હ્યુવેઇ પી સ્માર્ટ + અહીં છે: મિડીરેન્જર નાના નાના અને ત્રણ કેમેરા – ફોન એરેના

સ્માર્ટફોન નિર્માતાઓ કે જે એક વર્ષમાં કેટલાક મોડેલ્સને રિલીઝ કરે છે, જ્યારે કોઈ નવા ફોનને લોંચ કરતી વખતે, ખાસ કરીને જો તે ફ્લેગશિપ નહીં હોય, તો ઇવેન્ટ્સને સંગઠિત કરવા માટે સંસાધનોનો ખર્ચ કરવો નહીં. હ્યુઆવેઇ સ્માર્ટફોન પરિવારના તાજેતરના સભ્ય સાથે આ પ્રકારનો કેસ છે:

પી સ્માર્ટ + 2019

. આ ઉપકરણને લીક કરવામાં આવ્યું હતું અને થોડા સમય માટે અપેક્ષા રાખવામાં આવી હતી (પરંતુ ખૂબ આતુરતાથી), પરંતુ આખરે તે હ્યુઆવેની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર તેની સૉફ્ટવેર સુવિધાઓ અને હાર્ડવેર સ્પેક્સની વિગતો સાથે દેખાઈ. ચાલો એક નજર કરીએ!

ડિઝાઇન

હ્યુવેઇ પી સ્માર્ટ + તેના ડિઝાઇન સાથે તમને વાહન બનાવશે નહીં, પરંતુ તેનો અર્થ એ નથી કે તે ખરાબ છે. 2019 માં સ્માર્ટફોનથી આપણે અપેક્ષા રાખીએ છીએ. ફ્રન્ટ પેનલ (તેમાંથી 89% જેટલું ચોક્કસ હોવું જોઈએ) 6.21-ઇંચ ડ્યૂડ્રોપ ડિસ્પ્લે દ્વારા લેવામાં આવે છે (ટાયર્ડ્રોપ એક માટે ભૂલ કરશો નહીં!) જેમાં સ્ફટિક કૅમેરા માટે એક નાનો સંકેત છે અને તે નીચે એક નોંધપાત્ર (પરંતુ મોટી નથી) ચીન છે.

હ્યુવેઇ પી સ્માર્ટ + અહીં છે: નાના નાના અને ત્રણ કેમેરા સાથે મિડરરેન્જર

પીઠ હ્યુવેઇ / ઓનર સૌંદર્ય શાસ્ત્રમાં સરસ સરળ વણાંકો, “સિરામિક-જેવી પૂર્ણાહુતિ”, 2 + 1 કેમેરા મોડ્યુલ અને ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે રીતની છે. રંગના વિકલ્પો મર્યાદિત છે, તમે ક્યાં તો સ્વપ્ન-ધ્વનિજનક સ્ટારલાઇટ બ્લુ અથવા રહસ્યમય મધરાત બ્લેક માટે જઈ શકો છો. રંગના નામો સાથે આવવા માટે તાજેતરમાં જ રીલીઝ થયેલ ફોન (* ખભા * ફ્લેમિંગો ગુલાબી * ખભા *) પર આ અને અન્ય દ્વારા નક્કી કરવામાં ઘણો સમય લેવો જોઈએ.

ઉપકરણના તળિયે, કેટલાક સારા સમાચાર અને કેટલાક ખરાબ સમાચાર છે. શુભ સમાચાર એ 3.5 એમએમ હેડફોન જેક છે. ખરાબ સમાચાર એ છે કે તમે શોધી શકો છો તે અન્ય પોર્ટ માઇક્રો યુએસબી છે. એવું લાગે છે કે જ્યારે ઝિયાઓમી તેના કેટલાક રેડ્મી ફોન માટે પણ યુએસબી ટાઇપ-સી પર સ્વિચ કરવામાં સફળ રહી હતી, ત્યારે હ્યુઆવેઇ હજી પણ નીચલા બંદર પર છે. કોઈપણ રીતે, હૂડ હેઠળ જોવા માટે સમય!

