જુસી સ્મોલ્લેટ 16 ગુનેગાર ગણતરીઓ પર દોષી ઠેરવે છે

શિકાગો (સીએનએન) “સામ્રાજ્ય” અભિનેતા જસી સ્મોલ્લેટ, જેમણે સત્તાવાળાઓએ ગુનાની ખોટી રિપોર્ટ ફાઇલ કરી હતી, કૂક કાઉન્ટીના ગ્રાન્ડ જ્યૂરી દ્વારા 16 ગુનાની ગણતરી કરવામાં આવી છે.

આ આરોપના આરોપો સ્મોલ્લેટને 16 આઘાતજનક આચરણ સાથે સરખાવે છે.
સ્મોલ્લેટના વકીલોએ જણાવ્યું હતું કે તેમની પાસે આ સમયે કોઈ નિવેદન નથી. ગુરુવારના ગુનામાં બાકી રહેલી અટકાયતમાં તે જામીન પર છે.
સ્મોલ્ટેટે જાન્યુઆરીમાં પોલીસને જાણ કરી હતી કે શિકાગોમાં એક ઘટનામાં તેના પર હુમલો થયો હતો જે તેની ગરદનની ફરતે ફટકો મારતો હતો. પોલીસે શરૂઆતમાં આ કેસની સંભવિત નફરત ગુના તરીકે તપાસ કરી હતી.
સીએનએન દ્વારા મેળવવામાં આવેલા આરોપમાં ગણતરીઓ અનુસાર સ્મોલ્લેટે ઘટના બાદ અને જાસૂસી પછી શિકાગો પોલીસ અધિકારીને નિવેદનો આપ્યા હતા. આમાંના કેટલાંક નિવેદનોમાં વિગતો અલગ હતી, આ આરોપ કહે છે.
સુનાવણીમાં જણાવાયું છે કે સ્મોલ્લેટે પોલીસને કહ્યું હતું કે તેના પર બે માણસોએ હુમલો કર્યો હતો, જેણે 2 વાગ્યે હુમલા દરમિયાન જાતીય અને હોમોફોબિક સ્લર્સનો ઉપયોગ કર્યો હતો.
ફેબ્રુઆરીના મધ્યમાં બે ભાઈઓને “રસ ધરાવતા લોકો” તરીકે અટકાયત કર્યા બાદ, પોલીસ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે સત્તાવાળાઓને શંકા છે કે સ્મોલ્લેટ પુરુષોને જાણતા હતા અને કથિત રૂપે તેમને હુમલો કરવા માટે 3,500 ડોલર ચૂકવ્યા હતા . માણસોને ચાર્જ કર્યા વગર મુક્ત કરવામાં આવ્યા હતા.
સ્મોલ્લેટ એ હુમલાને ભ્રમિત કરવામાં કોઈપણ સંડોવણીને નકારી કાઢી છે.
સ્મોલલેટ ફેબ્રુઆરીમાં ગુનાખોરીના આક્રમક વર્તન સાથે ચાર્જ કરવામાં આવ્યો હતો. ન્યાયાધીશે $ 100,000 ની જામીન આપી, અને સ્મોલ્લેટે $ 10,000 બોન્ડ ચૂકવ્યો. તેમને તેમનો પાસપોર્ટ છોડવાનો આદેશ આપવામાં આવ્યો હતો અને જ્યાં સુધી તેમના કેસનો નિર્ણય લેવામાં આવે ત્યાં સુધી નિરીક્ષણ હેઠળ રહેશે.
“અન્ય કોઈપણ નાગરિકની જેમ, શ્રી સ્મોલ્લેટ નિર્દોષતાની ધારણાને માણી લે છે, ખાસ કરીને જ્યારે આની જેમ તપાસ કરવામાં આવી હોય, જ્યાં સાચી અને ખોટી બંને માહિતીને વારંવાર લીક કરવામાં આવી છે. આ સંજોગોને ધ્યાનમાં રાખીને, આપણે સંપૂર્ણ તપાસ કરવા અને આક્રમક બચાવને માઉન્ટ કરવા માટે, “સ્મોલ્લેટના વકીલોએ ફેબ્રુઆરીમાં જણાવ્યું હતું.
ઇલિનોઇસ કાયદાના પેટા વિભાગમાં જણાવાયું છે કે: “કોઈ વ્યક્તિ જ્યારે જાણીતી રીતે વર્તન કરતી હોય ત્યારે અવ્યવસ્થિત વર્તન કરે છે … (4) કોઈપણ શાંતિ અધિકારી, જાહેર અધિકારી અથવા જાહેર કર્મચારીને કોઈ પણ રીતે પ્રસારિત કરવામાં અથવા પ્રસારિત કરવા માટેનું કારણ બને છે. ગુના કરવામાં આવશે, કરવામાં આવી રહ્યું છે, અથવા કરવામાં આવ્યું છે, ટ્રાન્સમિશન સમયે જાણવું કે ગુના કરવામાં આવશે, તે કરવામાં આવે છે અથવા કરવામાં આવી છે તે માનવા માટે કોઈ વાજબી જમીન નથી. ”
“સામ્રાજ્ય” પાછળના નિર્માતાઓએ સિઝનના અંતિમ બે એપિસોડ્સમાંથી સ્મોલ્લેટના પાત્ર, જામાલને દૂર કરવાનું નક્કી કર્યું . નિર્માતાઓએ જણાવ્યું હતું કે “સેટ પર વધુ ભંગાણ ટાળવા માટે” નિર્ણય લેવામાં આવ્યો હતો.
ફોક્સના પ્રવક્તાએ શુક્રવારે જણાવ્યું હતું કે કંપની પાસે કોઈ ટિપ્પણી નથી.