કાલંક પાત્ર પાત્ર: સંજય દત્તના બલરાજ ચૌધરી બોસ મેન – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ છે

સંજય દત્ત પોસ્ટર કલંક
કલંકમાં સંજય દત્ત બાલરાજ ચૌધરી રમે છે.

વરૂણ ધવન અને આદિત્ય રોય કપૂર પછી કાલંકના ત્રીજા માણસનો પ્રથમ દેખાવ કરનાર સંજય દત્તનો ખુલાસો થયો છે. નામના બલરાજ ચૌધરી, દત્ત કોઈની જેમ દેખાય છે, જે સત્તામાં હોવા છતાં, પૃથ્વી પર અને દયાળુ મનુષ્યોની નીચે છે.

સંજયની પાત્ર પોસ્ટર શેર કરી, કરણ જોહરે ટ્વીટ કરી, “ટેબલની સૌથી શક્તિશાળી અવાજ, પ્રચંડ બલરાજ ચૌધરી. @દુતંજજય # મેનઓફકાલંક #કાલંક. ” આલિયા ભટ્ટે તેના પાત્રને વર્ણવ્યું હતું,” જો # કેલંક રાજ્ય હતું, તો તે રાજા હશે! બાલરાજની રજૂઆત! # મેનઓફકાલંક #કાલંક. ”

કલંકથી તેના દેખાવ સાથે ચાહકોને ચાહતા, સંજયે ટ્વિટર પર લખ્યું, “આ મહાન કલાકારમાં એક ભવ્ય પાત્ર ભજવવા માટે નમ્ર. અહીં બલરાજ છે! # મેનઓફકાલંક. ”

આ મેગ્નમ ઓપસમાં એક ભવ્ય પાત્ર ભજવવા માટે નમ્ર. અહીં બલરાજ છે! #MenOfKalank #Kalank #AdityaRoyKapur @Varun_dvn @ aliaa08 @sonakshisinha @MadhuriDixit @abhivarman @ipritamofficial @karanjohar #SajidNadiadwala @ apoorvamehta18 @foxstarhindi @DharmaMovies @NGEMovies pic.twitter.com/OsMqBG0EPc

– સંજય દત્ત (@ દત્તસંજય) માર્ચ 7, 2019

કાલ્પનિક નાટકોના નિર્માતાઓ કાલંકે ગુરુવારે તેના પુરુષ લીડ્સના પાત્ર પોસ્ટરો બહાર પાડ્યા હતા, અને આવતીકાલે આંતરરાષ્ટ્રીય મહિલા દિવસના પ્રસંગે તેણીની ત્રણ મહિલા લીડ્સ, આલિયા ભટ્ટ, સોનાક્ષી સિંહા અને માધુરી દીક્ષિતના દેખાવને જાહેર કરવાની યોજના છે.

કરણ જોહરે બુધવારે કાલંકની મુસાફરી શરૂ કરી હતી, કારણ કે તેણે આલિયા અને વરુણની સાથેની આ ફિલ્મના પ્રથમ પોસ્ટર શેર કર્યા હતા, તે સાથે તેણે એક ભાવનાત્મક નોંધ લખી હતી, “15 વર્ષ પહેલાં મારા હૃદય અને મનમાં જન્મેલી એક ફિલ્મ … .એક ફિલ્મ હું જુસ્સામાં વિશ્વાસ કરું છું … મારા પિતાએ અમને છોડી દીધા તે પહેલાંની છેલ્લી ફિલ્મ … …. આ ફિલ્મ જોવાની તેમની સપના હતી … હું તેના સ્વપ્નને પૂરા કરી શક્યો નહીં … .મારી ભાવના તૂટી ગઈ હતી … .but આજે તેમની ઇચ્છાએ સેલ્યુલોઇડ સાથે સંબંધ શોધી કાઢ્યો છે …. અસ્પષ્ટ સંબંધો અને શાશ્વત પ્રેમની વાર્તાએ એક અવાજ શોધી કાઢ્યો છે …. આ ફિલ્મને અહિંશે વર્માન દ્વારા વીંટી, પાલન અને કલ્પના કરવામાં આવી છે …. અને ફિલ્મ ઇઝ કાલ્ંક છે! ”

કાલંક પણ કરણના ધર્મ પ્રોડક્શન્સ, ફોક્સ સ્ટાર સ્ટુડિયો અને નડિયાદવાલા પૅન્ડસન એન્ટરટેઇનમેન્ટ સહિત બૉલીવુડના ત્રણ સૌથી મોટા પ્રોડક્શન ગૃહોના સહયોગને નિશાન બનાવે છે. 2 રાજ્યોની ખ્યાતિ અભિષેક વર્મન દ્વારા દિગ્દર્શિત, આ ફિલ્મ એપ્રિલમાં થિયેટરોને ફટકારશે.