટફોન્સમાં વિવિધ બજારો માટે એસકેયુ હોય છે, તેથી જો તમે ઉપકરણોને આયાત કરી રહ્યાં છો અથવા નિકાસ કરી રહ્યાં છો, તો તે કાર્યક્ષમ થઈ શકે છે. નોકિયા 3.2 ફક્ત 3 જીબી / 32 જીબી મેમરી વર્ઝનમાં ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે આવે છે, જ્યારે નોકિયા 4.2 ભારતમાં એસકેયુમાં એનએફસી નથી, જે વિશ્વના બાકીના કરતા ઓછી કિંમતે ટેગવાળા વપરાશકર્તાઓ માટે વળતર આપવામાં આવશે. તેમ છતાં, ઓછામાં ઓછું ઉચ્ચ મેમરી વેરિએન્ટ પર એનએફસી ઓફર કરવું વાજબી હશે.

જો તમને કોઈ ઉલ્લેખનીય રૂચિ ઉલ્લેખ છે, તો નીચે આપેલા ટિપ્પણીઓમાં તેને ઉમેરો. 🙂