પ્લેયર એનએફએલ છોડે છે, પોટ વિશે પોઈન્ટ બનાવે છે – ન્યૂઝર

(ન્યૂઝર) – “મને ખોટું ન લાગે, મને ફૂટબોલ ગમે છે,” તાજેતરના ડલ્લાસ કાઉબોય ડેવિડ ઇરવિંગે ગુરુવારે ઇન્સ્ટાગ્રામ લાઇવ પર જણાવ્યું હતું. “જો કે, હું એનએફએલને પ્રેમ કરતો નથી.” તેની સાથે, 25 -વર્ષનાએ લીગમાંથી તેમની નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી હતી, સ્ટાર-ટેલિગ્રામ અહેવાલ આપે છે. ઇરવિંગ, જે એનએફએલની ડ્રગ નીતિનું ઉલ્લંઘન કરવા માટે છેલ્લા અઠવાડિયામાં અનિશ્ચિત રૂપે સસ્પેન્ડ કરવામાં આવી હતી, તેણે તેની વિડિઓ (નોંધ: ભાષા) માં ધૂમ્રપાન મારિજુઆનાને ધૂમ્રપાન કરીને તેના ઘોષણા પર ઉદ્ગારવાચક મુદ્દો મુક્યો. તેઓ ઇચ્છે છે કે લીગ ખેલાડીઓ દ્વારા પોટ વપરાશની પરવાનગી આપે, અને ઓપીયોઇડ્સ પરની લીગ નીતિની પણ ટીકા કરી.

“હું એનએનએલ દ્વારા મને લેવા માટે જમણી બાજુએ ઝેનૅક્સ બાર અને હાઈડ્રોઝ ધરાવે છે,” તેમણે વિડિઓ પર, સ્પોર્ટ્સ ઇલસ્ટ્રેટેડ દ્વારા વિડિઓ પર જણાવ્યું હતું. “જો કે, સ્ટાફ પોતે જ ધૂમ્રપાન કરે છે તે જ ધૂમ્રપાન અમે કરી શકતા નથી.” ઇરવિંગમાં આ ક્ષણે એનએફએલની નોકરી નથી; તે એક મફત એજન્ટ છે, અને કાઉબોય્સે તેને ફરી સાઇન ઇન કરવાની યોજના નહોતી આપી. તેને લીગની ડ્રગ પોલિસી પર 2017 અને 2018 સીઝન્સની પહેલા ચાર મેચો માટે સસ્પેન્ડ કરવામાં આવી હતી, અને તેણે છેલ્લા સિઝનમાં કાઉબોય્સ માટે માત્ર બે રમતો રમ્યા હતા. ( ડેવિડ ઇરવિંગ કથાઓ વધુ વાંચો.)