“સાયબેરીયા” એ એન્ટોનિયો બ્રાઉન – ડબલ્યુબીએનને નાબૂદ કરવાના પ્રયત્નમાં નિષ્ફળ ગયું

બીલ અને તેમના ચાહકોને અપમાનના બીજા રાઉન્ડમાં પીડાય છે. ઓછામાં ઓછા તે ટૂંકા રહેતા હતા

લગભગ એક દાયકા અગાઉ જ્યારે ભૂકંપ થયો હતો ત્યારે કામ પર એક દિવસ હતો. મને ક્યારેય ધરતીકંપ થયો ન હતો. હું મારા જીવનમાં એક કે બે અન્ય લોકો માટે ભટકતો હતો, જે ધરતીકંપો મેં આખરે બીજા કોઈની પાસેથી સાંભળ્યું. (શું તમને તે લાગ્યું ?! શું લાગે છે? ભૂકંપ! ના.) પરંતુ આ એક મને લાગ્યો. STAR 102.5 માંથી સુ O’Neill હોલ નીચે આવ્યા અને અમારા સ્ટુડિયોમાં ભૂકંપ પૂછતા આવ્યા? હા! બોલવા માટે કોઇ નુકસાન થયું ન હતું, ઓછામાં ઓછું આપણે જાણતા નહોતા, તેથી મેં વિચાર્યું કે તે સરસ હતું અને તે જ હતું. તમે ગુમાવ્યું, સારું, તમારું નુકસાન.

છેલ્લી રાતના એન્ટોનિયો બ્રાઉન ધરતીકંપથી તમારામાંના કેટલાક ચૂકી ગયા / સૂઈ ગયા. હું તેના માટે જાગ્યો હતો. આ એક પર, હું ખાતરી કરું છું કે હું જીતી ગયો છું અથવા હારી ગયો છું.

એક ઊંઘમાં, બ્રાઉન, આઘાતજનક રીતે, એક બફેલો બિલ હતો અને પછી, આઘાતજનક રીતે, નહીં. આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે સંસ્કૃતિ-ખુશ બિલોએ પણ તેમને પીછો કર્યો, એકલા વિજેતા બોલી બનાવી. બ્રાઉન આવી રહ્યા હતા, એનએફએલ નેટવર્કના ઇઆન રેપાપોર્ટે ટ્વિટ કર્યું હતું. પછી, બે કલાકની અંદર, હેજિંગ, શંકાઓ અને આખરે ઇનકાર કરવામાં આવ્યો.

હું સવારે 1:30 વાગ્યે સૂઈ ગયો, સૂર્યોદય પછી સમાચાર માટે સ્થાયી થવાની સામગ્રી. હું એક aftershock જાગૃત. રેપાપોર્ટ, હરિકેનમાં લેમ્પપોસ્ટ પર સખત હોલ્ડિંગ કરતો, તેણે ટ્વીટ કર્યું કે આ સોદો હજી થઈ શકે છે. પછી, થોડી મિનિટો પછી, ઇએસપીએનના એડમ સ્કીફ્ટર પાસે બ્રાન્ડોન બીને નોંધ્યું: ધ બિલ્સ બહાર છે.

ખૂબ જ, ખૂબ જ ઓછા બિલ ચાહકોએ આ શક્યતાને ગંભીરતાથી લીધી છે કે બિલ્સ પિટ્સબર્ગ સ્ટીલર્સ સ્ટાર માટે વેપાર કરશે. વિશાળ બહુમતી તેને બંધ કરવામાં આવી હતી. આ ટીમ તે ખેલાડી પછી કોઈ રીતે નથી. પછી તેઓએ અમને સામૂહિક રીતે રમતના મુખ્ય મંચ પર ફેંકી દીધા. ફ્લોરની આસપાસ પસાર થતા શેમ્પેનની બહાર પડી ગઈ.

મનોવિજ્ઞાન!