હાર્ડવેર અને સૉફ્ટવેર

હુવેઇ પી સ્માર્ટ + ની હૃદય પર કીરિન 710 ચિપસેટ છે. આ ચિપ વાસ્તવમાં 7 સીરીઝ ચિપ્સને બદલે ક્વોલકોમના સ્નેપડ્રેગન 660 નું પ્રતિસ્પર્ધા કરવા માટે છે, જે તેને મીડ્રેંજ સેગમેન્ટમાં સાચું રાખે છે. હુવેઇ જણાવે છે કે તેની નવી GPU ટર્બો 2.0 તકનીક સુધારેલ ગેમિંગ પ્રદર્શન લાવશે પરંતુ તે વ્યવહારમાં કેટલું સારું કાર્ય કરશે તે ચર્ચાબદ્ધ છે. એક બાબત જે કામગીરીની ચિંતાઓ ઉભા કરે છે તે છે કે ઉપકરણ ફક્ત 3 જીબી રેમ સાથે આવે છે જે 2019 ની નીચલા બાજુએ છે. જેમ તમે સંભવિત રીતે અનુમાન કરી શકો છો તેમ, મેમરીની રકમ 64 જીબી સંગ્રહ સાથે જોડી છે, એક સુંદર લાક્ષણિક કોમ્બો. પ્લસ બાજુ પર, તમે તેને માઇક્રો એસડી કાર્ડ સાથે વિસ્તૃત કરો.

લાગે છે કે હ્યુઆવેઇ આ ફોન પરના કેમેરા પર ગર્વ અનુભવે છે. અમે ઉલ્લેખ કર્યો છે કે બેક પર 3 સેન્સર છે: 24 એમપી મુખ્ય કેમેરા, અલ્ટ્રા વાઇડ એંગલ 16 એમપી વન અને 2 એમપી ઊંડાઈ સેન્સર ખૂબ ઇચ્છિત બોકહે અસર માટે. ફ્રન્ટ એક 8 એમપી પર આવે છે અને એઆઈ સેલ્ફી આર્ટિસ્ટ તરીકે ઓળખાતું એક લક્ષણ છે જે દેખીતી રીતે તમને પાછળથી ચમકતા પ્રકાશને વધુ સારા ફોટા લેવામાં મદદ કરે છે. જો તે પરિસ્થિતિ હોય તો તમે તમારી જાતને વારંવાર શોધશો, પછી આગળ જુઓ નહીં!

હ્યુવેઇ પી સ્માર્ટ + અહીં છે: નાના નાના અને ત્રણ કેમેરા સાથે મિડરરેન્જર

મુખ્ય કેમેરા આજની પરંપરા તરીકે પણ વધુ AI સુવિધા સાથે આવે છે. ખાસ કરીને, હ્યુવેઇ પી સ્માર્ટ + ની પાસે ઓછા પ્રકાશની સ્થિતિમાં સુધારેલા ફોટા માટે એઆઇ સ્ટેબિલાઇઝેશન સાથે હેન્ડહેલ્ડ નાઇટ મોડ છે. તમને દ્રશ્ય ઓળખ પણ મળે છે જે 22 જુદા જુદા વર્ગોમાં 500 થી વધુ દ્રશ્યો ઓળખી શકે છે. એક વાર દ્રશ્ય શોધવામાં આવે પછી, ફોન તમારા એઆઈ વિઝાર્ડ્રી (અથવા શેનનિગન્સ, તમે તેના વિશે કેવી રીતે અનુભવો છો તેના આધારે) કરશે.

હુવેઇના AI સંચાલિત સૉફ્ટવેરનો ઉપયોગ કરીને તમે વાસ્તવિક સમયના અનુવાદો, સરળ શોપિંગ માટે ઉત્પાદન ઓળખ અને અન્ય “બુદ્ધિશાળી” કાર્યો માટે કૅમેરોનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

સૉફ્ટવેરની વાતચીત, ફોન ઇએમયુઆઇ 9.0 સાથે આવે છે જે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ પર આધારિત છે જે બધી સામાન્ય એપ્લિકેશન્સ અને સુવિધાઓ સાથે આવે છે (સંકેત: ત્યાં સામેલ AI છે).

તે બધી એપ્લિકેશનો જુઓ, તમે કદાચ એક કલાકની અંદર અનઇન્સ્ટોલ કરશો!

તે બધી એપ્લિકેશનો જુઓ, તમે કદાચ એક કલાકની અંદર અનઇન્સ્ટોલ કરશો!

ભાવ અને પ્રકાશન તારીખ

આ તે જગ્યા છે જ્યાં કંટાળાજનક લાગે છે. તે સમય માટે, P સ્માર્ટ + ની કિંમત વિશે કોઈ સત્તાવાર માહિતી નથી, જ્યારે તે સ્ટોર્સમાં દેખાશે અને કયા દેશો આ ઉપકરણ પ્રાપ્ત કરવાની અપેક્ષા રાખી શકે છે. અમે તે માહિતી માટે હ્યુઆવેઇ પહોંચ્યા અને અમારી પાસે તે વિગતો ઉમેરવામાં આવશે. તે જોવાનું રસપ્રદ રહેશે કે તે શીયોમીના રેડમી નોટ 7 પ્રોની તુલનામાં કેવી રીતે સ્થાન મેળવશે, જે ખૂબ ઓછા કિંમતે કેટલીક સરસ સ્પેક્સ ઓફર કરે છે.