ઝેરો શ્રેણી હેઠળ એવાન ટ્રેન્ડ ઇ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર ડેબ્યુટ્સ – ટૂંક સમયમાં શરૂ કરો – રશલેન

એવૉન મોટર્સ ઇન્ડિયાએ હવે બેંગ્લોરનાં ઓટોમોબાઇલ એક્સ્પો 2019 માં ટ્રેન્ડ ઇ સ્માર્ટ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર બતાવ્યું છે. એવાન ટ્રેંડ ઇને લિથિયમ-આયન બેટરીથી પાવર મળે છે, અને કંપનીના શબ્દોમાં, તેની ટોચની ગતિ 45 કિલોમીટર છે. કંપનીનો ઝેરો સિરીઝ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટરનો સૌથી મોટો ઉમેરો એ છે.

એવન મોટર્સ ટ્રેન્ડ ઇમાં હાઇડ્રોલિક ટેલિસ્કોપિક ફ્રન્ટ સસ્પેન્શન અને કોઇલ વસંત રીઅર સસ્પેન્શન છે. એલોય વ્હીલ્સ, ફ્રન્ટ અને પાછળના વ્હીલ્સ પર ડિસ્ક અને ડ્રમ બ્રેક્સ સાથે અનુક્રમે સ્ટાન્ડર્ડ તરીકે ઓફર કરવામાં આવે છે. મેક્સ લોડ 150 કિગ્રા પર pegged છે. એવાન ટ્રેંડ ઈ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટરમાં એક જ બેટરી ચાર્જ પર 60 કિ.મી.ની મુસાફરીની રેન્જ છે. રાઈડ રેન્જ વધારીને 110 કિમી સુધી ડબલ બૅટરી સાથે. સ્કૂટરનું લિથિયમ-આયન બેટરી ચાર્જ સમય 2 થી 4 કલાક છે.

એલઇડી હેડલેમ્પ મેળવે છે.

હાઈબ્રિડ અને ઇલેક્ટ્રિક વાહનો (ફેમ -2) ની ઝડપી દત્તક અને ઉત્પાદનના બીજા તબક્કા સાથે હવે સ્પષ્ટતા સાથે વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવી છે, રૂ. ત્રણ વર્ષ લાંબા ગાળા માટે 10,000 કરોડ ફાળવવામાં આવ્યા છે. નીતિ સ્પષ્ટતાથી ભારતીય ઇવી ઉદ્યોગને ફિલિપ આપવામાં મદદ મળશે. એવન મોટર્સ વિકાસ તરફ આગળ વધે છે કારણ કે તે કંપનીમાં ભારતના નવા જનરલ શહેરી ગતિશીલતા સોલ્યુશન્સ અને એક ટકાઉ ભવિષ્યના લક્ષ્ય સાથે કાર્ય કરે છે.

અત્યાર સુધીમાં, અવાન પાસે ભારતમાં બે ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર વેચાયા છે – ઝીરો અને ઝેરો + . આ ઉપરાંત નવી ટ્રેંડ ઇ ઉપરાંત, ઇલેક્ટ્રિક મોટરસાયકલો પર પણ કંપની કામ કરી રહી છે, જે દિલ્હી ઇવી ઓટો એક્સ્પોમાં ખ્યાલ તરીકે રજૂ કરવામાં આવી હતી. આ ભારતમાં પ્રથમ પ્રકારની ઇ-મોટરસાઇકલ હશે અને આગામી વર્ષે લોન્ચ થવાની ધારણા છે.

પંકજ તિવારી, બિઝનેસ ડેવલપમેન્ટ હેડ, એવાન મોટર્સે ટિપ્પણી કરી, “ટ્રેન્ડ ઇ સાથે, ઝેરો સિરીઝમાં નવીનતમ ઇલેક્ટ્રિક સ્કૂટર, એવન મોટર્સના વિસ્તૃત આર એન્ડ ડી દ્વારા સ્કૂટરની રચના કરવામાં આવી છે જે તકનીકી અને ડિઝાઇનની એક શક્તિશાળી મિશ્રણ છે. આધુનિક રાઇડર ની જરૂરિયાતો. ટ્રેન્ડ ઇ સ્કૂટરમાં દરેક લક્ષણને સુપરલિટિવ કમ્યુટીંગ અનુભવને સરળ બનાવવા માટે, રાઇડર્સની આવશ્યકતાઓ અને પસંદગીઓના કાળજીપૂર્વક વિચાર કર્યા પછી ઉમેરવામાં આવ્યું છે. ”

“ઉચ્ચ ગ્રાઉન્ડ ક્લિયરન્સ, લિથિયમ-આયન ડિટેક્ટેબલ બેટરી પેક અને તેના ટ્રેન્ડી દેખાવ સાથે, સ્કૂટર ક્લાસ સુવિધાઓમાં શ્રેષ્ઠ પ્રાપ્ત થયું છે. તદુપરાંત, અમારા ઇ-સ્કૂટરને સૌંદર્યલક્ષી અને તકનીકી બ્રિલિયસના સંયોજન માટે સમગ્ર ઉદ્યોગમાં માનવામાં આવે છે, અને અમને વિશ્વાસ છે કે ટ્રેન્ડ ઇ ઓફર કરે તે બધા માટે ગ્રાહકો પણ પ્રશંસા કરશે. ”