મને કોઈ શંકા નથી કે બિલ્સ અને સ્ટીલર્સ સોદા માટે સંમત થયા હતા. રૅપપોર્ટમાં લીગ અને તેના માટે ઘણા બધા પાણી છે, જેમ કે Russ બ્રાન્ડોન તેના સભ્ય દિવસ, મેમ્બર ક્લબમાં મૂકે છે, પરંતુ તે કોઈ કલાપ્રેમી નથી. રેપાપોર્ટ અને સ્ફ્ટર એક જ વાર્તાઓને એકબીજાના મિનિટમાં તોડી નાખે છે. રેપાપોર્ટનું જોબ 1 પ્રથમ ન હોવું જોઈએ. તેઓ એક નવા બ્લોગ માટે જાણ કરી રહ્યાં નથી, અને તે તેમનો પ્રથમ દિવસ નથી. ઓછામાં ઓછું એક ટીમ અથવા લીગ સ્રોત તે વિશ્વાસ રાખે છે કે તેણે સ્ટીલર્સ અને બિલ્સ સમજૂતી પર પહોંચ્યા છે. આ તર્ક અને તે વાર્તાને સમર્થન આપનારા ઘણા પત્રકારોને કારણે મને વિશ્વાસ છે કે ત્યાં એક વેપાર હતો.

અને પછી બ્રાઉન તેને તોડ્યો.

તેણે તે કેમ કર્યું? શક્ય કારણોસર વિચારવું મુશ્કેલ નથી.

બિલ્સ પાસે સબપર પાસિંગ ગુનો છે – આને મૂકવાનો આ એક સરસ રસ્તો છે – છેલ્લા 20 વર્ષોમાં લગભગ દરેક. જ્યારે પસાર થતી રમતની વાત આવે છે, ત્યારે તેઓ સ્ટીલર્સના ધ્રુવીય વિરુદ્ધ છે. તેમની પાસે ઇતિહાસ, અથવા ક્વાર્ટરબેક, અથવા કોચ, અથવા, કોઈ પણ વસ્તુ વિશે નથી.

બીલ્સની છેલ્લી 10-જીતની સિઝન 20 વર્ષ પહેલાં હતી; સ્ટીલર્સની 2003 થી હારી ગયેલી સીઝન નથી. ચાહકો ટેગેટ્સ પર એકબીજાને કોષ્ટકો દ્વારા ફેંકી દે છે, જ્યારે બાકીના લોકો શરમાળમાં અમારા માથા ફેરવે છે. બફેલો ખૂબ નાનો છે, અને માફ કરશો, ખૂબ ઠંડી.

એટલોનિયો બ્રાઉન બિલ માટે રમવા કેમ નથી માગતા? સારો પ્રશ્ન એ છે કે, તે કેમ કરશે?

હું પ્રયાસ કરવા માટે બિલ્સ ક્રેડિટ આપવા માંગું છું. હું એવી સ્થિતિમાં સ્થાયી થઈ ગયો છું કે તેઓ નથી માનતા કે તેમને ટોચની પ્રતિભાની જરૂર છે, તેઓ માને છે કે કમરડેરી અને (હેશટગ) સખત મહેનત તેમને ખેંચશે. તેઓએ બ્રાઉન માટે પ્રયત્ન કરીને તે અપેક્ષાઓનો વિરોધ કર્યો. તેમના માટે સારું.

અંતે, તેમના ચહેરા પર ઇંડા છે. તેઓ લાયક નથી, અને તેઓ કરે છે.

તમે એક સારી ટીમ વિના લગભગ બે દાયકા જાઓ છો, અને આ થઈ શકે છે. આને સમજવા માટે તમારે એનએફએલ ખેલાડીઓની જરૂર નથી. 25 વર્ષથી ઓછી ઉંમરના કોઈપણને પૂછો કે બિલ્સને બે વર્ષ પહેલાં વાઇલ્ડ કાર્ડ રમત બનાવવાનું શું લાગે છે, તેઓ તમને કહેશે કે તે અતિવાસ્તવ છે. તે અર્થમાં નથી. મોટા ભાગના વર્તમાન ખેલાડીઓ મ્યુઝિક સિટી મિરેકલને યાદ કરશે નહીં, સુપર બાઉલ ટીમોને એકલા દો.

