વેનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ પૂર્વાવલોકન એસ્ટોન માર્ટિનની પ્રથમ સીરીઝ મધ્ય-એન્જિનવાળી સુપરકાર – ગાડીવાડાડી.કોમ

Aston Martin Vanquish Vision Concept

એસ્ટોન માર્ટિન વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ એ આઇકોનિક નામપ્લેટના વળતરને ચિહ્નિત કરે છે કારણ કે તે બ્રાન્ડનું પ્રથમ શ્રેણીનું ઉત્પાદન વી 6 સુપરકારનું પૂર્વાવલોકન કરે છે.

વેનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ એસ્ટન માર્ટિનની પ્રથમ સીરીઝનું ઉત્પાદન મધ્ય-એન્જિનવાળા સુપરકારનું સંપૂર્ણ પૂર્વાવલોકન આપે છે. આઇકોનિક નામ પાછળથી ફરી શરૂ કરવામાં આવ્યું છે કારણ કે એસ્ટોન માર્ટિન વાલ્કીરી, વાલ્કીરી એએમઆર પ્રો અને એએમ-આરબી 003 પછી મધ્ય-એન્જિનવાળી શ્રેણીમાં ચોથા મોડેલને આકાર આપવાની પ્રક્રિયામાં છે.

જાણીતા બ્રિટીશ નિર્માતાએ કહ્યું છે કે વેનક્વિશ વિઝન એસ્ટન માર્ટિનને મધ્ય-એન્જિનવાળા સેગમેન્ટમાં પહેલા કરતાં વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે અને આ ખ્યાલમાં ટેક્નિકલ હાઇલાઇટ્સમાં બેસ્પોક બંધાયેલ એલ્યુમિનિયમ માળખું અને નવું વી 6 પાવરટ્રેઇન શામેલ છે.

2022 માં ઉત્પાદનમાં પ્રવેશ કરવાની પુષ્ટિ મળી છે અને હાલમાં જિનેવામાં એસ્ટોન માર્ટિનની સ્ટોલમાં પ્રદર્શનમાં છે. 89 મી જીનીવા ઇન્ટરનેશનલ મોટર શૉમાં એસ્ટન માર્ટિનને ત્રણ મોડેલ્સનું પ્રીમિયરિંગ થયું હતું, જેમાં આશ્ચર્યજનક વાનકીશ વિઝન કન્સેપ્ટની પ્રથમ ઝાંખી હતી.

એસ્ટોન માર્ટિન વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ 1

એસ્ટન માર્ટિન દાવો કરે છે કે તે માત્ર પ્રથમ સીરીઝનું ઉત્પાદન મધ્ય-એન્જિનવાળા સુપરકારનું પૂર્વાવલોકન નથી કરતું પણ કંપનીના “સૌથી મહત્વાકાંક્ષી મોડલ” નું પણ નિશાન છે. વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ એ ગ્રાઉન્ડબ્રેકિંગ એએમ-આરબી 003 અને લગાન્ડા ઓલ-ટેરેઇન કન્સેપ્ટ સાથે લાઇમલાઈટ લે છે.

આઇકોનિક નામપટ્ટાના પુનરુત્થાનમાં એસ્ટન માર્ટિનની ઇરાદાપૂર્વક લડતા મધ્ય-એન્જિનવાળા સુપરકાર બજારમાં સામેલ થવાની ઇરાદો દર્શાવવામાં આવે છે, જે ઘણી વાર ઇટાલિયન બ્રાંડ્સનું પ્રભુત્વ ધરાવે છે. એએમના ઇતિહાસમાં એક નિર્ણાયક ક્ષણને ચિહ્નિત કરવા માટે પણ ગૌરવ છે અને સેકન્ડ સેન્ચ્યુરી પ્લાન પહોંચાડવાનું એક મહત્વપૂર્ણ પગલું છે.

એસ્ટોન માર્ટિન વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ 3

વૉલ્કીરીમાં અગ્રણી ફિલસૂફીની સ્ફટિકીકરણમાંથી એસ્ટોન માર્ટિન વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ લાભો અને એએમ-આરબી 003 માં ડિસ્ટિલ્ડ. તે એએમ-આરબી 003 કરતાં ઓછું ડરાવવું અને વધુ વ્યવહારુ છે પરંતુ ધ્યાનમાં રાખીને એરોડાયનેમિક કાર્યક્ષમતા સાથે કાળજીપૂર્વક રચના કરવામાં આવી છે.

મહત્તમ ડાઉનફોર્સને દૂર કરવા માટેના અવ્યવસ્થાને તેની નીચી-સ્લોંગ ડિઝાઇનથી જોઇ શકાય છે. તેમાં વિશિષ્ટ ક્લેમશેલ ફ્રન્ટ ફેંડર છે, જે વાલ્કીરી અને એએમ-આરબી 003 જેટલું ઓછું નકારાત્મક છે. દૈનિક સુપરકાર બનવા માટે, તે રેકેટ્રેક પર લેપ ટાઇમ્સને પીછો કરવા માટે પૂરતી સારી રહેશે.

એસ્ટોન માર્ટિન વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ 2

વધુ વિગતો વિકાસ વિકાસ તરીકે જાહેર કરવામાં આવશે. વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટનું ઉત્પાદન વર્ઝન નવું વી 6 દર્શાવશે જે હાયબ્રિડ ટર્બો ફોર્મમાં એએમ-આરબી 003 માં પ્રવેશ કરશે. તે બેસ્પોક બંધાયેલ એલ્યુમિનિયમ ચેસિસ સાથેના તમામ-કાર્બન ફાઇબર બાંધકામ પણ ધરાવે છે.

એસ્ટન માર્ટિન વાનક્વિશ વિઝન કન્સેપ્ટ છબીઓ