એપલમાં વાસ્તવિકતા ચશ્મા આ વર્ષે ઉત્પાદન શરૂ કરી શકે છે: કુઓ – સીએનબીસી

ટિમ કૂક, સીઇઓ, એપલ

બ્રેન્ડન મેકડર્મીડ | રોઇટર્સ

ટિમ કૂક, સીઇઓ, એપલ

ટીએફ ઇન્ટરનેશનલ સિક્યોરિટીઝના વિશ્લેષક મિંગ-ચી કુઓ, કંપનીના એશિયા સપ્લાય ચેઇન પર આંખો ધરાવતા એક પ્રતિષ્ઠિત એપલ વિશ્લેષકે કહ્યું હતું કે તેઓ માને છે કે એપલ તેના મુખ્ય-પહેરવામાં આવેલી વાસ્તવિકતા, અથવા એઆર, ઉપકરણના જથ્થાબંધ ઉત્પાદનને જલ્દીથી આ ચોથા ક્વાર્ટરમાં શરૂ કરશે. વર્ષ

અહેવાલ આપ્યો હતો કે કંપની નવેમ્બર 2017 માં વિસ્તૃત વાસ્તવિકતા હેડસેટ પર કામ કરી રહી છે.

ઍપલ સીઇઓ ટિમ કૂકે 2017 માં એઆર ગ્લાસની મર્યાદાઓ વિશે થોડી વાત કરી હતી . “આજે હું તમને કહી શકું છું કે ગુણવત્તાયુક્ત રીતે તે કરવા માટે તકનીકી અસ્તિત્વમાં નથી.” “તેમાં સુધારણા થઈ છે, પરંતુ એઆર એ હજી પણ ઓફર કરે છે તે ખૂબ જ મર્યાદિત છે, મોટે ભાગે કારણ કે હેન્ડસેટ્સમાં જોવાના ક્ષેત્રમાં એક વિશાળ તફાવત છે.”

મેજિક લીપ એ એક ઉદાહરણ છે. તે તમને તમારી આસપાસના વાસ્તવિક વિશ્વને જોવા દે છે અને ડિજિટલ આઇટમ્સ, જેમ કે તમે ઇચ્છો ત્યાં વિશાળ વિશાળ સ્ક્રીન ટીવીને છોડો. પરંતુ, જ્યારે તમે ચશ્મા દ્વારા જોઈ રહ્યાં છો, ત્યારે ડિજિટલ ઑબ્જેક્ટ્સ ફક્ત નાની સ્ટેમ્પ-કદવાળી વિંડોમાં દેખાય છે.

કદાચ એપલ પાસે આ સમસ્યાનો ઉકેલ છે. કૂકે કહ્યું છે કે તેઓ માને છે કે સંવર્ધિત વાસ્તવિકતા ગણતરીનો ભાવિ છે, તેથી જ તાજેતરની આઇફોન એઆર-સક્ષમ એપ્લિકેશન્સને સમર્થન આપે છે. તે એપ્લિકેશન્સને હેડસેટ પર ખસેડવું એ સંભવિત આગલા પગલા જેવું લાગે છે.