જો તે કહેવાની જરૂર હોય, તો સીન મેકડર્મોટ અને બ્રાન્ડોન બીન આ બોજને વધારે સહન કરતા નથી. દુષ્કાળ, જેમાંથી મોટાભાગના તેઓ અહીં ન હતા, તે તેમના દોષ નથી, અને પરિણામ પણ નથી. તેમની નોકરી એક મુશ્કેલ છે. જો દુષ્કાળ એક ઘર હોત, મેકડર્મોટ અને બીન તે કાટમાળ માટે જવાબદાર નથી કારણ કે તેઓ ડીઝડ મેળવ્યા પછી ભોંયરામાં મળી આવે છે, પરંતુ તેઓ સ્વચ્છતા માટે જવાબદાર છે.

હું હાલમાં ફિલાડેલ્ફિયામાં છું, મારા મિત્ર અને લાંબા ગાળાના રેડિયો યજમાન સાથે મુલાકાત કરીને, આ શહેર ગ્લેન મૅકૉન. મેં બ્રાઉનનો ઉલ્લેખ કર્યો અને તે ફ્રેન્ક ગોરને લાવ્યો, જેણે થોડા વર્ષો પહેલા, ટૂંકમાં, ઇગલ્સ સાથે હસ્તાક્ષર કર્યા અને પછી તેનું મન બદલ્યું.

ફિલાડેલ્ફિયા તે પ્રકારની વસ્તુને બંધ કરે છે. બફેલો તેના છાતી અને સૉબ્સને નિરાશ કરે છે.

જો વેપારમાંથી પસાર થઈ જાય, તો તે હજી પણ અસ્થિર ફ્લાઇટ બનશે, જ્યારે વસ્તુઓ ચાલુ થઈ જાય ત્યારે તે પહેલેથી જ હવામાં હતી. બફેલોને “સાયબેરીયા” તરીકે સોશિયલ મીડિયા પર અસંખ્ય સંદર્ભો, સ્ટીલર્સ દ્વારા બ્રાઉને કેવી રીતે કામ કર્યું તેના વિશે અસંખ્ય મજાક, અથવા વેગ આપ્યો. તમને તમારી ઇચ્છા મળી, તેઓએ મજાક કરી. શ્ડેનફ્રેડ, બે બટનો અંત – બ્રાઉન અને બફેલો.

કદાચ મેકડર્મોટ, તેના ભાગ માટે, આગળ જતા બફેલોની ઠંડી સીઝનની સંદર્ભમાં તેના ટીમ વિશે વાત કરી શકે છે અને તેના બદલે જુદી જુદી ટ્યુન રમી શકે છે. તેમની મોટાભાગની રમતો યોગ્ય અથવા નરમ સરસ હવામાનમાં રમાય છે, અને જો તે મુખ્ય કોચ તેના પ્રતિબિંબિત કરે તો તે સરસ રહેશે. તે હંમેશાં બફેલોની વાદળી કોલર હોવા વિશે વાત કરે છે; બફેલો અસંખ્ય વર્ષોથી વાદળી કોલર શહેર નથી, અને મેકડર્મૉટ ઓમાહા, નેબ્રાસ્કાથી છે. બફેલોની પાસે સરસ વસ્તુઓ શા માટે નથી, તે કહે છે. અમારી પાસે સરસ વસ્તુઓ છે. કદાચ તે ઇમેજને મદદ કરી શકે, તમે જાણો છો?

ચાલો ઉતાવળ કરવી. ચાલો આશા રાખીએ કે બિલ માટે આ એક સારું ચિહ્ન છે. એક જે સૂચવે છે કે તેઓ ટુચકાઓથી ડરતા નથી, અને આ કેલિબરનો વિવાદાસ્પદ ખેલાડી ઉમેરવા માટે વધુ અગત્યનું નથી. જ્યાં સુધી અમે ચાહકો અને નિવાસીઓ જઈએ છીએ, ત્યાંથી તે મેળવીશું. અમને આપણા જીવન ગમે છે.

બરાબર?